Mọi người giúp em gái mình với !!!!!!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
zoomwrjter
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Mọi người giúp em gái mình với !!!!!!!!

Gửi bài gửi bởi zoomwrjter »

hoangmai1985 đã viết::)) chi chia tay la do 2 dua thay ko co chung hoai bao nhu nhau nua. Chang phai do loi tai ai. Sau do chi gap nguoi khac rat tot. Bay gio nguoi cu quay ve. Em hoi co phai rac roi khong :(

lại tình cũ ko rủ cũng đến rầu :-< cẩn thận lại bị lay động nhé :-<
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
banhquycam
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi banhquycam »

zoomwrjter đã viết:Hình ảnh

Zum ơi, tỉnh lại đi Hình ảnh đánh nhẹ thế mà đã ngất à, nam nhi mà yếu (sinh lý) vãi =))

@hoangmai: thực sự trước giờ em chả đi đâu và quen ai cả nên là mối quan hệ cũng hạn hẹp, trường lại ít nam
với cả em ko ưng mấy mối tình sinh viên, ko ưng mấy đứa xì tin xì khói, yêu bằng tuổi :D
Hình ảnh nên là em cứ kệ, mặc dù mẹ em hay hỏi, kêu hoài....
Đầu trang

zoomwrjter
Lục đẳng
Lục đẳng

banhquycam đã viết:
zoomwrjter đã viết:Hình ảnh

Zum ơi, tỉnh lại đi Hình ảnh đánh nhẹ thế mà đã ngất à, nam nhi mà yếu (sinh lý) vãi =))

@hoangmai: thực sự trước giờ em chả đi đâu và quen ai cả nên là mối quan hệ cũng hạn hẹp, trường lại ít nam
với cả em ko ưng mấy mối tình sinh viên, ko ưng mấy đứa xì tin xì khói, yêu bằng tuổi :D
Hình ảnh nên là em cứ kệ, mặc dù mẹ em hay hỏi, kêu hoài....

Hình ảnh
Đầu trang

hoangmai1985
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hoangmai1985 »

cung bi lay dong that do em. Du sao cung 6 nam ben nhau, con cai nghia nua. Nguoi moi cua chi cung biet, lam chi kho xu
Đầu trang

zoomwrjter
Lục đẳng
Lục đẳng

hoangmai1985 đã viết:cung bi lay dong that do em. Du sao cung 6 nam ben nhau, con cai nghia nua. Nguoi moi cua chi cung biet, lam chi kho xu

chị phải xác định rõ ràng tư tưởng nhé ko cuối cùng là mất tất cả đó :)
Được cảm ơn bởi: banhquycam
Đầu trang

cocacola_1990
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi cocacola_1990 »

hoangmai1985 đã viết:Xin kính chào mọi người trong diễn đàn, mình và gia đình hiện giờ đang rất lo lắng cho em gái mình nên muốn mong mọi người cho mình lời khuyên. Em mình học hành giỏi giang thông minh , cách đây nửa năm gd có ý cho nó sang Châu Âu du học nhưng nó lại nhất quyết không chịu đi, bỏ ăn bỏ uống khóc lóc đủ điều.. ba mẹ mình thấy em nó vậy nên mềm lòng cũng không ép nó nữa cho nó ở VN học. Nó cũng có người yêu rồi , lớn hơn nó 3t cũng giỏi, con nhà tử tế. Lần nó không chịu đi du học nguyên do cũng 1 phần cậu bạn đó. Tầm 2-3 tháng trở lại đây em mình có những biểu hiện bất thường, ít nói năng với ai, lầm lì cứ như người mất hồn (mặc dù trước đây nó rất hoạt bát). Nó cũng không hay trò chuyện tâm sự gì với em như trước nữa, đi học xong là về nhà đóng cửa vào phòng , mình thừ vào đột xuất bất ngờ (phòng nó ko khóa cửa) thì thấy nó toàn ngồi xem sách hoặc ngồi vẽ vời gì đấy, thấy có người vào cũng chả buồn ngước lên nhìn. Ăn uống cũng qua loa,.. cứ như bị trầm cảm ấy....

