Lá số xuất ngoại

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
loanlovely29
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Lá số xuất ngoại

Gửi bài gửi bởi loanlovely29 »

chào admin và mọi người.
Mình muốn nhờ các anh chị và các bạn trong hội quán xem hộ mình lá số tử vi của mình có thể đi định cư ở nước ngoài trong thời gian tới và sang năm 2013 được không? hiện giờ mình đã xa chồng gần 1 năm rồi, mình đang làm thủ tục để sang đó nhưng vẫn chưa thấy kết quả gì? nếu có thể mọi người hãy gửi lại lời luận giải vào mail cho mình là Loanktxd88@gmail.com
Xin chân thành cám ơn sự giúp đỡ.
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
banhquycam
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi banhquycam »

loanlovely29 đã viết:chào admin và mọi người.
Mình muốn nhờ các anh chị và các bạn trong hội quán xem hộ mình lá số tử vi của mình có thể đi định cư ở nước ngoài trong thời gian tới và sang năm 2013 được không? hiện giờ mình đã xa chồng gần 1 năm rồi, mình đang làm thủ tục để sang đó nhưng vẫn chưa thấy kết quả gì? nếu có thể mọi người hãy gửi lại lời luận giải vào mail cho mình là Loanktxd88@gmail.com
Xin chân thành cám ơn sự giúp đỡ.
Hình ảnh
Hình ảnh

số bạn cũng mau chóng tha phương lập nghiệp, định cư hay ko? thì mình cho là ko!!!!
còn đi 1 thời gian thì có, đại hạn từ 25 đến 34 bạn có cơ hội xuất ngoại
Được cảm ơn bởi: loanlovely29
Đầu trang

loanlovely29
Mới gia nhập
Mới gia nhập

chồng mình làm ăn bên đó, liệu có cách nào thay đổi lá số không hả bạn. mình làm hồ sơ từ tháng 7 đến giờ họ vẫn bảo là đợi mình lo lắng lắm lắm. nếu sang năm mình đi được bạn có thể xem hộ mình là khoảng tháng mấy không?
Đầu trang

banhquycam
Đang bị cấm
Đang bị cấm

loanlovely29 đã viết:chồng mình làm ăn bên đó, liệu có cách nào thay đổi lá số không hả bạn. mình làm hồ sơ từ tháng 7 đến giờ họ vẫn bảo là đợi mình lo lắng lắm lắm. nếu sang năm mình đi được bạn có thể xem hộ mình là khoảng tháng mấy không?

:D mình nghĩ là năm sau đi đc :D
Đầu trang

loanlovely29
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nếu mình chỉ đi được 9 năm vậy lá số của chồng mình anh ấy có thể đi được bao nhiêu năm? Bạn xem hộ mình được không? mình sợ cảnh 2 phía chân trời này lắm rồi.
Hình ảnh
Đầu trang

banhquycam
Đang bị cấm
Đang bị cấm

cung thiên di của bạn, ko đẹp bằng anh chồng
anh ck thân cư thiên di, song hao, mã khốc khách...khoa quyền....phượng giải, anh này số phải đi xa lập nghiệp!
có nhiều cơ hội xuất ngoại xa xứ...
thiên di ngộ triệt là cách định cư nước ngoài :D có về thì thăm nhà thôi! chứ phải định cư đấy
lá của ck bạn, chắc chắn luôn!!!!
Đầu trang

loanlovely29
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thôi chết, làm thế nào bây giờ. cứu mình với không thể nào vừa lấy đã xa nhau rồi lại gần nhau lại xa nhau thế này. mình rất yêu chồng nhưng không thể sống như hòn vọng phu được. Bạn làm ơn xem lại của mình xem có thể định cư không? xem kỹ hộ mình với...
Đầu trang

banhquycam
Đang bị cấm
Đang bị cấm

loanlovely29 đã viết:thôi chết, làm thế nào bây giờ. cứu mình với không thể nào vừa lấy đã xa nhau rồi lại gần nhau lại xa nhau thế này. mình rất yêu chồng nhưng không thể sống như hòn vọng phu được. Bạn làm ơn xem lại của mình xem có thể định cư không? xem kỹ hộ mình với...
xem cung phu của bạn :D có cốt cách định cư theo ck xa xứ :D
à, cung di của bạn ko đẹp....nên cứ chờ thời mà đi thôi :D đừng nóng ruột quá :D
Đầu trang

loanlovely29
Mới gia nhập
Mới gia nhập

may quá nhờ trời. mình sẽ ăn ở thật phước đức để được ở gần chồng, hì hì, quyết định rồi mồng 1 tới sẽ lên chùa, ra đền, rồi về nhà thắp hương các cụ. á bạn cho mình yahoo được không? nói chuyện trên đó tiện hơn. hôm nào về HN mình sẽ qua Quốc Tử Giám gặp rồi đi uống nước nói chuyện. yahoo của mình là: haychoem_dieuuoc2000
Đầu trang

banhquycam
Đang bị cấm
Đang bị cấm

ấy :-s mình giúp đc gì đâu @@
:D chỉ cần cố gắng là được thôi mà
bạn khéo chọn đc anh ck giỏi nhỉ?
Đầu trang