Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thân_cư_tài_lộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Re: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi Thân_cư_tài_lộc »

loveshoes_2211 đã viết:Topic này càng đông thì mình càng buồn :(. Nhiều bà cô vậy sao?

Nhiều lắm em à loveshoes_2211 cũng hỏi Kyo rồi đúng ko em ;;) .

Thân_cư_tài_lộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

vcoihp đã viết:
kyocera đã viết:
vcoihp đã viết:xin anh kyo xem hộ cho chị em lá số này. Cả nhà em đang dồn sức mai mối cho chị ấy. anh xem liệu trong 1 or 2 năm nữa nhà em có được ăn cỗ không.và đó là người thế nào? cám ơn anh nhiều!
Hình ảnh

với lá số này anh khuyên thật k nên mai mối càng mai mối càng hỏng việc

Anh nói như thế tức là chị em có thể tự quen được chồng tương lai ạ.Anh thông cảm chị em rất thẳng tính từ trước đến giờ chị ấy chỉ lo học hành nên rất ít khi tiếp xúc hay đi chơi với các bạn nam vì vậy các cụ nhà em rất lo chị ấy ế. Anh kyo ơi vì vậy anh có thể nói rõ hơn về cung phu của chị ấy cho nhà em đỡ suốt ruột được không ạ! Thanks anh nhìu!

Kyo đã xem cho chị em hết rồi , anh chỉ góp ý thêm 1 điều chị em nên lấy giai Đinh Mão 87 . Cung Phu khá thú vị ứng vào câu : Trai bất nhân Phá Quân Thìn Tuất , Ngộ khoa Tuần phản ác vi lương .
Được cảm ơn bởi: vcoihp

Hình đại diện của thành viên
loveshoes_2211
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi loveshoes_2211 »

Thân_cư_tài_lộc đã viết:
loveshoes_2211 đã viết:Topic này càng đông thì mình càng buồn :(. Nhiều bà cô vậy sao?

Nhiều lắm em à loveshoes_2211 cũng hỏi Kyo rồi đúng ko em ;;) .
Kyo xem cho e từ topic cũ của em, nói qua qua thôi, còn topic này thì hẹn xem lại. hjc
a Thân_cư_tài_lộc xem giúp e vài đường với ạ. e cảm ơn anh :(.

matbuon11
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi matbuon11 »

Thân_cư_tài_lộc đã viết:;)
phanshishui đã viết:Bạn xem giúp mình với, tại sao mình cũng có nhiều người yêu quý nhưng chưa có mảnh tình nào là sao ???
Tính mình rất vui vẻ hòa đồng, bạn bè ai cũng quý mến, nhưng tình duyên thì chạ ra làm sao cả :((
Hình ảnh

Mệnh VCD ăn vào cung Di được Đồng , Âm vượng địa lại thêm Thai - Riêu -Y thủ mạng mà e nói chưa có người iu thì cũng hơi khó tin nhỉ :-S . .

Mình nghĩ là do lộc tồn, tứ đức khắc chế các sao đào hông riêu y.. Còn tứ đức nữa. Bản thân mình cũng giống bạn này, đồng âm rồi đào hồng hỉ, mà lộc tồn ở mệnh , tam đức hội chiếu nên cũng vẫn ế hehe

Thân_cư_tài_lộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

matbuon11 đã viết:
Thân_cư_tài_lộc đã viết:;)
phanshishui đã viết:Bạn xem giúp mình với, tại sao mình cũng có nhiều người yêu quý nhưng chưa có mảnh tình nào là sao ???
Tính mình rất vui vẻ hòa đồng, bạn bè ai cũng quý mến, nhưng tình duyên thì chạ ra làm sao cả :((
Hình ảnh

Mệnh VCD ăn vào cung Di được Đồng , Âm vượng địa lại thêm Thai - Riêu -Y thủ mạng mà e nói chưa có người iu thì cũng hơi khó tin nhỉ :-S . .

