Ls thảm họa, bất tài vô dụng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Hoa Cái
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Ls thảm họa, bất tài vô dụng

Gửi bài gửi bởi Hoa Cái »

Hoa Cái chỉ là kẻ lang thang phiêu dạt, tình cờ đi qua âu cũng là duyên, bạn có cho phép mình được hỏi đôi câu :

1.Bạn khá xinh gái ?
2.Được gia đình nâng như nâng trứng hứng như hứng hoa
3.Cho đến giờ may mắn nhiều hơn rủi ro, cuộc sống an nhiên, tự toại.
4.Học hành không thật sự xuất sắc nhưng chưa bao giờ tệ.
5.Bạn thường tìm thấy niềm vui khi giúp được bạn bè hoặc ai đó lỡ rơi vào cơ nhỡ.
6.Bạn hơi háo danh, có nhiều cao vọng và ít khi chịu thua ai dù là chuyện nhỏ.
7.Năm nay (2012) cuộc sống bạn đã có chút biến đổi, công việc hoặc cũng có thể là tình cãm, hay đôi khi cả hai.

Ha ha ha ha ha ! Nếu sai xin thông cãm bỏ qua cho, xem như sui xẻo gặp phải lão thầy bói mù xem voi ! Ha ha ha ! Bạn thường may mắn mà, xem như lâu lâu gặp sui một lần cho vui nhé ! ha ha ha !
Được cảm ơn bởi: maianh_2012, BillGates6688, banhquycam
Đầu trang

eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi eye on me »

banhquycam đã viết:
Whitebear2012 đã viết:
banhquycam đã viết:Hóa Lộc cư tật thì chồng béo.
càng hay mà nhể, em thích ck béo với cao to =)) yêu cầu cao 1m8, nặng 85 cân :x
HỪ, chồng mà như thế, nó dập cho em thì tàn đời hoa lá.
Hình ảnh em có học võ mà anh
Hình ảnh[/quote]

nó chết rồi :D
Đầu trang

maianh_2012
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi maianh_2012 »

banhquycam đã viết:
Whitebear2012 đã viết:
banhquycam đã viết:
càng hay mà nhể, em thích ck béo với cao to =)) yêu cầu cao 1m8, nặng 85 cân :x
HỪ, chồng mà như thế, nó dập cho em thì tàn đời hoa lá.
Hình ảnh em có học võ mà anh
Hình ảnh
Hehe BQ làm đc mấy cái hình hay thế :D Với lại có nhiều kiểu mà, lo j. Trc khi chống lầy có khi mềnh cũng phải down cuốn Kama Sutra về giải ngố :O)
Hoa Cái đã viết:Hoa Cái chỉ là kẻ lang thang phiêu dạt, tình cờ đi qua âu cũng là duyên, bạn có cho phép mình được hỏi đôi câu :

1.Bạn khá xinh gái ?
5.Bạn thường tìm thấy niềm vui khi giúp được bạn bè hoặc ai đó lỡ rơi vào cơ nhỡ.
7.Năm nay (2012) cuộc sống bạn đã có chút biến đổi, công việc hoặc cũng có thể là tình cãm, hay đôi khi cả hai.

Ha ha ha ha ha ! Nếu sai xin thông cãm bỏ qua cho, xem như sui xẻo gặp phải lão thầy bói mù xem voi ! Ha ha ha ! Bạn thường may mắn mà, xem như lâu lâu gặp sui một lần cho vui nhé ! ha ha ha !
Thank bác đã ghé topic e ợ. Để e trả lời mấy câu hỏi của bác :D
1. Trc nay ai cũng thắc mắc sao bố mẹ ngoại hình cũng khá mà e thì... Nhìn mặt như kiểu 1 con búp bê bị làm hỏng, trông rõ hãm lại còn nguy hiểm kiểu tù trốn trại. Khổ nhất là mình đụt đụt, ngu ngu mà trông lại có vẻ nguy hiểm thành ra chả làm j mà cũng hay bị ng # ác cảm @@.
2. Cái đó thì đúng với e gái e ợ. Từ hồi mẹ e đẻ e gái e thì e đã bị tống ra ngủ riêng, sau đó thì tất tần tật mọi chuyện từ ăn uống, học hành... mẹ e cũng chả có t/g mà lo cho e. Cũng vì thế nên từ bé e đã quen kiểu tự làm mọi thứ, tự lo cho mình. Hồi cấp 1 đi học cũng đã tự biết mang bông băng để băng bó mỗi khi chạy nhảy bị ngã hay ngã xe. Chắc tại hồi bé bố mẹ e nuôi e vất vả quá nên lớn lên e cũng biết điều :D Đến giờ bố mẹ e vẫn lo cho e gái e nhiều chuyện mà e đã tự làm từ cấp 1.
3. Thì đến giờ e vẫn sống trong vòng tay bố mẹ mà, ở với bố mẹ thì cuộc sống có j đâu, cũng chả phải lo lắng gì. Mà e cũng sắp ra trường rồi, chả biết sắp tới có tự nuôi thân đc ko nữa hay lại con xa bố mẹ như nhà ko nóc :-S
4. E cũng lười nên học hành làng nhàng, chán chả có j để nói cả.
5. E hay đặt mình vào hoàn cảnh ng # để thấy đc niềm vui của họ mỗi khi đc giúp đỡ nên khi giúp đc ai đó thì e rất vui :D
6. Cái này ko đúng lắm rồi ợ. E chả háo danh vì e nghĩ mình có danh này danh nọ mà ko có thực tài thì dù cho tất cả mọi ng ko biết điều đó thì vẫn còn mình biết. Học hành e cũng ko quan trọng điểm số lắm vì e nghĩ thằng học giỏi chưa chắc sau này đã giàu hơn, thành ra lên ĐH những môn e cảm thấy có học cũng chả giúp ích đc j cho mình sau này thì e cũng chả học mấy. E cũng ko nghĩ mình phải cố gắng để hơn ai vì thật ra mỗi ng đều có 1 lý tưởng, mục tiêu, cách sống riêng... mình sống vì mình chứ sống vì ai đâu, chả cần quan tâm đến thằng khác thế nào :D
7. Gần hết năm rồi mà e vẫn chả thấy có j biến đổi ợ. Học hành vẫn thế còn tình cảm thì e vẫn FA đều đều hơn hai chục năm nay.

