Miss Lý số 2012 - MLS27

Cuộc thi Miss lý số 2013: Vẻ đẹp tiềm ẩn trong lá số!

Theo bạn, lá số này về công dung ngôn hạnh thì sẽ là

Bình chọn này sẽ kết thúc vào ngày 07:32, 31/08/12

10 điểm
14
40%
09 điểm
2
6%
08 điểm
1
3%
07 điểm
4
11%
06 điểm
14
40%

Tổng số bình chọn: 35

Hình đại diện của thành viên
hss
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Miss Lý số 2012 - MLS27

Gửi bài gửi bởi hss »

Gửi đôi lời :))
Công:8đ
bản thân tài giỏi,vượng phu thôi. Con cái hơi khó khăn. Giúp chồng nhiều. Vợ chồng ko hoà hợp. Cung phu PQ cư tý,hoá quyền chồng là người tài giỏi. Quan liêm tướng chế địa không, tử vi chế riêu,y. Cung di hoả,linh xấu nhưng gặp tuần,triệt nên đỡ. Nói chung là ko xấu, ko tốt. Bản thân cần cố gắng nhiều vì đường đi đại vận ko thuận,lúc lên lúc xuống, cuộc đời nhiều thăng trầm,vất vả.

Dung:9đ
TPVT thì gương mặt nét. TP cư dần, đắc tam linh gương mặt sang,vừa có nét phúc hậu vừa có nét sắc sảo. Tử vi mặt nhiều mụn nhưng cung Tật bị tuần-triệt nên đỡ. Da ngăm khoẻ, người đậm. Cao tầm m55-m62 chưa tính gen di truyền.
Trừ điểm hơi lùn =))

Ngôn:9đ
hoạt ngôn, thẳng thắn,mềm mỏng mà sức ảnh hưởng to lớn, có khi là cay độc.

Hạnh:10đ
Tử phủ cư dần đắc thiên hình, riêu y bị chế. Xét về đức hạnh ko cần bàn nhiều :))

Tbình 9đ. Thêm 1đ người quen là 10.
Đầu trang

hanhtran
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Re: Miss Lý số 2012 - MLS27

Gửi bài gửi bởi hanhtran »

bichhanh_hat đã viết:Thật ra nếu em nhìn vào chỗ bình chọn ý, chỉ thấy 10 và 6 điểm. Em hiểu chứ HSS. Cứ 1 người cho 10 sẽ có ngưòi khác cố tình cho 6. Cạnh tranh khốc liệt đó. Thi Miss cũng chỉ là vui thôi. Mọi người cứ quan trọng hóa vấn đề
Thật ra với 1 lá số như thế này ít nhất cũng được 8 điểm
Đồng ý với bichhanh_hat, chỉ là tham gia cho vui thôi mà ko ngờ đấu tranh ngầm khốc liệt thật, mình có khá nhiều điểm 6 nên điểm TB bị kéo thấp tệ hại, hihi :D
Được cảm ơn bởi: bichhanh_hat
Đầu trang

bichhanh_hat
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi bichhanh_hat »

Tốt nhất là đùng up lá số với ảnh của mình lên chị ạ. Em sau 1 đêm tỉnh giấc thêm 12 điểm 6 vào lá số. Mà Lá sô đâu phải ai cũng biết xem chứ :P
Đầu trang

hss
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hss »

Tham gia thì phải chịu thôi các chị. Em thấy cũng công bằng mà. Điểm 10 chắc chắn ko có ls nào được. Do động viên khích lệ, do nhờ người vote, do mối quan hệ thôi. Nên bị dìm xuống điểm 6 cũng đúng. Càng nhiều 10 thì càng nhiều 6.
Được cảm ơn bởi: bichhanh_hat
Đầu trang

zoo.thaonguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi zoo.thaonguyen »

Bạn này hay bị thiệt thòi trong quan hệ bạn bè lắm, không mấy người bạn của bạn hiểu được ý bạn đâu.
Làm gì mah không hợp với cả bố mẹ lẫn anh chị em thế :))
Được cái đắc cả 3 vòng, vote!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Miss Lý số 2018”