Em và ba mẹ rất lo lắng nên gặng đủ cách để tìm hiểu nhưng nó chẳng nói gì , chỉ nói là do không khỏe nên vậy. Sau đó im luôn tìm cách lẩn tránh. Đỉnh điểm là cách đây 1 tháng nó đòi nghỉ học, nói không thích hợp học hành gì nữa, cho nó nghỉ 1 thời gian suy nghĩ rồi tính sau. Gd mình tìm gặp bạn trai nó hỏi thì thằng bé ấy bảo chúng nó bình thường và cũng thấy em mình có biểu hiện lạ như thế. Khi 2 đứa đi với nhau thì em mình nó không nói gì nhiều, đôi lúc tự dưng bật khóc... Thật sự mình dạo này cũng có nhiều chuyện rắc rối nên cũng sơ ý không gần gũi em mình nhiều, ba mẹ thì dù cố gắng nhưng có những cái không thuận tiện. Vì lúc sanh em mình mẹ mình gặp bệnh nặng suýt mất mạng, em mình phải gửi cho vợ chồng dì ruốt mình nuôi. Đến năm 6t mới đón em nó về, vch dì mình hiếm muộn nên rất thương yêu xem nó như con ruột, nó từ bé đến giờ sung sướng chả lo lắng gì. Có lẽ vì vậy mà nó thân thiết với dì mình hơn ba mẹ. Dì mình cũng kiếm đủ cách tìm hiểu nhưng quả thật không biết chuyện gì đã xảy ra với nó. Cách đây 1 tuần gd mình quyết định đưa em nó đi bác sĩ thần kinh, nó biết được thì khóc lóc ầm nhà lên nói rằng nó k bị điên, mọi người đừng dồn ép nó nữa .... Mình thật sự cảm thấy rất buồn và bất lực khi thấy em gái mình như thế , xin mọi người giúp mình xem ls em nó có vấn đề gì mà lại như vậy. Mình xin cảm ơn

Hình ảnh
Bạn ơi , nếu đúng như lời bạn nói thì gay go rồi đấy . Em bạn không tin tưởng ai vào chính bản thân nó nên rút vào im lặng , nhưng thực tế thì nó đang tính vẹn toàn cho gia đình . Chính bạn hay mẹ hoặc dì của bạn ( 1 trong 3 người ) , phải trực tiếp nói chuyện với em bạn ( nó sẽ bằng bất cứ giá nào phải giấu vì tình yêu thương của nó với gia đình đó ) và bạn trong tình yêu thương vô bờ bến , phải là chỗ dựa trong mọi hoàn cảnh , phải để cho em bạn tin tưởng và cùng nhau bước ra khỏi ngõ cụt này . Vì theo mình em bạn đang có bầu đó . Xin lỗi bạn nếu mình nói quá , nhưng bạn cần biết một tình huống xấu nhất để kịp thời xử lý nó . Chúc bạn gần gũi với em bạn để cùng chia xẻ những gì em bạn đã một mình gánh chịu .
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
banhquycam
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi banhquycam »

cocacola_1990 đã viết: Bạn ơi , nếu đúng như lời bạn nói thì gay go rồi đấy . Em bạn không tin tưởng ai vào chính bản thân nó nên rút vào im lặng , nhưng thực tế thì nó đang tính vẹn toàn cho gia đình . Chính bạn hay mẹ hoặc dì của bạn ( 1 trong 3 người ) , phải trực tiếp nói chuyện với em bạn ( nó sẽ bằng bất cứ giá nào phải giấu vì tình yêu thương của nó với gia đình đó ) và bạn trong tình yêu thương vô bờ bến , phải là chỗ dựa trong mọi hoàn cảnh , phải để cho em bạn tin tưởng và cùng nhau bước ra khỏi ngõ cụt này . Vì theo mình em bạn đang có bầu đó . Xin lỗi bạn nếu mình nói quá , nhưng bạn cần biết một tình huống xấu nhất để kịp thời xử lý nó . Chúc bạn gần gũi với em bạn để cùng chia xẻ những gì em bạn đã một mình gánh chịu .

Hình ảnh
Đầu trang

zoomwrjter
Lục đẳng
Lục đẳng

banhquycam đã viết:
cocacola_1990 đã viết: Bạn ơi , nếu đúng như lời bạn nói thì gay go rồi đấy . Em bạn không tin tưởng ai vào chính bản thân nó nên rút vào im lặng , nhưng thực tế thì nó đang tính vẹn toàn cho gia đình . Chính bạn hay mẹ hoặc dì của bạn ( 1 trong 3 người ) , phải trực tiếp nói chuyện với em bạn ( nó sẽ bằng bất cứ giá nào phải giấu vì tình yêu thương của nó với gia đình đó ) và bạn trong tình yêu thương vô bờ bến , phải là chỗ dựa trong mọi hoàn cảnh , phải để cho em bạn tin tưởng và cùng nhau bước ra khỏi ngõ cụt này . Vì theo mình em bạn đang có bầu đó . Xin lỗi bạn nếu mình nói quá , nhưng bạn cần biết một tình huống xấu nhất để kịp thời xử lý nó . Chúc bạn gần gũi với em bạn để cùng chia xẻ những gì em bạn đã một mình gánh chịu .

Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

hoangmai1985
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hoangmai1985 »

Ko co dau ban :) ^:)^ :-j
Đầu trang

cocacola_1990
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi cocacola_1990 »

hoangmai1985 đã viết:Ko co dau ban :) ^:)^ :-j
Mình gửi tin nhắn cho bạn đó nha .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”