Xin mọi người xem dùm cháu lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
pik_tea89
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Xin mọi người xem dùm cháu lá số

Gửi bài gửi bởi pik_tea89 »

Cám ơn onggia19 đã quan tâm nhé! Chưa có duyên thì phải cố gắng thôi vậy! Cần cù bù khả năng ^^
Đầu trang

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

pik_tea89 đã viết:Kính mong các anh chị, cô chú bác xem dùm cháu lá số với ạ!
Cháu là trửởng nữ, có 1 em trai. Gia cảnh bình thường, bố cháu là trưởng nam. Cuộc sống của cháu bình thường, học hành không giỏi nhưng công việc thuận lợi. Cháu cưới chồng cuối năm 2011, chồng cháu sinh năm 1982. Hiện cháu sắp sinh con. Mong được mọi người xem giúp cháu vận mệnh với ạ! Cháu cám ơn mọi người! Lá số của cháu đây ạ!

Hình ảnh
em ơi hình như em lấy chồng em thì bị bố mẹ em phản đối thì phải,chồng công danh trắc trở,thấp kém,mặt chắc có sẹo,hôn nhân gặp nhiều trắc trở
Được cảm ơn bởi: pik_tea89
Đầu trang

pik_tea89
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cám ơn anh kyocera đã quan tâm. Em lấy chồng không bị phản đối gì cả, hôn nhân dễ dàng tốt đẹp. Chồng em sinh năm 82, cũng có sẹo bên cạnh mắt nhưng không nhìn rõ, công danh thì quả thật đang gặp nhiều trục trặc. Chồng em có công ty riêng về vật liệu xây dựng và mở sàn giao dịch bất động sản, nhưng bây giờ cả hai cái đấy đều phải đóng cửa, hiện chưa biết làm gì. Anh có thời gian xem giúp em lá số của chồng em nữa với ạ https://lyso.vn/lasotuvi/11BL4ICS.jpg" target="_blank" target="_blank . Em thấy mọi người có bảo lá số của em không đúng, mặc dù đúng là giờ sinh của em. Mong được anh xem giúp em! Cám ơn anh và xin chúc anh vui vẻ!
Đầu trang

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Re: Xin mọi người xem dùm cháu lá số

pik_tea89 đã viết:Cám ơn anh kyocera đã quan tâm. Em lấy chồng không bị phản đối gì cả, hôn nhân dễ dàng tốt đẹp. Chồng em sinh năm 82, cũng có sẹo bên cạnh mắt nhưng không nhìn rõ, công danh thì quả thật đang gặp nhiều trục trặc. Chồng em có công ty riêng về vật liệu xây dựng và mở sàn giao dịch bất động sản, nhưng bây giờ cả hai cái đấy đều phải đóng cửa, hiện chưa biết làm gì. Anh có thời gian xem giúp em lá số của chồng em nữa với ạ https://lyso.vn/lasotuvi/11BL4ICS.jpg" target="_blank" target="_blank" target="_blank . Em thấy mọi người có bảo lá số của em không đúng, mặc dù đúng là giờ sinh của em. Mong được anh xem giúp em! Cám ơn anh và xin chúc anh vui vẻ!
nhìn lá số chồng em anh thấy hình như chồng em có 1 tuổi thơ vất vả,nhưng cung thân cư thê thiếp lại tốt,tiểu hạn năm nay có(hao+kỵ)thì ko nên đầu tư gì cả càng làm càng lỗ
Đầu trang

pik_tea89
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cám ơn anh kyocera! Anh xem giúp liệu vợ chồng em có khá lên được không chứ như bây giờ thì em lo quá! Chồng em thì gia đình cơ bản, làm nhà nước nên ra kinh doanh phải tự bươn chải một mình, tuổi thơ chắc cũng ko có gì vất vả lắm ạ!
Đầu trang

Mệnh VCD
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Mệnh VCD »

Em này là Miss Lý số 04, ka ka, ấn tượng mãi cái lá số Tử vi Miếu cư Ngọ, cộng thêm con Đào Hoa to oạch nữa, với con Lộc Tồn Miếu thế này thì bao h mới nghèo hả e, Mệnh có Đào Hồng thì xinh là đúng rùi. Chợt nhận ra những người Tử Tham đều xinh đẹp và có cùng một kiểu khuôn mặt là khá bầu bĩnh, đầy đặn :D
Đầu trang

Mệnh VCD
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Mệnh VCD »

Nếu đây thật sự là lá số của em thì chắc chắn e sẽ ko nghèo đâu, đặc biệt phát về cuối trung vận và hậu vận, em trau dồi kiến thức rồi làm thay chồng đi :D, em làm sẽ tốt hơn chồng em đó. Em lấy chồng sớm là hơi bị phá cách rồi, nên muộn lập gia đình sẽ tốt hơn, số e sau này ko được nhờ chồng, tự mình bươn chải, chồng em mới là người được nhờ vợ. Cả hai vc đều ko có cách kinh doanh tốt, nếu kinh doanh thì hãy thử mở một cửa hàng ăn uống xem (quán bia hơi chẳng hạn :D)
Đầu trang

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Re: Xin mọi người xem dùm cháu lá số

pik_tea89 đã viết:Cám ơn anh kyocera! Anh xem giúp liệu vợ chồng em có khá lên được không chứ như bây giờ thì em lo quá! Chồng em thì gia đình cơ bản, làm nhà nước nên ra kinh doanh phải tự bươn chải một mình, tuổi thơ chắc cũng ko có gì vất vả lắm ạ!
em ơi có thể mẹ em nhớ sai giờ sinh thì sao em cố hỏi kỹ đi
Đầu trang

bichhanh_hat
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi bichhanh_hat »

Mệnh VCD đã viết:Em này là Miss Lý số 04, ka ka, ấn tượng mãi cái lá số Tử vi Miếu cư Ngọ, cộng thêm con Đào Hoa to oạch nữa, với con Lộc Tồn Miếu thế này thì bao h mới nghèo hả e, Mệnh có Đào Hồng thì xinh là đúng rùi. Chợt nhận ra những người Tử Tham đều xinh đẹp và có cùng một kiểu khuôn mặt là khá bầu bĩnh, đầy đặn :D
Ồ hóa ra chị là miss 04. Ava của chị trông chị trẻ thế
@ chị Mệnh VCD : chỉ tham ko thì mặt có bầu bĩnh ko hả chị :D
Đầu trang

Anh-Hùng-Thời-Loạn
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Anh-Hùng-Thời-Loạn »

Cả 2 Lá Số đều kết hôn sớm quá !
2 vợ chồng không yêu nhau - sống không gần nhau - không biết lây nhau vì gì nữa...
Năm sau của Lá Số này đẹp rồi - à mà có chồng vẫn được đi thi Miss ? - sắp trao giải rồi đấy ! ;)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”