Hội cho những bạn mê TƯỚNG SỐ

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
mythinh1912
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Hội cho những bạn mê TƯỚNG SỐ

Gửi bài gửi bởi mythinh1912 »

Muốn cất bước để tìm sự thanh thản cho bản thân nhưng sao khó quá! Lý trí bảo đi nhưng trái tim không thể... Đứng lại để đau đớn. Trái tim ơi, sao mày ngốc quá!
Được cảm ơn bởi: Nhất Niệm

Hình đại diện của thành viên
binhminh212
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Re: Hội cho những bạn mê TƯỚNG SỐ

Gửi bài gửi bởi binhminh212 »

vo_danh_00 đã viết:ôi chị Niệm :D ai bảo lấy vợ đẹp khổ đấy ạ :-?
em đang mong khổ tý đây ạ [-O<
không có vợ khổ
có vợ khổ
không có người yêu.....cuộc đời chán
có người yêu........mất tự do :-?
chả biết thế nào mới vừa ý được B-)
tốt nhất là ....chấp nhận thực tế và.....ít mơ mộng thôi ạ :>

Cố lên anh, thà chịu khổ chứ đừng chịu lỗ :)
Được cảm ơn bởi: vo_danh_00

Nhất Niệm
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhất Niệm »

mythinh1912 đã viết:
Nhất Niệm đã viết: Chị có 1 người chú họ giàu có; trong chuyến về VN chơi mê 1 cô nên lấy làm vợ!
SAu khi lấy nhau dc 2,3 năm (có 2 đứa con) thì bị cô vợ ly dị và tòa phán phải chia tài sản cho vợ là 9 triệu USD và cung cấp cho 2 con đến 18 tuổi TÀi sản đó cả thảy là của chú ấy chứ vợ có đóng góp gì đâu! Nhưng đó là vì sao đàn ông thành đạt bên đây sợ lấy vợ ko tương đồng là vậy đó em

Lấy vợ đẹp khổ lắm ai ơi 8->

Vậy kể ra ai lấy chị cũng khổ lắm :P ;))
Chị nghĩ chắc là khổ lắm; khổ ko phải câu "lấy vợ đẹp thì khổ" mà khổ là do sẽ cũng ăn chay niệm Phật với chị \:D/ Anh đã tự nguyện nói sẽ ăn chay cùng chị và anh biết niệm Phật rồi \:D/

Chị có 1 đứa em họ mới 10 tuổi, dc sanh ở đây mà mỗi ngày tự bé ấy lên 2 thời khóa kinh Phật: buổi sáng và buổi tốị Em ấy sanh ở đây mà đọc, nói tiếng Việt rất giỏi nên biết đọc Kinh bằng tiếng Việt; bé siêng năng tự mình lên 2 thời khóa Kinh hằng ngày :) Con 1, gia đình giàu có mà ngoan vậy đó :) Là con trai đó :) Gia đình chị con cháu nhiều người sùng đạo từ nhỏ vậy đó :)
Được cảm ơn bởi: teamoon, Onedream, mythinh1912

Nhất Niệm
Cửu đẳng
Cửu đẳng

vo_danh_00 đã viết:ôi chị Niệm ai bảo lấy vợ đẹp khổ đấy ạ
em đang mong khổ tý đây ạ [-O<
không có vợ khổ
có vợ khổ
không có người yêu.....cuộc đời chán
có người yêu........mất tự do
chả biết thế nào mới vừa ý được
tốt nhất là ....chấp nhận thực tế và.....ít mơ mộng thôi ạ :>
Chị đã bảo lấy vợ đẹp khổ đó em :D
Nào ghen tuông, nào tinh thần lúc nào cũng phập phồng, phập phồng, và khi em ấy buồn thì rất ư là mệt do phải năn nỉ :D Em ấy nhiều lúc buồn ko thèm bắt điện thoại là cứ thế mà tâm sự với cái điện thoại di động, ko chủ bắt!

