Xin mọi người xem dùm cháu lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
pik_tea89
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Xin mọi người xem dùm cháu lá số

Gửi bài gửi bởi pik_tea89 »

Cám ơn các anh chị đã quan tâm. Năm ngoái em có đăng ký Miss Lý Số nhưng chẳng thấy tổ chức gì cả! Lá số của em chính xác giờ sinh vì hôm đấy là ngày mùng 1 Tết mẹ em đi đẻ, cả nhà ngồi đợi nên giờ chính xác lắm ạ! Em đang làm giáo viên tiểu học mà chồng em lại nhờ em nữa thì không biết như thế nào là tốt cho được nữa ạ :(
Đầu trang

eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

TL: Re: Xin mọi người xem dùm cháu lá số

Gửi bài gửi bởi eye on me »

thanhwenger đã viết:chào bạn!
Thế thì khó quá. Thú thực mình không đủ trình độ giải lá số của bạn. Cung phụ mẫu bạn như vậy mà bố mẹ vẫn hành phúc toàn vẹn thì thực sự khó.
Mà lá số này thi cử vất vả...mà đa tình...nhưng sướng,,,nhưng không phải của bạn!
Chúc bạn nhiều may mắn!

môn tử vi nó có một nguyên tắc như thế này : cung mệnh sinh cho chính tinh thủ mệnh, chính tinh thủ mệnh sinh cho mệnh mới là thượng cách , lúc này mệnh mới ăn hết cái hay cũng như tính chất của chính tinh, còn đằng này mệnh mộc khắc sao tử vi hành thổ , cung thân có liêm hành hoả và phủ hành thổ không sinh gì cho mệnh mộc mà còn làm cho mệnh bị tổn nên dáng người không bệ vệ ! không giàu sang cũng như không có danh vọng cao cũng chỉ vì con thiên không chấn mệnh , tử vi ngộ các sao không (tuần ,triệt ,địa không, thiên không) như vua ảo, không ngai, ngộ khốc hư cũng oải. lấy người chồng mệnh cự đồng vốn là điểm yếu của tử vi vì đó là cung tật không mấy đẹp của tử vi cư ngọ, người tử vi cư ngọ thường bị cung tật này cản trở nhiều thứ, thân của chồng lại dính con thiên không nên cũng không suông sẻ trong mọi hành động. cả 2 vợ chồng điều dính con thiên không nên lên xuống thất thường, nên tránh tham vọng làm giàu mà an phận thì sẽ bình yên vì con thiên không rất là hung và nguy hiểm không biết đâu mà lần nhất là đồng cung đào hoa tại ngọ ! một điều cơ bản của người mệnh tử vi cư ngọ là có một khuôn mặt bát ái nhưng ánh mắt uy nghiêm khi giận lên thì làm người khác sợ ( giống mắt phục long ấy) Mắt phục long lớn, lòng đen nhiều, cân đối, đuôi mắt hơi quết lên ! ngoài ra mệnh tại cung ngọ nhị hợp phụ mẫu nên thường phụ thuộc vào cha mẹ nhiều, cha mẹ cũng giúp ích nhiều cho đương số, dễ được chiều chuộng , ngại làm việc nặng nhọc. ! chúc gia đình đôi bạn hạnh phúc và may mắn !
Được cảm ơn bởi: onggia119
Đầu trang

eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

TL: Re: Xin mọi người xem dùm cháu lá số

Gửi bài gửi bởi eye on me »

pik_tea89 đã viết:Cám ơn anh kyocera đã quan tâm. Em lấy chồng không bị phản đối gì cả, hôn nhân dễ dàng tốt đẹp. Chồng em sinh năm 82, cũng có sẹo bên cạnh mắt nhưng không nhìn rõ, công danh thì quả thật đang gặp nhiều trục trặc. Chồng em có công ty riêng về vật liệu xây dựng và mở sàn giao dịch bất động sản, nhưng bây giờ cả hai cái đấy đều phải đóng cửa, hiện chưa biết làm gì. Anh có thời gian xem giúp em lá số của chồng em nữa với ạ https://lyso.vn/lasotuvi/11BL4ICS.jpg" target="_blank" target="_blank" target="_blank . Em thấy mọi người có bảo lá số của em không đúng, mặc dù đúng là giờ sinh của em. Mong được anh xem giúp em! Cám ơn anh và xin chúc anh vui vẻ!

chồng bạn có cự môn hãm đồng thiên hình nên mồm miệng có tật có thể là sức môi hoặc khô môi và môi thâm, cự đồng hãm thường hơi thấp và mập mặt hiền , ngây thơ , cân đối thái dương bị triệt mắt bị tật hoặc cận , da nâu hơi đen , da không đẹp , dễ bị mụn . , tính tình hiền lành thương vợ nhưng dễ tin người, quản lý kém ! tương lai không nên tham vọng nhiều sẽ khá hơn, nên trân trọng cô vợ đẹp trước mắt !
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: Xin mọi người xem dùm cháu lá số

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

onggia119 đã viết: 22:11, 02/08/12 đăt gạch xem kết cục ra sao
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”