kính xin mọi người giúp. LIÊM TRINH-THAM LANG có tội sao ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hana111
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: kính xin mọi người giúp. LIÊM TRINH-THAM LANG có tội sao

Gửi bài gửi bởi hana111 »

Trời ơi đứa bạn nào mà chơi ác zậy trời....
Mới bik coi mà phán ng` ta 1 lèo y như chuyện đã rồi
Cho dù có thật đi nữa thì cug k nên nòi trắng ra như vậy
Bạn hiền đó, gặp hana là hana kéo ra ngoài quánh cho 1 trận =)) =))
Được cảm ơn bởi: nganha2809
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Không kiếp
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Không kiếp »

standby90 đã viết:
Không kiếp đã viết:Nói gặp tuần phản vi kì cách chỉ là chỉ là máy móc. Tuần triệt không đơn giản như thế
bạn có thể giải thích rõ hơn không? mình cũng muốn tham khảo vấn đề này
Bạn thử tìm hiểu cách an Tuần Triệt xem
Đầu trang

nganha2809
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nganha2809 »

hana111 đã viết:Trời ơi đứa bạn nào mà chơi ác zậy trời....
Mới bik coi mà phán ng` ta 1 lèo y như chuyện đã rồi
Cho dù có thật đi nữa thì cug k nên nòi trắng ra như vậy
Bạn hiền đó, gặp hana là hana kéo ra ngoài quánh cho 1 trận =)) =))
bạn thân mà cậu. chơi với nhau bao năm tớ hiểu tính nó thẳng thắn có j nói thế chứ ko phải ác ý hay cố tình đâu. nó vừa xem cho mình vừa đọc trích dẫn ra nên tức cũng chẳng cãi lại được. sau chỉ thấy buồn thôi.
Đầu trang

nganha2809
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vài dòng để lại nhưng cũng đủ sức mạnh khiến cho mình bớt chán đời và vướng mắc. chắc sau này mình ko đến nỗi tồi tệ như thế. các anh chị , cô chú các bác ở đây có ai có thể xem giùm cháu và giải thích rõ hơn về các cung trong lá số không. làm phiền mọi người. cháu chân thành cảm ơn ạ.
Kính thư,
cháu
Ngân Hà
Đầu trang

phamquynh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi phamquynh »

nganha2809 đã viết:Vài dòng để lại nhưng cũng đủ sức mạnh khiến cho mình bớt chán đời và vướng mắc. chắc sau này mình ko đến nỗi tồi tệ như thế. các anh chị , cô chú các bác ở đây có ai có thể xem giùm cháu và giải thích rõ hơn về các cung trong lá số không. làm phiền mọi người. cháu chân thành cảm ơn ạ.
Kính thư,
cháu
Ngân Hà

CHÀO EM

chị có Liêm Tham hãm ở tỵ nhưng có thêm Hóa Quyền , nếu em có thêm HÓa Quyền hoặc Lộc thì tốt hơn nữa , nhưng chị thấy em có Tuần cũng rất hay rồi . Em k phải lo , người k biết xem mới phán em như thế ( trc chị cũng như em ) Sau hiểu thì nó rất hay . Hôm trc , chị có nhìn thấy 1 lá số của 1 chú Mệnh Liêm Tham Hãm hiện nay là đại gia ( k biết 100 tỷ có đc gọi là đại gia k nhỉ ) đó em . he he . Yên tâm vui sống thôi , :P
Đầu trang

phamquynh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi phamquynh »

với lại em mới sinh năm 93 èo , còn quá sớm để tranh luận các vấn đề tử vi bí ẩn này he he
Đầu trang

standby90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi standby90 »

Không kiếp đã viết:
standby90 đã viết:
Không kiếp đã viết:Nói gặp tuần phản vi kì cách chỉ là chỉ là máy móc. Tuần triệt không đơn giản như thế
bạn có thể giải thích rõ hơn không? mình cũng muốn tham khảo vấn đề này
Bạn thử tìm hiểu cách an Tuần Triệt xem
an sao bộ nhị không này theo can của năm sinh, cái mà mình muốn đề cập là ảnh hưởng của bộ sao này đối với những chính tinh xấu để tạo 1 kỳ cách .
Đầu trang

nganha2809
Mới gia nhập
Mới gia nhập

phamquynh đã viết:
CHÀO EM

chị có Liêm Tham hãm ở tỵ nhưng có thêm Hóa Quyền , nếu em có thêm HÓa Quyền hoặc Lộc thì tốt hơn nữa , nhưng chị thấy em có Tuần cũng rất hay rồi . Em k phải lo , người k biết xem mới phán em như thế ( trc chị cũng như em ) Sau hiểu thì nó rất hay . Hôm trc , chị có nhìn thấy 1 lá số của 1 chú Mệnh Liêm Tham Hãm hiện nay là đại gia ( k biết 100 tỷ có đc gọi là đại gia k nhỉ ) đó em . he he . Yên tâm vui sống thôi , :P

em tuy 20 nhưng không hiểu sao suy nghĩ cũng khá là già cỗi T__T , hay nghĩ xa . có lẽ 1 phần vì em ảnh hưởng từ bố chỉ bảo. bố em từng trải , khó khăn vất vả nhiều rồi . đôi lúc em cũng thấy mình như bà già lẩm cẩm ý , càu nhàu cằn nhằn :p bố em hay khuyên thứ nhất tu tâm , mọi người trên này cũng nói "đức năng thắng số". em vẫn luôn cố gắng sống tử tế. vận mệnh tốt xấu của mình cả , em mong biết được nó là để phát huy hay cải thiện chị ạ.
Đầu trang

Chú Tễu
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Chú Tễu »

Em bị ảnh hưởng nhiều bởi bộ khốc hư tại mệnh và bộ không kiếp tại phúc, nên thường hay lo lắng vẩn vơ, mà lo những chuyện toàn không đâu, hơn nữa bản tính của em nhiều lúc suy nghĩ bi quan vì thế mà tâm tư của em ít khi được thoải mái, thường là tự chuốc lấy phiền não ...

Năm nay nên đề phòng tai nạn xe cộ, nếu không thì cẩn thận kiểm tra dạ dày, coi chừng loét dạ dày ... nếu tháng 4 âm vừa rồi không sao thì cẩn thận vào tháng 12 âm này ... nếu có điều kiện nên đi bệnh viện kiểm tra dạ dày và uống thuốc từ giờ đi em ...

Mà nhà em Ông bà còn ai sống mà đang bị bệnh không hoặc là nhà có ai đang nằm bệnh không?
Đầu trang

Không kiếp
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Không kiếp »

standby90 đã viết:
an sao bộ nhị không này theo can của năm sinh, cái mà mình muốn đề cập là ảnh hưởng của bộ sao này đối với những chính tinh xấu để tạo 1 kỳ cách .
Hiểu được công thức của nó ấy. Vd: Cự môn tối hỷ gặp triệt, cả kể Cự môn tý ngọ Vượng địa. Vậy triệt mất cái gì của Cự Môn mà tốt vậy?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”