Hội những người sinh năm Canh Ngọ. 1990. Vào hết đây nào.

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
aim90
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Hội những người sinh năm Canh Ngọ. 1990. Vào hết đây nào

Gửi bài gửi bởi aim90 »

bka_love_90 đã viết: xem tử vi ở đâu vậy bạn? ;;)
dung90 đã viết:aim ơi, xem tử vi ở đâu vậy???
aim xem ở tử vi của một ông cụ hồi năm aim học cấp hai, ông cụ hồi xưa là thầy đồ, thông thạo chữ nho. Ngày đấy cứ mỗi lần được về quê chơi là aim lại chạy sang nhà cụ (nhà cụ ở cạnh nhà bà ngoại aim) để cụ xem tử vi cho (được xem free nên aim chả tội gì mà không tận dụng). Cụ cẩn thận lắm, còn tự tay vẽ mấy cái lá số ra. Cụ ngoài xem tử vi còn biết xem cả chỉ tay nữa, mỗi tội tay aim đường chỉ tay mờ lắm, mà mắt cụ thì kém thế là cụ không thể xem đúng được. Tiếc là cụ vừa mất năm ngoái, aim lại mất đi một người bạn!
Đầu trang

moclaniu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi moclaniu »

Hiiiii, cùi hay k thì tớ k dám nói. cơ mà có lần tớ đi xem tướng, có 1 ông thầy bảo tớ k nên lấy chồng bằng tuổi. tốt nhất là cách 4 tuổi trở lên. haizzz, nhưng tớ vẫn tin hợp duyên hợp số nữa bạn ạ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
khangpx
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi khangpx »

mà mình thấy ls của bạn cũng tốt mà,nhưng mà hay bị mất vặt, tiền bạc cũng chẳng lo mấy, từ nhỏ đến lớn đc bố mẹ chu cấp đầy đủ. cung phu có thiên hình đắc địa,thiên, phúc đức nó giảm bớt tính lả lơi của tham đào rùi, ko lo a chồng lăng nhăng đâu, bù lại sống với vợ rất tình củm đấy chứ =)) , nhưng thích ở ngoài hơn về nhà . mà cô vợ thân cư di thì bay nhảy cũng đâu có kém :))nồi nào vung đấy ko có sai đâu \:D/, đẩu quân ở cung phu thì hơi cầu toàn, thôi cứ mở rộng lòng đi, ko bị ngã đau thì làm sao biết đi.. ko yêu thì làm sao có chồng :x, chém gió tẹo để câu khách,nên trả lại sân cho tutruong
Đầu trang

aim90
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi aim90 »

các bạn ơi, sắp tới t có ý định sẽ tham dự một kỳ thi, t đang phân vân không biết nên chọn tháng nào trong số những tháng còn lại của năm này để đăng ký, ý định của t là vào tháng 8 hoặc 9 nhưng không biết tháng 8,9 có tốt với mình không (he, cũng chỉ là để an tâm phần nào thôi), vậy các bạn có biết tuổi mình hợp với tháng nào, đầu tháng, giữa tháng hay cuối tháng không? mong các bạn giúp! thanks.
Đầu trang

say1s
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi say1s »

zậy cho mình hỏi cái tháng 4 âm lịch đầu tiên zới tháng 4 nhuần bạn có xuj gì hok?k lầm thì năm nay canh ngọ sao thổ tú,thổ tú kỵ tháng 4 tháng 8 mà tui xui trúng ngay cái tháng 4 nhuần bạn ơi,xui không gì tả nổi,mất tiền gần chục tr,đi đứng hay té nữa,trong nhà đủ chuyện,theo tui biết thì trong 2 tháng xuj có 1 tháng nặng 1 tháng nhẹ,bạn nên suy nghĩ xem tháng nào thì thích hợp đăng ký,mà bạn đang chọn tháng 8 ,tháng 9 là dương lịch hay âm lịch zậy ban?năm nay canh ngọ hạn huỳnh tuyền đó bạn,đi đường cẩn thận chút nha.chúc bạn luôn may mắn ^^~
Được cảm ơn bởi: aim90
Đầu trang

aim90
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi aim90 »

T định chọn tháng 8 hoặc tháng 9 dương lịch bạn Say1s ạ, bạn có thể cho tớ hỏi một chút hạn huỳnh tuyền là gì không? và t nên chọn cả tháng nào nữa? He, cảm ơn bạn rất rất nhiều! look forward to ur rep.!
Thân.
Đầu trang

aim90
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi aim90 »

à, cụ thể hơn là ngày 25/8 hoặc 1/9 dương lịch nhé! :D
Đầu trang

jennyle1289
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi jennyle1289 »

Muon lay LS thi lam tn the ban ?? :-?
Đầu trang

moclaniu
Chính thức
Chính thức

TL: Re: Hội những người sinh năm Canh Ngọ. 1990. Vào hết đây

Gửi bài gửi bởi moclaniu »

khangpx đã viết:mà mình thấy ls của bạn cũng tốt mà,nhưng mà hay bị mất vặt, tiền bạc cũng chẳng lo mấy, từ nhỏ đến lớn đc bố mẹ chu cấp đầy đủ. cung phu có thiên hình đắc địa,thiên, phúc đức nó giảm bớt tính lả lơi của tham đào rùi, ko lo a chồng lăng nhăng đâu, bù lại sống với vợ rất tình củm đấy chứ =)) , nhưng thích ở ngoài hơn về nhà . mà cô vợ thân cư di thì bay nhảy cũng đâu có kém :))nồi nào vung đấy ko có sai đâu \:D/, đẩu quân ở cung phu thì hơi cầu toàn, thôi cứ mở rộng lòng đi, ko bị ngã đau thì làm sao biết đi.. ko yêu thì làm sao có chồng :x, chém gió tẹo để câu khách,nên trả lại sân cho tutruong

haizzz, chbiếtthía nào mà tháng 4 này xui xothía k biết. lênđây bán than tí cho đỡ buồn. mình đang rất akay con kình dương hãm đại ở cung quan, đúng là hãm thật. Nó làm mình điêu đứng 3 năm c3, cả dh nữa. chẳng biết nó độc thủ ở cung đó thì có lợi gì k các bạn nhỉ, toàn ăn hại mình. giá mà cầm bút xoá đi 1 phát có phải nhẹ nhàng khôngggg.
Buồnk munthiếttha gì hếtnakhang ah
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
khangpx
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi khangpx »

đố moclaniu:
bai hat giac mơ "Cha pi":
Ở nơi ấy,
Tôi đã thấy..
Họ đi ấy,
dù đã có giấy
nhưng chỉ chuộng lá ....á...á... cây...cộng với con cầy theo sau... ư.. ư.. ừh!!!
hỏi họ đi đâu>?? cấm nghĩ bậy =)) =))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”