TÁN GÁI GIỎI; RỒI CUỐI CÙNG LÀ PHÁ QUÂN CƯ PHU-THÊ, BUỒN ĐỜI

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lephuongnam87
Chính thức
Chính thức

TL: TÁN GÁI GIỎI; RỒI CUỐI CÙNG LÀ PHÁ QUÂN CƯ PHU-THÊ, BUỒN

Gửi bài gửi bởi lephuongnam87 »

tuan_kudu đã viết:Áp hấp nhiệt đới sắp thành bão rồi

Gió bão sóng gì đâu; đời là bể khổ mà chúng sinh lại không biết bơi; nên thích nghi với gió bão để biết bơi dần là vừa, ha haha
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nganvintage
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nganvintage »

cháu nói thật chứ chú bảo chú tán gái giỏi cháu thấy cứ kiểu gì
nghe như kiểu chú là sở khanh ý
Được cảm ơn bởi: lephuongnam87, Summerkh
Đầu trang

lephuongnam87
Chính thức
Chính thức

nganvintage đã viết:cháu nói thật chứ chú bảo chú tán gái giỏi cháu thấy cứ kiểu gì
nghe như kiểu chú là sở khanh ý

Cháu đấy, ăn nói cho cẩn thận! Từ sở khanh ra đời dùng người ta ghét cho tận cuối đời với kiểu chưa biết gì đã nhận xét.
Yêu nhau thế nào cũng phải để người khác nhớ tốt về mình nhé. Tình cảm có phải rác đâu mà nói thế.
Sửa lần cuối bởi lephuongnam87 vào lúc 01:15, 14/02/13 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Mộc Lâm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Mộc Lâm »

Nhìn lá số (nếu đúng của bạn) ,vào cả fb của bạn rồi ,và đọc những comment bên trên của bạn . Không có bất cứ cái gì gợi cho mình thấy là bạn tán gái giỏi ,bạn ăn nói có phần còn khô khán í . Giỏi yêu đương lăng nhăng thì đúng :)) yêu lăng nhăng không có nghĩa là tán giỏi , đôi khi giao tiếp xã hộigặp nhiều đối tượng ,vô tình có chút duyên là va vào nhau ,chả cần quá nhiều tán tỉnh cũng dính nhưng thường không bền . Đấy là lý do mà có cô xin chết ,nhưng có cô thì với không nổi . Thêm nữa Thân Cư Thê hay có duyên ngầm , mẫu người thân cư thê rất hay dính mấy cái duyên vu vơ . Lấy được cô vợ quản được bạn thì mới là tốt , hãm được cái tính lăng nhăng .
Được cảm ơn bởi: lephuongnam87
Đầu trang

lephuongnam87
Chính thức
Chính thức

Mộc Lâm đã viết:Nhìn lá số (nếu đúng của bạn) ,vào cả fb của bạn rồi ,và đọc những comment bên trên của bạn . Không có bất cứ cái gì gợi cho mình thấy là bạn tán gái giỏi ,bạn ăn nói có phần còn khô khán í . Giỏi yêu đương lăng nhăng thì đúng :)) yêu lăng nhăng không có nghĩa là tán giỏi , đôi khi giao tiếp xã hộigặp nhiều đối tượng ,vô tình có chút duyên là va vào nhau ,chả cần quá nhiều tán tỉnh cũng dính nhưng thường không bền . Đấy là lý do mà có cô xin chết ,nhưng có cô thì với không nổi . Thêm nữa Thân Cư Thê hay có duyên ngầm , mẫu người thân cư thê rất hay dính mấy cái duyên vu vơ . Lấy được cô vợ quản được bạn thì mới là tốt , hãm được cái tính lăng nhăng .

Chào em,
Cảm ơn em đã có comment rất chân thành,

Chúc em năm mới vui vẻ,

PS. fb của anh có public để em xem được không nhỉ?
Đầu trang

nganvintage
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

chứ còn gì nữa

cháu chỉ nói đúng sự thật thôi chú cũng chơi bời lăng nhăng lắm , chú mà có tiền là sinh tật ngay

bản tính thích à ơi lắm em nào cũng à ơi đc
yêu thì thích chứ cưới thì k thích

ng khác nhớ tốt về mình ? thế chú hoàn hảo thế cơ à? hoàn hảo nỗi chú k có tính xấu ? hề hề

hề hề mà nhiều khi cháu thấy cách nc của chú cũng hơi vô duyên . Tên anh là yêu em gọi là anh yêu nhé :-j

tình yêu vs chú chắc phải đẹp như bức tranh chứ k phải cái bản chất cái cốt của con ng nhể? hề hề
Đầu trang

