CLB không kiếp , tại sao ông trời lại đối xữ với tui như vậy

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
faceless13
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Re: CLB không kiếp , tại sao ông trời lại đối xữ với tui

Gửi bài gửi bởi faceless13 »

hoadongtien đã viết:Nhưng dù sao cặp đôi hoàn hảo này cũng làm người ta điêu đứng. Dù có tuần hay triệt hoặc ở tứ mộ hóa khoa thfi ít nhiều cũng vất vả tiền vận. thậm chí nó đi cùng phục binh nữa thfi k biết mình lừa người hay người lừa mình đây.
Sự hiểu biết về tử vi còn chưa nhiều. Đôi lời thảo luận mong được mọi người góp ý thêm để có thể hớn hở ở cùng KK :D

=) nếu có đủ tưng đấy thứ 1 lúc thì sao hả bạn =)
Đầu trang

succinum
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: CLB không kiếp , tại sao ông trời lại đối xữ với tui như

Gửi bài gửi bởi succinum »

Giá mà cũng có một câu lạc bộ Hỏa Linh :D :D :D
Em cũng mệnh kiếp thân không đây, đã thế còn hỏa linh hóa kị tiền kình hậu đà nữa chứ B-) (đủ bộ luôn :-ss)
Em vẫn thấy cuộc đời tươi đẹp lắm, đời người ai chẳng có lúc thăng lúc trầm...
Đầu trang

maithanhnd87
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi maithanhnd87 »

em chao cac bac!xin loi cac bac em da chen ngang nhung em muon hoi dieu nay chut xiu menh kiep than khong theo nhu em doc duoc 1so bai viet la cach hay nhat nen lam tinh cung di tuc la nen danh thoi gian nghien cuu hon la giao tiep nhieu voi cs ben ngoai vay voi la so menh cu thien di deu gap khong kiep vay minh phai ham kk bang cach nao ah?kinh mong cac bac cho em vai loi kinh nghiem.em xin chan thanh cam on!chuc ca nha co ngay QK 2_9 zui ze :-h
Đầu trang

hoadongtien
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoadongtien »

faceless13 đã viết:
hoadongtien đã viết:Nhưng dù sao cặp đôi hoàn hảo này cũng làm người ta điêu đứng. Dù có tuần hay triệt hoặc ở tứ mộ hóa khoa thfi ít nhiều cũng vất vả tiền vận. thậm chí nó đi cùng phục binh nữa thfi k biết mình lừa người hay người lừa mình đây.
Sự hiểu biết về tử vi còn chưa nhiều. Đôi lời thảo luận mong được mọi người góp ý thêm để có thể hớn hở ở cùng KK :D

=) nếu có đủ tưng đấy thứ 1 lúc thì sao hả bạn =)
Theo mình biết nếu hội đủ các yếu tố trên thì sự tác oai tác quái của KK sẽ đc hạn chế nhiều. Hi mình mới chỉ là ở những bước đầu học TV nên chưa hiểu biết nhiều. Bạn hỏi thêm các anh chị khác xem sao :D
Đầu trang

tuongso
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tuongso »

maithanhnd87 đã viết:em chao cac bac!xin loi cac bac em da chen ngang nhung em muon hoi dieu nay chut xiu menh kiep than khong theo nhu em doc duoc 1so bai viet la cach hay nhat nen lam tinh cung di tuc la nen danh thoi gian nghien cuu hon la giao tiep nhieu voi cs ben ngoai vay voi la so menh cu thien di deu gap khong kiep vay minh phai ham kk bang cach nao ah?kinh mong cac bac cho em vai loi kinh nghiem.em xin chan thanh cam on!chuc ca nha co ngay QK 2_9 zui ze :-h

thê thì chỉ có ở nhà thì mới cầm chân đc không kiếp

lần sau viết bài có dấu nha,đọc đau hết cả mắt.................................................
Được cảm ơn bởi: maithanhnd87
Đầu trang

huymjnh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi huymjnh »

Này thì Không- Kiếp
Hình ảnh
Đầu trang

whitetulip
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi whitetulip »

mình cũng mệnh không thân kiếp đây, gần 30 tuổi rồi mà chưa đâu vô đâu hết, bây giờ gần như phải làm lại từ đầu, hai con KK này ghê ghớm thật, trải qua nhiều chuyện buồn phiền giờ mình ko còn hào hứng xông pha ra ngoài nữa, chăm đọc kinh niệm Phật, hy vọng cuộc sống sẽ đỡ hơn. chúc các bạn có ngày nghỉ lễ vui vẻ nha hihi
Được cảm ơn bởi: hoadongtien, maithanhnd87
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
MoneyTalks
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi MoneyTalks »

whitetulip đã viết:mình cũng mệnh không thân kiếp đây, gần 30 tuổi rồi mà chưa đâu vô đâu hết, bây giờ gần như phải làm lại từ đầu, hai con KK này ghê ghớm thật, trải qua nhiều chuyện buồn phiền giờ mình ko còn hào hứng xông pha ra ngoài nữa, chăm đọc kinh niệm Phật, hy vọng cuộc sống sẽ đỡ hơn. chúc các bạn có ngày nghỉ lễ vui vẻ nha hihi

Bạn cứ tung lá số lên để mọi người còn biết nào
Đầu trang

vantheanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi vantheanh »

Hình ảnh
Nhỏ đến giờ, em thấy mình sống rất sung sướng. Dù nhà nghèo khó nhưng ba mẹ rất cưng chiều k phải làm nặng gì cả. Miếng ăn giấc ngủ, trường lớp có mẹ lo hết. Mà qua cái năm 16, đi du học 1 mình haizzzzzzzz Bất đầu khổ vì nhớ nhà nhớ quê hương, khổ vì cái gì cũng phải tự lo=> ý chí lạc quan yêu đời của em càng mạnh mẽ hơn. Chỉ có lâu lâu thấy cô đơn nhớ nhà mà thôi.
Châm ngôn của em là : Ta có thể than thở, có thể buồn bả, có thể khóc lóc nhưng ta TUYỆT ĐỐI không được bỏ cuộc :)
Được cảm ơn bởi: rong
Đầu trang

whitetulip
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi whitetulip »

MoneyTalks đã viết: Bạn cứ tung lá số lên để mọi người còn biết nào
lá số của mình nè:
https://lyso.vn/lasotuvi/16O82ATL.jpg" target="_blank
Đầu trang

Trả lời bài viết