Cái chết con Thiên cơ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lêu lêu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Cái chết con Thiên cơ

Gửi bài gửi bởi lêu lêu »

Haha, đúng là k có nút cảm ơn bất tiện, lại phải nhiều lời thành khách sáo.
Vâng củm ơn chú. Năm nay cháu còn sợ hơn ấy...mới đầu năm mà đã nghe k biết bao nhiều lời khuyên nhắc nhở: đề cao cảnh giác, tăng cường đề phòng...haiz.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Qh2711
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Qh2711 »

Aaaaaaaaaaa,Sao lại trôi đi đâu thế này
Đầu trang

tuvahangtong
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tuvahangtong »

Cháu Lêu đã lừa được đứa mũi lõ nào chưa?
Đầu trang

lêu lêu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cảm ơn chú đã hỏi thăm...từ cảm xúc cảm giác thân thiện bằng cái nhìn thôi thì cũng qua nhanh mà chú. Cháu thích nhanh bn chán nhanh bấy nhiêu.
Mấy lần định vào tâm sự, nhg mọi ng đi đâu hết. nên toàn vẩn vơ thơ thẩn cho bõ thui. Cháu đag thấy hình như mình có bệnh về tâm sinh lý.hic.
A Bon nói đúng, t2 này e có tình cờ bất ngờ gặp 1ng đàn ông, cảm xúc cảm giác nhanh đến vô cùng, bọn e có nhiều điểm giống nhau từ vết sẹo, từ quan điểm, từ cách thử nhau...nhiều lắm. Nhg k hiểu sao e lại nhanh tắt ngóm thế,,,trong khi ng đàn ông đó ngày càng nhớ nhung và hết lòng hết dạ với mình.
Cháu k có tính dự trữ hay là tận dụng, nói thẳng nhg ng ta vẫn thế,,,chẳng làm j đc,,,kệ thôi. Chỉ buồn sao mình khó khăn đến thế mún ép mình đón nhận nhg k làm sao đc...dạo nè trống rỗng, k có mục đích j để phấn đấu,,,bn ong vẫn vo ve, vò vẽ vẫn lởn vởn mà sao cháu k sao ghé mắt nhìn nổi.
Chẳng lẽ lại đi khám bác sĩ tâm lý...
Đầu trang

Qh2711
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Qh2711 »

Đi đâu xả hơi 1 chuyến đi chị :*
E nhiều lúc cũng chán ghê, kiểu lềnh bềnh kiểu i dont know w am living for ý :v những lúc như thế thì đi tìm chỗ ăn ngon, hoặc kiếm gái tìm nơi thoáng đãng ngồi nhìn trời nhìn mây

Cố lên nha chị
Tặng chị :http://youtube.com/#/watch?v=nevtJtmzTH ... evtJtmzTHA :*
Đầu trang

lêu lêu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cảm ơn e Qh, phải nói là hnay buồn đến độ ngủ lại bị thức giữa chừng..lại mò vào đây.
Có lẽ e còn tuổi đi học nên cái chán của e ít nhiều cũng là tâm trạng, nhiều vc còn chưa vào khuôn.
Tuổi c thì ăn j, đi đâu k phải là vấn đề khó nữa. Đi về rùi lại đâu vào đó mà thui...cv hiện tại của c vẫn ok, phát triển cho riêng mình thì chưa thể thui nhg nó là tg lai lâu dài k vội đc.
Có cái tình cảm là nó k thuận như những ng bt khác,,,khó thì khó vô cùng nhg khi thấy rùi thì cũng lại như k..nên k hiểu mình mún j nữa..c sống thật với cảm xúc cảm giác của mình mà nếu k thì ngạt thở miễn cưỡng lắm, c k chịu đc lâu.
Chưa bao giờ lại thèm cảm giác uống rượu rùi gục ngay tại bàn...k bít bao lâu mới gục đc.
Đầu trang

sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi sophanlagi »

sao hôm nay lại nhiều tâm trạng thế hả em.không kiếp kình dương nó lại tác họa hả.. :(
Đầu trang

lêu lêu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cảm ơn a..e chẳng còn nhìn vấn đề j vin vào tử vi nhìu nữa. Hnay nó vỡ òa ra thui a ạ,,,
Buồn, bất lực, bất trị chính bản thân mình...k sao ép mình vào qui luật cs đc a ạ. Sống cảm xúc quá nó thế mất rùi a ạ.
Đầu trang

sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi sophanlagi »

lêu lêu đã viết:cảm ơn a..e chẳng còn nhìn vấn đề j vin vào tử vi nhìu nữa. Hnay nó vỡ òa ra thui a ạ,,,
Buồn, bất lực, bất trị chính bản thân mình...k sao ép mình vào qui luật cs đc a ạ. Sống cảm xúc quá nó thế mất rùi a ạ.

nhiều khi khóc và vỡ òa cho đời nó thanh thản em ơi.công nhận anh thấy em nhiều cảm xúc.mà cái cảm xúc này không thể chia sẻ với ai được.cố gắng nên em nhá..Hình ảnh
Đầu trang

bonly01
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi bonly01 »

Vào năm đẹp thì xem vận tử vi và dịch lý đều đẹp dễ nhận ra,ít phải cân đong đo đếm tốn công.Vào năm xấu thì có cân lên hạ xuống cũng chẳng xong.Năm nay mình vào năm đẹp đôi khi hơi cho thái quá tí lại cũng đẹp.Tiền bạc vào năm nay cả xã hội đều khó khăn,muốn nhờ thằng bạn cấp ít tiền ấy mà nó trúng quả lại được giúp gấp đôi.Chẳng biết thế nào ,ấy thế mà thôi thì cứ vui cái đã
Lúc đầu thì khi có cô tự dưng lại phi vào mình thì cũng nghĩ là chắc là cô ấy có vấn đề.Nhưng lại nghĩ mình có cái gì đâu,chắc là vào năm chuột sa chĩnh gạo,nhận bừa cũng xong.Chẳng biết có yêu đương gì không,nhưng thấy họ nhiệt tình .Chắc gì ông trời trao cho cơ hội nữa,mà kén cá chọn canh.Thôi thì vào năm đẹp bừa nhanh kẻo có thằng chịu khó cày tốt hơn lại cướp mất hàng
Tình yêu nó còn là sự quả cảm,sự dám chia sẻ và trách nhiệm.Thông cảm mà cùng ghánh trách nhiệm chung,và tử vi cũng chỉ lối cho mình năm nào thuận lợi mà tấn hành còn mong chờ gì nữa.Yêu đương là một thứ xa xỉ,chỉ có tình yêu gia đình mới là cốt lõi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”