Gỡ rối tơ lòng !

Trao đổi về các lĩnh vực khoa học và đời sống
Hình đại diện của thành viên
haitvhn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: Gỡ rối tơ lòng !

Gửi bài gửi bởi haitvhn »

ru4leaf đã viết:Muốn khóc, mà ko thể khóc, muốn buồn cũng phải cố tỏ ra là vui... Đứng giữa chênh vênh mỏm đá, biết sẽ ngã mà chưa thể ngã, thà cứ rơi xuống, chết 1 lần là xong... Thế mà............ Tại sao lại thế này....................
4 lá buồn làm mỗ cũng buồn lây :(( :(( :(( :((
mỗ thì cũng không sung sướng gì ! mama sinh mỗ vào đúng năm trâu ,tháng ngựa, ngày lợn, giờ chó........
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...... sao buồn thế :( :( :(( :(( :(( :((
Đầu trang

lame3
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi lame3 »

Em ko biết phải làm sao, không biết phải làm gì... Anh ở xa, đứng đấy, chỉ biết động viên em qua từng tin nhắn, anh không làm gì được... Em biết anh cũng có chuyện riêng... Em biết anh cũng lo lắng, nhưng có nghĩa lý gì đâu khi anh chỉ có thể đứng chôn chân nhìn em như vậy mà không thể giúp gì ngoài những lời động viên. Em bế tắc, anh cũng bế tắc. Phó mặc...
Tình yêu thì quá lớn... mà chúng ta thì quá nhỏ bé rồi.........
Đầu trang

lame3
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi lame3 »

Trời đất ơi chỉ xin 1 lần vượt qua được tất cả... Con ko muốn buông xuôi dễ dàng thế này... Chỉ một lần thôi...
Đầu trang

vukhuc
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi vukhuc »

ru4leaf đã viết:Em ko biết phải làm sao, không biết phải làm gì... Anh ở xa, đứng đấy, chỉ biết động viên em qua từng tin nhắn, anh không làm gì được... Em biết anh cũng có chuyện riêng... Em biết anh cũng lo lắng, nhưng có nghĩa lý gì đâu khi anh chỉ có thể đứng chôn chân nhìn em như vậy mà không thể giúp gì ngoài những lời động viên. Em bế tắc, anh cũng bế tắc. Phó mặc...
Tình yêu thì quá lớn... mà chúng ta thì quá nhỏ bé rồi.........
đúng là đồng sàng dị mộng , nằm bên người yêu mới mà cứ nghĩ đến người yêu cũ, đúng là nữ nhân trắc trở, mỗ pó tay à ^:)^
Được cảm ơn bởi: lame3
Đầu trang

lame3
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi lame3 »

Dù sao cũng cám ơn anh vũ khúc! Có lẽ thời gian tới 4 lá đành phải tạm biệt diễn đàn, để dành thời gian giải quyết 1 vài chuyện riêng... Ra đi mà chưa hẹn lại ngày tái ngộ... Lời nói lửng lơ nhưng chẳng biết nói gì thêm... 4 lá cũng ko biết phải nói gì hơn nữa ngoài 2 từ "Tạm Biệt" :) . Chúc bình an đến tất cả mọi người trên diễn đàn...
Đầu trang

vukhuc
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi vukhuc »

ru4leaf đã viết:Dù sao cũng cám ơn anh vũ khúc! Có lẽ thời gian tới 4 lá đành phải tạm biệt diễn đàn, để dành thời gian giải quyết 1 vài chuyện riêng... Ra đi mà chưa hẹn lại ngày tái ngộ... Lời nói lửng lơ nhưng chẳng biết nói gì thêm... 4 lá cũng ko biết phải nói gì hơn nữa ngoài 2 từ "Tạm Biệt" :) . Chúc bình an đến tất cả mọi người trên diễn đàn...
;;) 4 lá đi mỗ cũng buồn nhưng cũng bớt đau đầu =))
Đầu trang

dtc1
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dtc1 »

4la :hẹn ngày tái ngộ :(
Đầu trang

haitvhn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

dtc1 đã viết:4la :hẹn ngày tái ngộ :(
mỗ là mỗ yêu nhất meo đấy :x
Đầu trang

haitvhn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

@meo: hôm nay đầu xuân anh bị một con bé nói xấu không ra gì :(.Đúng là lòng người hiểm ác , mình giúp nó rồi nó quay lại chửi mình ngay được :( nhưng anh thấy nó cũng hơi có vấn đề về thần kinh nên thông cảm ;), chỉ phải rút kinh nghiệm cho những lần giao tế tiếp theo mà thôi ;)
Đầu trang

TranThuHa
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi TranThuHa »

sao mà vô quán, thấy ai cũng than phiền ko ah???

Tớ thì ốm bẹp, nằm nhà. Nhưng mà hãy nghĩ đó là cái may mắn đi, đỡ phải đội mưa đi chơi :D

Heo mọi cũng lấy đó làm may đi, chia tay a này, yêu a khác còn tốt hơn :) người ta phụ mình là ng ta đánh mất 1 ng yêu thương ngta thật sự!!

hê hê, đầu xuân năm mới, tớ cũng gặp 1 đống chiện bực mình đây nè, nhg mà kệ, cuộc đời đó ta cứ vui ^.^
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Cuộc sống muôn màu”