E thấy số e cũng may nên mới đc nhiều ng quan tâm ls mà :D
Được cảm ơn bởi: Hoa Cái
Đầu trang

Hoa Cái
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoa Cái »

maianh_2012 đã viết:
Hoa Cái đã viết:Hoa Cái chỉ là kẻ lang thang phiêu dạt, tình cờ đi qua âu cũng là duyên, bạn có cho phép mình được hỏi đôi câu :

1.Bạn khá xinh gái ?

Thank bác đã ghé topic e ợ. Để e trả lời mấy câu hỏi của bác :D
1. Trc nay ai cũng thắc mắc sao bố mẹ ngoại hình cũng khá mà e thì... Nhìn mặt như kiểu 1 con búp bê bị làm hỏng, trông rõ hãm lại còn nguy hiểm kiểu tù trốn trại. Khổ nhất là mình đụt đụt, ngu ngu mà trông lại có vẻ nguy hiểm thành ra chả làm j mà cũng hay bị ng # ác cảm @@.
2. Cái đó thì đúng với e gái e ợ. Từ hồi mẹ e đẻ e gái e thì e đã bị tống ra ngủ riêng, sau đó thì tất tần tật mọi chuyện từ ăn uống, học hành... mẹ e cũng chả có t/g mà lo cho e. Cũng vì thế nên từ bé e đã quen kiểu tự làm mọi thứ, tự lo cho mình. Hồi cấp 1 đi học cũng đã tự biết mang bông băng để băng bó mỗi khi chạy nhảy bị ngã hay ngã xe. Chắc tại hồi bé bố mẹ e nuôi e vất vả quá nên lớn lên e cũng biết điều :D Đến giờ bố mẹ e vẫn lo cho e gái e nhiều chuyện mà e đã tự làm từ cấp 1.
3. Thì đến giờ e vẫn sống trong vòng tay bố mẹ mà, ở với bố mẹ thì cuộc sống có j đâu, cũng chả phải lo lắng gì. Mà e cũng sắp ra trường rồi, chả biết sắp tới có tự nuôi thân đc ko nữa hay lại con xa bố mẹ như nhà ko nóc :-S
4. E cũng lười nên học hành làng nhàng, chán chả có j để nói cả.
5. E hay đặt mình vào hoàn cảnh ng # để thấy đc niềm vui của họ mỗi khi đc giúp đỡ nên khi giúp đc ai đó thì e rất vui :D
6. Cái này ko đúng lắm rồi ợ. E chả háo danh vì e nghĩ mình có danh này danh nọ mà ko có thực tài thì dù cho tất cả mọi ng ko biết điều đó thì vẫn còn mình biết. Học hành e cũng ko quan trọng điểm số lắm vì e nghĩ thằng học giỏi chưa chắc sau này đã giàu hơn, thành ra lên ĐH những môn e cảm thấy có học cũng chả giúp ích đc j cho mình sau này thì e cũng chả học mấy. E cũng ko nghĩ mình phải cố gắng để hơn ai vì thật ra mỗi ng đều có 1 lý tưởng, mục tiêu, cách sống riêng... mình sống vì mình chứ sống vì ai đâu, chả cần quan tâm đến thằng khác thế nào :D
7. Gần hết năm rồi mà e vẫn chả thấy có j biến đổi ợ. Học hành vẫn thế còn tình cảm thì e vẫn FA đều đều hơn hai chục năm nay.