Mình nghĩ là do lộc tồn, tứ đức khắc chế các sao đào hông riêu y.. Còn tứ đức nữa. Bản thân mình cũng giống bạn này, đồng âm rồi đào hồng hỉ, mà lộc tồn ở mệnh , tam đức hội chiếu nên cũng vẫn ế hehe

Nàng này có thể post LS lên để mọi người nghiệm lý ko ? ;;)

ngoc_my
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngoc_my »

ngoc_my đã viết:Em xin chào anh Kyo và anh Thân cư tài lộc. Em mới bị người yêu bỏ, buồn quá! Mong các anh xem giúp em khi nào thì em mới tìm được bến đỗ bình yên. Em cám ơn các anh.

Hình ảnh

@ Anh Thân cư tài lộc ơi, vậy anh giúp em xem chồng em sau này là người thế nào được không anh?

thinkofyou9559
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi thinkofyou9559 »

Hình ảnh

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

little_star đã viết:
kyocera đã viết:
little_star đã viết:Anh Kyocera ơi, anh xem giúp em sau này chồng em làm nghề gì, ngoại hình, tính tình thế nào với ạ. Hic, liệu có phải yêu nhau mà lấy nhau không anh? Em sợ đi lấy chồng mà không iu anh ý :((

Cuộc sống hôn nhân có hạnh phúc không?
chồng em thì mặt đẹp đẽ, uy nghi, có tinh thần và khí sắc, thân hình nở nang, cao vừa tầm, da trắng,có tài ăn nói sắc bén.vì có thiên tướng ở cung phu nên nhìn chung em là người nể chồng,khả năng 27 em sẽ lên xe hoa

Em cám ơn anh Kyocera nhiều lắm! Anh ơi, anh cho em hỏi thêm
Chồng em có khả năng làm nghề gì ạ?
Cuộc sống hôn nhân có hạnh phúc không?

Chúc anh 1 buổi chiều vui!
Chồng em có khả năng làm nghề gì ạ?có thể là nhà nước em à
Cuộc sống hôn nhân có hạnh phúc không?có thể nói là hơi bất hoà

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

haininh đã viết:
kyocera đã viết:
haininh đã viết:Kyocera ui, Kyocera bỏ quên mình rùi. Mình ở trang 44 và 45.hic hic
thay vì kêu cháu bỏ quên thì cô post lá số cô lên luôn cho rồi.
Nhờ Kyocera xem giúp bà chị mình khi nào lên đc xe hoa và chồng là người như thế nào, cuộc sống có hạnh phúc không?
Lá số của chị mình: Hình ảnh
Mình cũng muốn nhờ Kyocera xem giúp lá số của người này xem người này sau này có chung thủy không, công danh như thế nào, người này đang tìm hiểu mình. Cảm ơn Kyocear nhiều. Lá số của người đó: Hình ảnh
Nhờ Kyocera xem giúp bà chị mình khi nào lên đc xe hoa?thật sự là rất lâu mới lên xe hoa dc hạn rất xấu
cuộc sống có hạnh phúc không?bất hoà
với lá số mà cô nói đang tìm hiểu cô thì cháu thấy người này lấy vợ muộn lắm có thể là 34 mới lấy vợ

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

vcoihp đã viết:
kyocera đã viết:
vcoihp đã viết:xin anh kyo xem hộ cho chị em lá số này. Cả nhà em đang dồn sức mai mối cho chị ấy. anh xem liệu trong 1 or 2 năm nữa nhà em có được ăn cỗ không.và đó là người thế nào? cám ơn anh nhiều!
Hình ảnh
với lá số này anh khuyên thật k nên mai mối càng mai mối càng hỏng việc

Anh nói như thế tức là chị em có thể tự quen được chồng tương lai ạ.Anh thông cảm chị em rất thẳng tính từ trước đến giờ chị ấy chỉ lo học hành nên rất ít khi tiếp xúc hay đi chơi với các bạn nam vì vậy các cụ nhà em rất lo chị ấy ế. Anh kyo ơi vì vậy anh có thể nói rõ hơn về cung phu của chị ấy cho nhà em đỡ suốt ruột được không ạ! Thanks anh nhìu!
chồng chị em có thân hình đẫy đà, cao vừa tầm, da hồng hào, mặt đầy đặn, mắt lộ, hầu lộ, lông mày thưa,công danh bình thường,vợ chồng có chút bất hoà
Được cảm ơn bởi: vcoihp

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”