Cái chết con Thiên cơ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
songxanh238
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Cái chết con Thiên cơ

Gửi bài gửi bởi songxanh238 »

lêu lêu đã viết:ơ bùn cười quá chú ơi,,,đag định sập máy đi ngủ. lại thấy chú pót ls của ai thế.
chú hỏi lại mẹ rùi à...kakaka.
Bỏ mịa, nhà TC bi jo loạn hết cả lên. ĐC có, TC có, lại thêm ông TC già nhất giờ chuyển SPLT chứ.
Kiểu này lại: con ai đấy? con bố nó. chắc j hỏi mẹ nó con ai chắc hơn? kakakakaka
ôi chết cười. mai a Bon lại vào mổ, rỉa lại từ khâu nào đây?
Chạy khắp diễn đàn, cứ vô top nào là có chị Lêu là sao ta :))
Ngoài con CM ra thì thiên di của em cũng có Thiên cơ đấy, cự cơ tại mão, đẹp lung linh mỗi tội ăn con Thiên hình Thiên Không, chuyên gia bị đâm vào đuôi xe :))

Hic, nay là thứ 4 rồi mình tinh thần làm việc nó chưa có về, lướt hết FB, Webtretho, lyso.... mà chả hết ngày.
Đầu trang

tamlac
Hội viên online
Hội viên online

Gửi bài gửi bởi tamlac »

tuvahangtong đã viết:Đơi đơi có ngay
<a href="https://lyso.vn/lasotuvi/1/033017 ... ngtong.jpg" />

Hình ảnh
Cháu chẳng biết chú có người iu chưa nhưng tiểu hạn năm nay rơi đúng vào cung Phối lại lưu Điếu Khách, Thiên Khôi, Đại Hao về. Nếu chưa có tất sẽ gặp được người cần gặp. Thích nhé!
Mệnh chú năm nay tốt, thích mua bán nhà cửa gì cũng thuận lợi.
Họ hàng khả năng có tang xa.
Đầu trang

bonly01
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi bonly01 »

Thì ra là bà lêuleu đưa mình lên webtretho ,eo ơi hàn nào mình nhiều khách hàng ở trên webtretho thế mà không biết tại sao.Mà mình có bao giờ vào webtretho đâu chứ.Chứng tỏ bà leuleu đã giới thiệu một đống em toàn 8x ,bà thì chê chồng bà bỏ chồng,hoặc là ế chồng sang hỏi tử vi của mình ác man thật.Xem xong là té luôn,cả một yahoo cứ gọi là điên loạn lên sao lắm bạn thế.facebook thì từ bắc chí nam không đâu không có,toàn xem tử vi.Có ngày bị ốp 10 con lá số vào đầu kinh dã man luôn
Đầu trang

lavangroi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lavangroi »

....................................................
Đầu trang

songxanh238
Nhị đẳng
Nhị đẳng

bonly01 đã viết:Thì ra là bà lêuleu đưa mình lên webtretho ,eo ơi hàn nào mình nhiều khách hàng ở trên webtretho thế mà không biết tại sao.Mà mình có bao giờ vào webtretho đâu chứ.Chứng tỏ bà leuleu đã giới thiệu một đống em toàn 8x ,bà thì chê chồng bà bỏ chồng,hoặc là ế chồng sang hỏi tử vi của mình ác man thật.Xem xong là té luôn,cả một yahoo cứ gọi là điên loạn lên sao lắm bạn thế.facebook thì từ bắc chí nam không đâu không có,toàn xem tử vi.Có ngày bị ốp 10 con lá số vào đầu kinh dã man luôn
Anh ơi nhầm rồi nhé, em chỉ mới biết chị Lêu có mấy ngày nay thôi, em vào Lý số là theo đường tiểu ngạch khác cơ, không thông qua webtretho đâu.

Anh hơi động chạm nhé, em cũng ế chồng đây :D
Đầu trang

bonly01
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi bonly01 »

TL:ah không gọi chú bonly01 là không được đâu he he.Nếu gọi chú bonly01 còn xem kỹ cho,còn không nằm đó nghe.Vào FB cho sướng ,xem tí nữa móc ra lại bị chửi he he
Đầu trang

songxanh238
Nhị đẳng
Nhị đẳng

.................................
Sửa - lý do: Nhận vơ :D
Sửa lần cuối bởi songxanh238 vào lúc 14:42, 20/02/13 với 2 lần sửa.
Đầu trang

tamlac
Hội viên online
Hội viên online

Gửi bài gửi bởi tamlac »

Thôi thì đang trong giai đoạn tẩu hỏa nhập ma, ai thích nâng cấp chức danh thì mình nâng cho hết, coi như quà mừng xuân mới . He he..., được chưa nào???
Chú Bonbon đừng phớt mail của cháu đấy.
Đầu trang

lêu lêu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi lêu lêu »

bonly01 đã viết:Thì ra là bà lêuleu đưa mình lên webtretho ,eo ơi hàn nào mình nhiều khách hàng ở trên webtretho thế mà không biết tại sao.Mà mình có bao giờ vào webtretho đâu chứ.Chứng tỏ bà leuleu đã giới thiệu một đống em toàn 8x ,bà thì chê chồng bà bỏ chồng,hoặc là ế chồng sang hỏi tử vi của mình ác man thật.Xem xong là té luôn,cả một yahoo cứ gọi là điên loạn lên sao lắm bạn thế.facebook thì từ bắc chí nam không đâu không có,toàn xem tử vi.Có ngày bị ốp 10 con lá số vào đầu kinh dã man luôn
A làm bị làm sao thế? E chẳng ngồi ấp máy tính suốt mà chơi đc nhiều diễn đàn thế. Ở ngoài vô duyên hay bị phiền hà rùi, k cớ j lên đây mua phiền vào đâu.
Những bạn trên này là những nick name, cũng như là những cái duyên ảo.
Nếu có girl nào chắc a cũng sướng bỏ xừ... B-)
Đầu trang

songxanh238
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Ô mọi người đừng vì cái webtretho của em mà bốc hỏa chứ. Hạ hỏa nào, trời đang mưa cơ mà.

Trên webtretho em biết mỗi chị Hababy là cũng tham gia lý số thôi, vì chị ấy đi đâu cũng y xì cái nick với cái avatar đấy.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”