E thấy số e cũng may nên mới đc nhiều ng quan tâm ls mà :D
Ha ha ha ! Vậy là bạn đã sui một lần, gặp tên thầy bói mù xem voi ! Ha ha ha ! Mặc, cứ xem như nêm một chút gia vị cho cuộc sống thêm vui nhé ! Ha ha ha ! Còn Hoa Cái thì lập kỷ lục 100% "đã ngu còn làm bộ nguy hiểm" ! Ha ha ha ! Thôi, để Hoa Cái đi bôn tẩu giang hồ, tầm sư học đạo rồi trở lại phán tiếp ! Tạm biệt ! Ha ha ha ha ha !
Được cảm ơn bởi: maianh_2012, mrshiva10
Đầu trang

BillGates6688
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi BillGates6688 »

Vậy thì ko đúng số rồi =))
Đầu trang

BillGates6688
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi BillGates6688 »

Thử Lá số này xem :
Hình ảnh
Đầu trang

maianh_2012
Lục đẳng
Lục đẳng

Hoa Cái đã viết:
Ha ha ha ! Vậy là bạn đã sui một lần, gặp tên thầy bói mù xem voi ! Ha ha ha ! Mặc, cứ xem như nêm một chút gia vị cho cuộc sống thêm vui nhé ! Ha ha ha ! Còn Hoa Cái thì lập kỷ lục 100% "đã ngu còn làm bộ nguy hiểm" ! Ha ha ha ! Thôi, để Hoa Cái đi bôn tẩu giang hồ, tầm sư học đạo rồi trở lại phán tiếp ! Tạm biệt ! Ha ha ha ha ha !
Xét cả topic thì bác phán cho ls e nhiều lời nhất mà, e cảm ơn bác còn ko hết ấy chứ. Bác chơi vui rồi khi nào hứng lại xem số cho e nhé :D
BillGates6688 đã viết:Vậy thì ko đúng số rồi =))
Kệ tôi, ko cần cậu quan tâm. Với lại tôi cũng đúng số rồi mà.
Đầu trang

minhtrangpro
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi minhtrangpro »

mai anh mình có xem bên đảo đào hoa , admin bên ấy nói thế này , con đường quan lộc, công việc của mình như đắp 1 nấm cát trên biển , càng cố xây cao bao nhiêu thì chỉ còn 1 con sóng ập vào là hết , dặc biệt phải chú ý đến hạn 32 đến 41 vì trong công việc luôn có người chọc gậy bánh xe, hạn đó là hạn binh-kiếp-hình , sau hạn đó là thien không 42-51.
năm sau có di chuyển nơi ở hoặc công việc nhưng cũng về lại vì mệnh triệt thiên di tuần có thể về vì súc khoẻ cha hay ông yếu, nhưng hạn năm sau dù công việc khó khăn vất vả bôn ba cực nhọc nhưng là hạn hạnh thông nhất là từ 22 đến 31 , số mình ko gần bố mẹ , nên làm tư ko nên theo đường nhà nước .Có số làm giàu cho chủ, tuổi nhỏ đã đi làm ra tiền, nhưng ít khi giữ được tiền .
hehe :) c thực tập chưa vậy :)
Được cảm ơn bởi: maianh_2012
Đầu trang

strongstream41
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi strongstream41 »

hì mai anh

nhân lúc mai anh ở đây t cũng xì pham khoe lá số đẹp nhá

Hình ảnh
Đầu trang

maianh_2012
Lục đẳng
Lục đẳng

minhtrangpro đã viết:mai anh mình có xem bên đảo đào hoa , admin bên ấy nói thế này , con đường quan lộc, công việc của mình như đắp 1 nấm cát trên biển , càng cố xây cao bao nhiêu thì chỉ còn 1 con sóng ập vào là hết , dặc biệt phải chú ý đến hạn 32 đến 41 vì trong công việc luôn có người chọc gậy bánh xe, hạn đó là hạn binh-kiếp-hình , sau hạn đó là thien không 42-51.
năm sau có di chuyển nơi ở hoặc công việc nhưng cũng về lại vì mệnh triệt thiên di tuần có thể về vì súc khoẻ cha hay ông yếu, nhưng hạn năm sau dù công việc khó khăn vất vả bôn ba cực nhọc nhưng là hạn hạnh thông nhất là từ 22 đến 31 , số mình ko gần bố mẹ , nên làm tư ko nên theo đường nhà nước .Có số làm giàu cho chủ, tuổi nhỏ đã đi làm ra tiền, nhưng ít khi giữ được tiền .
hehe :) c thực tập chưa vậy :)

T ko phải thực tập. Mà sao số mình chán vầy haiz. Muộn rồi ngủ cái đã, để mai lên chém tiếp. Ý quên, còn 1 việc quan trọng nữa chưa làm...

Đánh răng chăng???????

Oh Noooooooooooooooo

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHÚNG MÌNH <:-P :-bd :x
Được cảm ơn bởi: minhtrangpro
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”