NGHIỆM LÝ TỨ HÓA TINH, MỜI CÁC BẠN THAM GIA.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Chú Tễu
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Re: NGHIỆM LÝ TỨ HÓA TINH, MỜI CÁC BẠN THAM GIA.

Gửi bài gửi bởi Chú Tễu »

Mattroinho đã viết:
Mattroinho đã viết:anh boluclag: anh ơi, lá của em có tứ hóa tại cung an thân ( cung thìn ) đó anh ạ. nhưng tứ hóa đấy là tứ hóa dởm anh ạ. hiện tại em không thể lấy được lá số nên em xin đưa thông tin nhờ mọi nguời lấy giúp em lá số a: em là nam, sinh 21/8/1993, dương lịch, lúc 16h17ph.
em xin cảm ơn mọi nguời nhiều nhiều ạ.

hehehe, chào mừng anh quay lại .vui quá, anh ơi em ở trang 9 ạ. anh xem qua cho em nhé, em cảm ơn anh .

Hình ảnh

Mattroinho ... Anh cần thông tin về bố mẹ em ... ko biết bố mẹ em làm nghề gì vậy ... có được nhiều người quý mến và kính trọng không?

Còn nữa cho anh hỏi nhà em có anh chị em nào bị mất trong bụng mẹ hoặc là bị mất lúc còn trẻ ko?
Được cảm ơn bởi: Mattroinho
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Si Nguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Si Nguyen »

Chú Tễu đã viết:Dạ, anh cứ để lá số anh ở đây ... khi nào em trả hết nợ xong em sẽ luận cho anh luôn :D. Em vẫn còn nhớ vụ hẹn uống cafe mà, chỉ là em chưa đi được thôi anh ạ :D.

À, lá số anh Si Nguyen mà đánh cờ tướng là hay lắm nè :)).

À, mà anh Si Nguyen, em nhớ là anh nói anh phân vân giữa 2 giờ sinh mà? Anh còn 1 lá số nữa mà phải không?
Anh còn lá số giờ Dần nữa. Nếu nghi ngờ thì Chú Tễu nhìn qua nhé. Anh biết đánh cờ vua và cờ tướng, cờ vua giỏi hơn tí và thích cờ vua hơn. Từ lúc lên đại học không chơi nữa vì bang hội tan hết cả. Bây giờ đầu óc lẩm cẩm, không nhạy như ngày xưa.

Si Nguyen
Được cảm ơn bởi: Chú Tễu
Đầu trang

Chú Tễu
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: NGHIỆM LÝ TỨ HÓA TINH, MỜI CÁC BẠN THAM GIA.

Anh si nguyen, làm phiền anh post lá số giờ Dần lên giùm em cái anh.
Được cảm ơn bởi: Si Nguyen
Đầu trang

Si Nguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Chú Tễu đã viết:Anh si nguyen, làm phiền anh post lá số giờ Dần lên giùm em cái anh.
À. Đây nè Chú Tễu.

Hình ảnh

Lá số của cậu bạn ở trên khá giống của anh nhưng mà có vẻ ít sát hơn.

Si Nguyen
Đầu trang

Chú Tễu
Lục đẳng
Lục đẳng

Hà hà, ko ngoài dự đoán của em ... em nghĩ lá số này mới là lá số của anh đây :)). Anh có một cách nói chuyện và hành xử mà người Thái Tuế nhìn là biết ngay :D.

Nếu luận em chỉ tập trung vào lá này thôi :D.
Được cảm ơn bởi: Qh2711, Si Nguyen, mydungbig
Đầu trang

Qh2711
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Qh2711 »

Chú Tễu đã viết:
Qh2711 đã viết:Ắc thôi chết rồi ko thấy cái bài bò bảo trả nợ cũ mới nhập nợ mới nên mới post lá số T__T sáng dậy hí hửng mở mạng ra mới thấy T.T
Nhưng giờ ko sửa bài đc nữa T.T
Sorry bò :(

Không sao cả bạn ạ, trả hết nợ mình sẽ luận cho bạn coi như làm quen với đồng Thái Tuế ^^.

