Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
whitetulip
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi whitetulip »

Kyocera xem giúp mình nhé, có thầy bói bảo mình lấy chồng phải cẩn thận xem ng đó đã vợ chưa, rùi tránh các tuổi Thìn-Tuât-Sửu-Mùi, lúc lấy nhau sẽ bị dèm pha thị phi, vợ chồng hay cãi nhau...bạn xem giúp lá số mình có cách lấy chồng đã có 1 đời vợ hay không nha, cám ơn bạn nhiều.
https://lyso.vn/lasotuvi/16O82ATL.jpg" target="_blank" target="_blank

tuyetlan0203
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tuyetlan0203 »

hihiii. chào bạn nha! đúng là có người theo đuổi mình cũng lâu lâu rồi. nhưng bạn học được phán này lại là bạn khác, bạn thân của mình chứ. hihiii..... nhưng chắc ko có duyên rồi :)
se7enkr đã viết:
tuyetlan0203 đã viết:bạn xem giúp mình với nha!
bạn có thể xem giúp mình xem chồng mình sau này là người như thế nào? và liệu đó có phải là bạn học của mình ko/ hihiii vì có người xem bói phán cho mình như vậy! :)
cảm ơn bạn nhiều nha!

Hình ảnh
chị tuyết lan cho se7enkr hỏi phát là : có phải đang có 1 anh theo đuổi chị rất lâu rồi không ạ :D nếu có ng phán là bạn học rất cũng rất đúng là bạn học mới theo đuổi lâu như vậy :D

thanhchauvndn
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi thanhchauvndn »

Cám ơn kyocera nhìu nhìu!!! Chúc topic phát đạt nha!!!

Phuongnhung8689
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Phuongnhung8689 »

Chào bạn, mình còn trẻ, nhưng công việc thì đã ổn định, muốn tính chuyện chồng con. Nhưng mình cảm thấy tình duyên hơi lận đận, alone hơi lâu rồi mà chưa có người yêu. Nhờ bạn xem giúp mình bao giờ có người yêu, bao giờ lấy chồng và chồng mình là người như nào không. Mình thấy Cung Phu của mình có Triệt, lại có Thất sát, Vũ Khúc thì liệu có ly dị không hả bạn. Cảm ơn bạn
https://lyso.vn/lasotuvi/2/133008 ... ng8689.jpg" target="_blank" target="_blank" target="_blank

Hình ảnh

Hình đại diện của thành viên
kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

succinum đã viết:Em xin đóng góp ls, anh/chị kyocera thấy đường tình duyên ls này thế nào ạ?
em gái còn nhỏ tuổi mà quan tâm chuyện vợ chồng nhỉ.anh nói xong thì em hãy chú ý đến việc học trước đi nha.chồng em có thì thân hình thon và cao, da trắng, vẻ mặt thanh tú khôi ngô,tính tình trọng hậu, nhân từ, biết xử thế, thông minh, lý luận giỏi, trực giác thâm sâu, có nhiều cơ mưu, có óc sáng tạo,chồng có khả năng theo ngành giáo dục,y dược,công danh sẽ còn thăng tiến nhưng chậm,sớm gia đạo, dễ lập gia đình,cả hai đều danh giá,thường người hôn phối là con trưởng.vì thân cư phu nên em sẽ lập gia đình muộn đấy nhưng muộn sẽ tốt,anh sẽ liệt kê những tuổi em lên xe hoa:23,26,28
Được cảm ơn bởi: beheovtvn, succinum

ĐLM
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ĐLM »

Chào kyocera. Nhờ kyocera xem giúp dùm bà cô này với nha. Cảm ơn nhiều nhiều. :D
Hình ảnh

voidomap
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi voidomap »

Sao chưa thấy Kyocera xem cho cô nhỉ? hic hic!

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

do phải xem từng lá số nên chưa đến ai mong chịu khó chờ ạ.
Được cảm ơn bởi: beheovtvn, caocoi, 1100

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Re: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

voidomap đã viết:https://lyso.vn/lasotuvi/359APGKB.jpg" target="_blank

Nhờ cháu xem giúp cô, chứ dạo này ế ẩm quá, hic hic, chẳng biết bao giờ mới lấy được chồng để cho gia đình đỡ "đứng ngồi ko yên"! Cô cảm ơn trước nhá!
vâng.chào cô ạ.chồng cô có thân hình đẫy đà,da hồng hào, mặt đầy đặn, lông mày thưa,hơi thấp.chồng cô có chức vụ, có uy quyền nhưng ko cao lắm.cháu khuyên thật cô nên lấy chồng muộn sẽ tốt.chồng cô nóng tính nhưng ăn nói đanh thép nhiều người nể phục.công danh cô thì có vẻ nhỉnh hơn,sở dĩ cô vẫn lận đận do đại hạn cung phu cô có tuần nên trắc trở,năm nay là 1 năm đẹp cô có thể lên xe hoa dc
Được cảm ơn bởi: beheovtvn

seuu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi seuu »

May quá, may quá. Xem hộ lá số ế này cái em ơi, có đễn nỗi nào đâu mà lận đận quá thể về đường tình duyên thế này, huhu. Cảm ơn em nhìu nhìu.

Hình ảnh

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”