Chị thấy chú của chị rồi; có vợ đẹp nên mệt lắm :D
Được cảm ơn bởi: vo_danh_00

vo_danh_00
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vo_danh_00 »

hà hà trong sách nhà binh có một câu: đã tin thì mới dùng, không tin thì không dùng B-)
chị ới đã là vợ chồng thì tin nhau, chia sẻ với nhau là nghĩa vụ cũng là trách nhiệm ;;)
đã tin nhau yêu nhau thì nghi ngờ gì nữa ạ :P mà con trai đàn ông ai lại ....tâm sự với di động bao giờ B-) B-)
Được cảm ơn bởi: teamoon, cocacola, Nhất Niệm

Nhất Niệm
Cửu đẳng
Cửu đẳng

vo_danh_00 đã viết:hà hà trong sách nhà binh có một câu: đã tin thì mới dùng, không tin thì không dùng
chị ới đã là vợ chồng thì tin nhau, chia sẻ với nhau là nghĩa vụ cũng là trách nhiệm ;
đã tin nhau yêu nhau thì nghi ngờ gì nữa ạ :P mà con trai đàn ông ai lại ....tâm sự với di động bao giờ B-) B-)
Ờ ờ ờ, em nói phải...................................................... cho đến khi em gặp đúng ..................đối tượng :D Binh pháp hả em!? Có lẽ em nghe qua câu "Anh hùng ko qua dc ải Mỹ Nhân" phải ko :D

Chị đã từng nghe đàn ông quả quyê't ko bao giờ nhỏ giọt trước phụ nữ, và nhất quyết ko phải vì phụ nữ, và cũng chính người đó cũng đã rất tự tin nói là chiếm dc nhiều trái tim của phụ nữ mà chưa bao giờ phải khóc vì phụ nữ; rồi thì họ cũng đã hỏi "ghen là gì"?? :D

Thế mà .....khi gặp đúng đối tượng thì họ lại viết nên 1 bản tình ca hoàn toàn khác, em ạ!
Được cảm ơn bởi: binhminh212, vo_danh_00, teamoon, cocacola, Onedream, mythinh1912

vo_danh_00
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vo_danh_00 »

:D ôi gía như em sớm biết cảm giá mà chị nói , dù sao thì giờ vẫn nói to được mà chị :P

Onedream
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Onedream »

Chào CHị Niệm. Chào mọi người :)
Chúc mọi người một ngày thành công!
mythinh1912 đã viết:

Em hỏi anh là... bởi vì em còn hông biết... mình thích nghe những gì nữa mà anh :P. ;;) \:D/ B-).
THế thì nguy hiểm quá em ơi :D. Phải đi tìm đi em ;))
Được cảm ơn bởi: teamoon, Nhất Niệm, mythinh1912

Onedream
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

mythinh1912 đã viết: Thôi, 2 anh chị nói luôn 1 thể đi :-/ , chứ mấy vụ đoán này em chịu thua ^:)^. Vì em có nhiều sở thích hông giống con gái mà =)), nên nhiều khi con gái nào cũng thích nghe, có khi em lại hông thích :->.
HÍ lạ nhỉ. Vậy em nói những cái e ko thích đi :D
Được cảm ơn bởi: mythinh1912

Onedream
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

mythinh1912 đã viết:
Nhất Niệm đã viết: Chị có 1 người chú họ giàu có; trong chuyến về VN chơi mê 1 cô nên lấy làm vợ!
SAu khi lấy nhau dc 2,3 năm (có 2 đứa con) thì bị cô vợ ly dị và tòa phán phải chia tài sản cho vợ là 9 triệu USD và cung cấp cho 2 con đến 18 tuổi :( TÀi sản đó cả thảy là của chú ấy chứ vợ có đóng góp gì đâu! Nhưng đó là vì sao đàn ông thành đạt bên đây sợ lấy vợ ko tương đồng là vậy đó em :(

Lấy vợ đẹp khổ lắm ai ơi 8-> :D

Vậy kể ra ai lấy chị cũng khổ lắm :P ;))
Hì, đẹp cũng khổ, ko đẹp cũng khổ. Biết đâu là đủ mới là tốt phải ko chị :D?

Đã khóa

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”