Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
meomeo92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi meomeo92 »

Mọi người xem giúp e chút với ạ :x
mẹ e toàn bảo e số lấy chồng muộn, tình duyên lận đận . Lo quá cơ [-O<

Hình ảnh

truongnu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi truongnu »

các cao nhân xin cho em 1 suất xem ls này dùm với
sao số này lận đận quá, công danh tiền tài lẫn tình yêu đều lận đận.
cảm ơn mọi người nhiều.
ls:
Hình ảnh

yennt
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi yennt »

Xin xem giúp mình lá số của mình. Mình đã từng yêu 2 người. Người đầu tiên thì rất chóng vánh, chỉ vài tháng rồi chia tay.Người thứ 2 chính là người hiện tại đang yêu,rất sâu sắc,đã vượt giới hạn luôn rồi.Thế nhưng rất buồn là bi h người ta lại xuất gia theo Phật.Vậy là mình lại một mình, xin xem giúp tương lai mình sẽ ra sao, cảm ơn rất nhiều!

Đây là lá số của mình:
Hình ảnh

Đây là lá số người bạn trai đã xuất gia:
Hình ảnh

phaletim88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phaletim88 »

chị xem giúp em với nhé, em cảm ơn ah!!!

https://lyso.vn/index.php?mode=lscn" target="_blank

Thân_cư_tài_lộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thân_cư_tài_lộc »

phaletim88 đã viết:chị xem giúp em với nhé, em cảm ơn ah!!!

https://lyso.vn/index.php?mode=lscn" target="_blank

Làm gì có chị nào ở đây hả em có Kyo và anh thi thoảng vô giúp cậu ấy thôi , mà em Post LS sai rồi nhé ko xem được đâu :) . Sửa lại nhanh LS rồi sẽ được coi mà .....

Thân_cư_tài_lộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

yennt đã viết:Xin xem giúp mình lá số của mình. Mình đã từng yêu 2 người. Người đầu tiên thì rất chóng vánh, chỉ vài tháng rồi chia tay.Người thứ 2 chính là người hiện tại đang yêu,rất sâu sắc,đã vượt giới hạn luôn rồi.Thế nhưng rất buồn là bi h người ta lại xuất gia theo Phật.Vậy là mình lại một mình, xin xem giúp tương lai mình sẽ ra sao, cảm ơn rất nhiều!

Đây là lá số của mình:
Hình ảnh

Đây là lá số người bạn trai đã xuất gia:
Hình ảnh
Biết nói sao nhỉ , thực ra chị cũng có thể nói là đã qua hạn kết hôn trong TV rồi . Bạn trai cũ của chị là người hiền hòa , phúc hậu nhưng Mệnh , Thân ngộ Tuần , Âm đức hãm , Triệt hãm cung Quan xung phá cung Thê , cung Tử cũng đáng ngại xem ra bất đắc chí với hoàn cảnh thực tại , Mã Hợi cùng đường , Không , Kiếp , Cô , Qủa trùng phùng nên coi mọi thứ giờ như vô vi để thoát bụi hồng trần .... LS chị gái xin được để lại để xem thêm sau vậy ....
Được cảm ơn bởi: yennt

Thân_cư_tài_lộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

truongnu đã viết:các cao nhân xin cho em 1 suất xem ls này dùm với
sao số này lận đận quá, công danh tiền tài lẫn tình yêu đều lận đận.
cảm ơn mọi người nhiều.
ls:
Hình ảnh
sớm là 30 ko thì 31 tuổi em mới lấy chồng , xin ko nói điều gì về cung Phu của em , đừng cố gắng đoạt công danh , vật chất bằng mọi cách nó sẽ lấy của em nhiều thứ lắm đấy .... kể cả những gì liên quan đến cung Phu .

Jolie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Jolie »

kyocera đã viết:
Jolie đã viết:Các tiền bối Kyocera và Thân cư tài lộc có thể xem giúp lá số mình khi nào mình lấy chồng với nha. Mình hình thức và học vấn thì ổn nhưng mà sao tình duyên lại lận đận quá, không biết bao giờ mới hết khổ vì tình :( Hết lòng vì anh người yêu hiện tại mà anh ý thì lại không thật lòng và hờ hững, thường xuyên làm tổn thương mình mà lại sẵn sàng chia tay mình bất kì lúc nào. Hai tiền bối xem giúp mình liệu mình có thể hay có nên tiếp tục với người hiện tại không và liệu khi nào thì mình có thể lấy chồng. Cám ơn các tiền bối nhiều nhiếu

Hình ảnh
cung phu có tuần triệt nhập cung mà thân cô lại cư phu nên cô nặng về cuộc sống vợ chồng nhưng trong gia đình vẫn có cãi vã do cự môn khả năng 30 cô mới lấy dc chồng

Các tiền bối Kyocera hay Thân cư tài lộc có thể xem kĩ hơn giúp mình đặc điểm về hình dáng, tình tính nghề nghiệp chồng tương lai của mình được không? Mình thấy đường tình duyên vất vả quá, liệu có lấy được chồng không hay là nên tập trung phát triển sự nghiệp? Mình cám ơn nhiều nhiều!!!

alone271258
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi alone271258 »

Các tiền bối Kyocera và Thân cư tài lộc xem hộ mình lá số của mình chút. Đến tuổi này mà vẫn chưa có gì cả. Có thể mô tả qua về chồng tương lai của mình được không?
https://lyso.vn/index.php?mode=lscn

thanhnga2412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanhnga2412 »

Kính mong các bác [highlight=#fafafa]tiền bối Kyocera và Thân cư tài lộc[/highlight][highlight=#fafafa]xem giúp cháu lá số sau với ạ. Cháu nghe nói mệnh cháu là vô chính diệu, xấu nhiều hơn tốt, các bác giúp cháu lý giải nhé. Hiện tại cháu vẫn chưa lấy chồng.[/highlight]
[highlight=#fafafa]Cháu cám ơn nhiều![/highlight]

Hình ảnh

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”