Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nguyen_trang159
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi nguyen_trang159 »

Vậy a ơi, a xem giùm e gái tên là e Hiền e post trang 250 hộ e với ạ. Cám ơn anh

merin1993
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi merin1993 »

a ơi, a xem giúp e đc ko ạ?! e dụ định sẽ cưới năm 27t. bn trai hiện h nhỏ hơn e 1 tuổi. e xin cám ơn ạ :)
đây là lá số của e ạ

Hình ảnh

chit_love_hae
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chit_love_hae »

a kyo xem giúp e LS bạn e nhé..a xem giúp e cả hình dáng ck` nó nữa nha a..e cám ơn a ạ
Hình ảnh

hana111
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hana111 »

Anh TCLT và a Kyo dạo này khoe k ạ? Em mún nhờ 2 anh xem giúp e cung Phu lá này, e cám ơn :)
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Thân_cư_tài_lộc

saobang90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi saobang90 »

Mong các chị thông cảm cho e xin 1 miếng đất trong topic này nha, e cũng sắp 25t rùi mừ, hị hị
Nhờ Anh Thân-cư-tài-lộc và chủ tó píc xem giùm LS của e nha
Hình ảnh

phuongthao_cute_hp
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi phuongthao_cute_hp »

anh Thân Cư Tài Lộc ơi,anh xem giúp em cung phu thê với ạ!em sắp 24 tuổi rồi mà vẫn chưa có mảnh tình vắt vai nào anh ạ!anh coi giúp em nên lấy chồng vào lúc nào ,và nên lấy chồng tuổi gì thì hợp ạ!
đây là lá số của em ạ!
Hình ảnh

Hình đại diện của thành viên
hoanang88
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hoanang88 »

Anh Thân_cư_tài_lộc và Kyocera cho em hỏi chút ạ.
Em có cô bạn thân,nàng ấy sinh ở châu âu,vậy nếu muốn lấy lá số tử vi thì nên lấy theo giờ địa phương nơi sinh ra,hay là theo giờ Vn ạ?
Em cám ơn.

king&queen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi king&queen »

kyocera đã viết:
king&queen đã viết:chào anh Kyocera, nhờ anh xem giúp em bao giờ em gặp và lấy chồng, chồng em tính tình như thế nào, em có được nhờ cậy gì không?
Đây là lá số của em
Hình ảnh

Tiện thể anh coi giúp luôn lá số của anh trai em xem bao giờ thì anh ý mới chịu yêu và lấy vợ
Lá số của anh ý đây ạ
Hình ảnh

Em xin cám ơn anh nhiều.
nhìn chung chồng là người đàng hoàng vui vẻ hiền lành thân hình thon cao thanh tú năm nay chưa có gì đâu năm sau dễ có ny và năm sau nữa cưới còn lá số dưới nếu năm nay k lấy vợ e rằng phải lâu nữa mới lấy dc vợ vì người này k nặng cuộc sống gia đình lắm
Em cám ơn anh rất nhiều, tiện anh cho em hỏi nốt câu này thôi :D
với lá số của em thì anh thấy hợp với người tuổi nào, với lá số của anh em thì nữ tuổi nào là ổn

Thân_cư_tài_lộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thân_cư_tài_lộc »

hoanang88 đã viết:Anh Thân_cư_tài_lộc và Kyocera cho em hỏi chút ạ.
Em có cô bạn thân,nàng ấy sinh ở châu âu,vậy nếu muốn lấy lá số tử vi thì nên lấy theo giờ địa phương nơi sinh ra,hay là theo giờ Vn ạ?
Em cám ơn.

Bạn của Hoanang ở châu âu là người Việt à hay Ngoại . Nếu người Việt thì phải xác định chuẩn giờ của Việt Nam để lấy LS
được , trường hợp này ở đâu thì ko mới nhưng mới nghe lần đầu trong Tốp bà cô này theo anh nhớ là như vậy :) . Nói chung cũng phải chuẩn giờ sinh em à ko thì mình xem LS ko có thật đấy .
Được cảm ơn bởi: hoanang88

Thân_cư_tài_lộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thân_cư_tài_lộc »

king&queen đã viết:
kyocera đã viết:
king&queen đã viết:chào anh Kyocera, nhờ anh xem giúp em bao giờ em gặp và lấy chồng, chồng em tính tình như thế nào, em có được nhờ cậy gì không?
Đây là lá số của em
Hình ảnh

Tiện thể anh coi giúp luôn lá số của anh trai em xem bao giờ thì anh ý mới chịu yêu và lấy vợ
Lá số của anh ý đây ạ
Hình ảnh

Em xin cám ơn anh nhiều.
nhìn chung chồng là người đàng hoàng vui vẻ hiền lành thân hình thon cao thanh tú năm nay chưa có gì đâu năm sau dễ có ny và năm sau nữa cưới còn lá số dưới nếu năm nay k lấy vợ e rằng phải lâu nữa mới lấy dc vợ vì người này k nặng cuộc sống gia đình lắm
Em cám ơn anh rất nhiều, tiện anh cho em hỏi nốt câu này thôi :D
với lá số của em thì anh thấy hợp với người tuổi nào, với lá số của anh em thì nữ tuổi nào là ổn

Anh nói hộ Kyo có được ko em ? theo hiểu biết ít ỏi của anh thì em nên lấy 2 tuổi Sửu và Thân . Tuổi Sửu hôn nhân Phúc Đức nhưng sẽ hơi gian nan trong 1 giai đoạn nào đó đấy em có vượt qua được ko ? để đi đến sự ổn định hạnh phúc .... cần phải bỏ cái tôi của mình để đồng lòng vượt khó khăn rồi mới đến ngày nhận quả ngọt .... Trai 1985 nên là trai trưởng trong nhà . Chọn tuổi Thân 1980 chỉ là Phục Vị thì tính ổn định cao hơn , kinh tế sẽ hơi yếu hơn chút nhưng bền bỉ lâu dài . Anh ấy sẽ có trách nhiệm và yêu em nhiều , người đàn ông đáng phục đó .... Nhưng em sẽ bị lệ thuộc nhiều và anh ấy cũng vất vả hơn nhiều .
Về Ngũ Hành : lấy trai mệnh Kim Ất Sửu , em mạng Hỏa nên lấy hành Thổ làm dụng thần cân bằng âm dương . Cụ thể có thể treo 1 bức tranh có hình ngọn núi cao , hình 1 tòa nhà trong phòng ngủ 2 vợ chồng để tượng trưng cho hành Thổ . Nếu ở các hướng Tây hay Tây Nam của căn phòng thì rất tốt , thế nhé .
Được cảm ơn bởi: king&queen

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”