Mong mọi người xem giúp khi nào có con!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tuangianglion
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Mong mọi người xem giúp khi nào có con!

Gửi bài gửi bởi tuangianglion »

tại anh đã để ý em..nên ko dám ăn nói cà chớn nữa..phải lấy điểm trong mắt nguoi đẹp chứ......chúc mừng em..em đang trong tâm ngắm của tôi
Đầu trang

leelollipop
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi leelollipop »

tuangianglion đã viết:tại anh đã để ý em..nên ko dám ăn nói cà chớn nữa..phải lấy điểm trong mắt nguoi đẹp chứ......chúc mừng em..em đang trong tâm ngắm của tôi

ơ hình như chuẩn bị có siêu bão cấp 13 = =~~~
Đầu trang

tuangianglion
Lục đẳng
Lục đẳng

Lạ thật...mỗi lần mình định tán tỉnh em nào..tại sao đều nghe thấy câu này nhỉ.... #-o .......

có lẽ là do mình kém quá...vì chả có gì nổi bật cả..ngoài đẹp trai thong minh lắm tiền..nên các em ý chê chăng...huuuuu......
Đầu trang

leelollipop
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tuangianglion đã viết:Lạ thật...mỗi lần mình định tán tỉnh em nào..tại sao đều nghe thấy câu này nhỉ.... #-o .......

có lẽ là do mình kém quá...vì chả có gì nổi bật cả..ngoài đẹp trai thong minh lắm tiền..nên các em ý chê chăng...huuuuu......

uầy.....đúng là chả có j nổi bật thật #:-S
em lại có 1 phát hiện mới về a ......
Đầu trang

tuangianglion
Lục đẳng
Lục đẳng

khà khà...có một vài cái nổi bật lắm..mà chỉ vợ anh sau này mới biết thôi......buoí sáng vui vẻ nha cô bé đáng yêu
Đầu trang

leelollipop
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tuangianglion đã viết:khà khà...có một vài cái nổi bật lắm..mà chỉ vợ anh sau này mới biết thôi......buoí sáng vui vẻ nha cô bé đáng yêu

dạ vâng cảm ơn anh ạ ;;)...giờ thì em đã biết sao hôm nay em lại dậy sớm ;;)
Đầu trang

xukaka
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi xukaka »

tuangianglion đã viết:thực ra mà nói.......................thì em hãy chuẩn vị tinh thần làm mẹ.....ko nên lo lắng..sinh con ra là phải chuẩn bị mọi thứ..cho đứa con ra đời được hanh phúc...moi cuoi nhau như vậy thì nên tận huong cuoc son vọ chòng...khoang 2 nam sau có em bé là hay nhất
Thanks!
Nhưng mừ 28t rồi anh đẹp giai ạ. Sinh con trước 30 để tốt cho sức khỏe mẹ và con anh ạ. Con là niềm hạnh phúc ko nên chờ đợi hoặc kế hoạch. Nhiều cặp vợ chồng cứ nghĩ như anh (trước đây em cũng nghĩ vậy) rồi đến lúc là thân chủ cho các bác sỹ hiếm muộn đấy anh ạ.

^^.......
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”