Mộc Lâm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Mộc Lâm »

lephuongnam87 đã viết:
Mộc Lâm đã viết:Nhìn lá số (nếu đúng của bạn) ,vào cả fb của bạn rồi ,và đọc những comment bên trên của bạn . Không có bất cứ cái gì gợi cho mình thấy là bạn tán gái giỏi ,bạn ăn nói có phần còn khô khán í . Giỏi yêu đương lăng nhăng thì đúng :)) yêu lăng nhăng không có nghĩa là tán giỏi , đôi khi giao tiếp xã hộigặp nhiều đối tượng ,vô tình có chút duyên là va vào nhau ,chả cần quá nhiều tán tỉnh cũng dính nhưng thường không bền . Đấy là lý do mà có cô xin chết ,nhưng có cô thì với không nổi . Thêm nữa Thân Cư Thê hay có duyên ngầm , mẫu người thân cư thê rất hay dính mấy cái duyên vu vơ . Lấy được cô vợ quản được bạn thì mới là tốt , hãm được cái tính lăng nhăng .

Chào em,

Chúc em năm mới vui vẻ,

fb của anh em xem được 1 2 cái ảnh anh để công khai thôi .
May là sau này anh sợ vợ ,chứ không thì cái tính kia của anh sẽ hãm làm ảnh hưởng nhiều thứ :)
Đầu trang

lephuongnam87
Chính thức
Chính thức

nganvintage đã viết:chứ còn gì nữa
cháu chỉ nói đúng sự thật thôi chú cũng chơi bời lăng nhăng lắm , chú mà có tiền là sinh tật ngay
bản tính thích à ơi lắm em nào cũng à ơi đc
yêu thì thích chứ cưới thì k thích
ng khác nhớ tốt về mình ? thế chú hoàn hảo thế cơ à? hoàn hảo nỗi chú k có tính xấu ? hề hề
hề hề mà nhiều khi cháu thấy cách nc của chú cũng hơi vô duyên . Tên anh là yêu em gọi là anh yêu nhé Hình ảnh
tình yêu vs chú chắc phải đẹp như bức tranh chứ k phải cái bản chất cái cốt của con ng nhể? hề hề

Hihi, cảm ơn nhận xét của cháu.
Tiền chú cũng chả có, đi làm tháng nào cũng vừa tháng đó thôi.
Cưới vợ ai mà chả thích, sao lại không thích nhỉ. Yêu đã thích lắm rồi, cười càng thích hơn chứ? Sao cháu lại nghĩ chú thế?
Chú không phải người tốt hoàn hảo, cũng không phải là thằng tồi. Nhưng với chú, yêu nhau là gắn bó, vui khi bên nhau... Tử vi chỉ là 1 phần thôi cháu ạ, tử vi không có đáp đúng và cũng không có đáp án sai.
Đôi khi chú muốn trêu cháu thôi, nhưng vì nói chuyện qua mạng, nên nhiều khi khó biểu hiện ánh mắt, nét mặt.

Nhưng chú cảm nhận rằng, cháu rất bình tĩnh đấy; nhiều người nghe được như chú nói là phản lại đôm đốp. Đó cũng là lý do tại sao chú lại chỉ bảo cháu lấy fb, mà không phải người khác.

Thân mến
Đầu trang

lephuongnam87
Chính thức
Chính thức

Mộc Lâm đã viết:
lephuongnam87 đã viết:

Chào em,

Chúc em năm mới vui vẻ,

fb của anh em xem được 1 2 cái ảnh anh để công khai thôi .
May là sau này anh sợ vợ ,chứ không thì cái tính kia của anh sẽ hãm làm ảnh hưởng nhiều thứ :)

Anh cảm ơn ý kiến của em,
Tử vi cũng 1 phần thôi em ạ, con người ta càng lớn, đọc nhiều, va chạm nhiều, trải qua nhiều thứ... anh nghĩ mỗi người sẽ rút ra được cái mạnh và cái yếu của mình.
Em có fb nhỉ, em add anh được không? Trên đây nhiều cái không thể viết được đâu em àh, dù anh cũng muốn nói thêm

Best, and look to hear from you
Đầu trang

nganvintage
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

chú à cháu k hề xem tử vi

cách xem của cháu chỉ có mình cháu hiểu

nó k hề dựa vào tử vi và cung số gì cả ngay cả khi chú up lá số kia cháu cũng chả hiểu j cả

cháu nghĩ chú thích hẹn hò còn yêu vs chú nó vẫn chưa có gì ? chú thích cãi nhau vs 90 thích nói chuyện vs 91 nhưng vs 91 chú vẫn thấy thiếu gì đó , cãi nhau vs 90 chú muốn làm bạn ý tức điên lên nhưng chú lại gặp đúng cao thủ

còn chị 88 cháu miễn bàn về lợi ích kinh tế và tất cả chú đều hiểu chú tính toán giỏi mà
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”