Gỡ rối tơ lòng !

Trao đổi về các lĩnh vực khoa học và đời sống
Memphisto79
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Gỡ rối tơ lòng !

Gửi bài gửi bởi Memphisto79 »

Có đứa lại bắt đầu "phởn" rồi đấy, nhớ giữ gìn sức khỏe đấy. Em được như ngày hôm nay là nhờ Hội chủ của anh hết, em phải mừng tuổi Hội chủ của anh mới đúng chứ.
Đầu trang

lame3
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi lame3 »

He he. Không phải là phởn mà là bất cần anh ạ. :(. Giờ em ko cố gắng viển vông nữa, cố gắng nhưng thực tế... Dù ko biết em nói vậy nhưng làm được bao nhiêu, nh tự AQ vậy cho thanh thản. Bao giờ em xuống, khỏe lại thì mời mọi người qua nhà em măm ốc luộc nhé. :-x.
Đầu trang

lame3
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi lame3 »

Em nói rằng em phải ra đi.
Không thể yêu anh như lời đầu tiên đã hứa.
Em đã đi, anh không cách gì níu giữ.
Không thể thật rồi anh cố gắng làm chi.
Rồi ngày qua ngày thấm thía nỗi chia ly.
Em giật mình nhận ra điều không thể.
Có lẽ nào cuộc đời vô tình thế.
Để yêu nhau mà chẳng đến với nhau.
Anh khóc rồi em có khóc đâu.
Anh là đàn ông nước mắt kia quá mặn.
Em không khóc nhưng thấm nhòa nước mắt.
Điều không thể kia thành vô nghĩa mất rồi.
Em muôn đời vẫn thế mà thôi
Dù đến với anh có điều gì không trọn vẹn.
Dù quá khứ em quay lưng lỗi hẹn.
Có lẽ nào không thể ở bên nhau?
Anh khóc rồi à đừng khóc nữa em đau.
Không ai biết khi nào không thể.
Và một ngày, biết đâu lại thế.
Em lại trở về, có thể ở bên anh.
Ranh giới này thật quá mong manh.
Em đứng giữa 2 điều mong manh thành có thể.
Nếu một ngày anh thấy em thay đổi.
Những vần thơ em viết chẳng vì anh.
Và nụ cười tiếng hát mong manh
Là khi ấy em yêu anh nhiều nhất.......
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
dtc1
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dtc1 »

Đâu đâu ! Cưới đâu =P~ :x :x :x ..Nghe cưới là mắt em cứ sáng lòa lên ý cả nhà ạ !

:x 4LA : tớ cũng thích cưới mỗi tội chả ai thèm rước .....huhu :(( :(( Cậu xem xem ngoài năm nay có năm nào cưới được nữa thì bảo tớ để tớ còn ém hàng nhé ! THèm lắm rồi =P~ =P~ =P~
Đầu trang

dtc1
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dtc1 »

iu cả nhà hơn bao giờ hết ! moa moa :x :x :x
Đầu trang

dtc1
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dtc1 »

Khi tôi hạnh phúc ...ít nhất một người sẽ biết . Bởi hạnh phúc trong tôi quá lớn , lớn đến nỗi nó lòi ra mặt , khiến cái mặt tôi lúc nào cũng tủm tỉm , sang sáng và mắt thì rực rỡ những vì sao :"> . Tôi không kìm hãm được cái sự sung sướng ấy và thế là tôi phải kể cho ai đó , kể cả những người tôi không quen biết , kể mọi lúc mọi nơi và diễn đàn đang là nạn nhân của cái sự kể này .*-* =))

:x :"> Em đang hạnh phúc quá các bác ạ !!!!!!!!!!! =)) :))=)) :)) \:D/ :-j
Đầu trang

haitvhn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi haitvhn »

dtc1 đã viết:Đâu đâu ! Cưới đâu =P~ :x :x :x ..Nghe cưới là mắt em cứ sáng lòa lên ý cả nhà ạ !

:x 4LA : tớ cũng thích cưới mỗi tội chả ai thèm rước .....huhu :(( :(( Cậu xem xem ngoài năm nay có năm nào cưới được nữa thì bảo tớ để tớ còn ém hàng nhé ! THèm lắm rồi =P~
meo ở đâu mỗ rước, iu wá à :x
Đầu trang

haitvhn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi haitvhn »

ru4leaf đã viết:He he, nha minh dong vui qua. Hnay e di Chua voi chuc Tet met, ve ngu tit. Gio moi oln duoc.
Van chua thay dai gia Hai mung tuoi e. ;)).
Dtc oi, nam nay vao han co CNDL, song hao, phuong cac hi than chieu, cuoi duoc day. :)). Moi toi chang co ai them ruoc di thoi. =)).
P/s: cam on ca nha minh nhe. ^_^. Thuc su trong vai nam truoc co nhieu chuyen ko vui nen minh song rat khep kin. Hau nhu ko tiep xuc va nc vs ai. Tu khi buoc chan vao ls, quen va nchuyen vs moi ng da khien minh tim lai dc con ng cua minh truoc kia. Cam on nhung ng ban chan thanh... Hi, ko biet noi j nhieu hon..
vào đây gặp anh Hải đẹp trai thì chả tội gì phải sống khép kín cho nó buồn cả , cứ sống hết mình cô lá ạ! :x
Đầu trang

heomoi_25
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi heomoi_25 »

haitvhn đã viết:
ru4leaf đã viết:He he, nha minh dong vui qua. Hnay e di Chua voi chuc Tet met, ve ngu tit. Gio moi oln duoc.
Van chua thay dai gia Hai mung tuoi e. ;)).
Dtc oi, nam nay vao han co CNDL, song hao, phuong cac hi than chieu, cuoi duoc day. :)). Moi toi chang co ai them ruoc di thoi. =)).
P/s: cam on ca nha minh nhe. ^_^. Thuc su trong vai nam truoc co nhieu chuyen ko vui nen minh song rat khep kin. Hau nhu ko tiep xuc va nc vs ai. Tu khi buoc chan vao ls, quen va nchuyen vs moi ng da khien minh tim lai dc con ng cua minh truoc kia. Cam on nhung ng ban chan thanh... Hi, ko biet noi j nhieu hon..
vào đây gặp anh Hải đẹp trai thì chả tội gì phải sống khép kín cho nó buồn cả , cứ sống hết mình cô lá ạ! :x
Nghe câu nì , cười chít người =))
Có ai như heo hum , 29 tết cãi lộn đến ko nhìn mặt nhau , 30 tết bị tông xe , mùng 1 bị mất tiền , mùng 2 trùm mềm ngủ ;)

Chúc ru4leaf sẽ lấy lại niềm vui trong cuộc sống và sẽ có nhiều niềm vui hơn trong năm nay và mãi mãi về sau
Đầu trang

lame3
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi lame3 »

Muốn khóc, mà ko thể khóc, muốn buồn cũng phải cố tỏ ra là vui... Đứng giữa chênh vênh mỏm đá, biết sẽ ngã mà chưa thể ngã, thà cứ rơi xuống, chết 1 lần là xong... Thế mà............ Tại sao lại thế này....................
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Cuộc sống muôn màu”