Cảm ơn bò :x bao lâu mình cũng chờ :X hí hí :X
Đầu trang

Chú Tễu
Lục đẳng
Lục đẳng

Qh2711 đã viết:
Chú Tễu đã viết:
Qh2711 đã viết:Ắc thôi chết rồi ko thấy cái bài bò bảo trả nợ cũ mới nhập nợ mới nên mới post lá số T__T sáng dậy hí hửng mở mạng ra mới thấy T.T
Nhưng giờ ko sửa bài đc nữa T.T
Sorry bò :(

Không sao cả bạn ạ, trả hết nợ mình sẽ luận cho bạn coi như làm quen với đồng Thái Tuế ^^.

Cảm ơn bò :x bao lâu mình cũng chờ :X hí hí :X

Cảm ơn bạn vì bạn sẽ chờ lâu lắm đấy :)).
Đầu trang

Mattroinho
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mattroinho »

Chú Tễu đã viết: Mattroinho ... Anh cần thông tin về bố mẹ em ... ko biết bố mẹ em làm nghề gì vậy ... có được nhiều người quý mến và kính trọng không?

Còn nữa cho anh hỏi nhà em có anh chị em nào bị mất trong bụng mẹ hoặc là bị mất lúc còn trẻ ko?
hehe, vui quá, đã đến lượt em rồi .anh ơi, bố mẹ em lao động chân tay thôi anh ạ, không phải làm công chức, văn phòng gì cả, cũng không phải là người có quyền chức trong xã hội , tuy nhiên bố em làm việc giỏi, rất khéo tay, làm cái gì cũng đẹp. mẹ em thì còn giỏi trong việc buôn bán nữa anh ạ. bố em là con trưởng, cả bố và mẹ ra ngoài đều được mọi người quý mến, kính trọng, em chắc chắn điều này. hồi trẻ bố em còn nổi tiếng là đào hoa, được rất nhiều người yêu ( do ông bà, mẹ , các bác và các chú kể lại cho em, hihi), còn về anh em thì em chắc chắn là không có ai bị mất trong bụng mẹ em cả, em có đứa em trai kém em hơn một tuổi, lúc em mới vài tháng tuổi thì mẹ em lại mang thai đứa em này, lúc đầu thì cả bố và mẹ em đều đồng ý bỏ đứa em này nhưng lúc lên bàn để chuẩn bị phá bỏ thì mẹ em sợ quá nên thôi không phá nữa
Mà anh ơi, ông nội em cũng hai vợ và em cũng có thể có anh em cùng cha khác mẹ, anh đó hơn em khoảng một tuổi, theo vài người trong gia đình mới gặp anh đấy có nói lại là rất giống em ( em rất giống đằng nhà nội). em nghĩ chuyện này là bình thường nên em cũng không hỏi bố em, hihi, có nhiều anh em cùng vui chứ sao anh nhỉ.
anh ơi, em chỉ biết có vậy thôi, nếu còn cần thêm thông tin gì thì anh cứ nói, em xin cung cấp ạ. còn giờ sinh thì em chắc chắn một trăm phần trăm luôn, chắc chắn là chính xác. em cảm ơn anh nha
Được cảm ơn bởi: Qh2711, Chú Tễu
Đầu trang

Si Nguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Chú Tễu đã viết:Hà hà, ko ngoài dự đoán của em ... em nghĩ lá số này mới là lá số của anh đây :)). Anh có một cách nói chuyện và hành xử mà người Thái Tuế nhìn là biết ngay :D.

Nếu luận em chỉ tập trung vào lá này thôi :D.
Ừ. Mặc dù chuyện này có bác khunglongbeo cho ý kiến rồi nhưng Chú Tễu cứ thoải mái đánh giá. Thông tin của anh đều nằm ở đây.

Chưa gặp anh ở ngoài, vậy mà cũng biết anh hành xử thế nào hay sao? Hà hà.

Si Nguyen
Đầu trang

Chú Tễu
Lục đẳng
Lục đẳng

À, cám ơn em. Như vậy đủ rồi :D. Giờ anh chuẩn bị đi dọn nhà cho thằng bạn nên ko có thời gian luận ... nên trễ nhất là tối mai anh sẽ luận cho em nhé.

@anh si nguyen: Đôi khi em nhìn người sai, nhưng em vẫn tin vào cách nhìn người của mình anh ạ :D.
Được cảm ơn bởi: Mattroinho, Si Nguyen, mydungbig
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”