Em bị thất tình, đang trong tâm trạng sốc nặng muốn tự tử..

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
kakalot_hau
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Em bị thất tình, đang trong tâm trạng sốc nặng muốn tự t

Gửi bài gửi bởi kakalot_hau »

thaidc đã viết:1. Thứ nhất là phải nhìn vào thực tế: gái nó đã chán ông rồi... ông càng níu kéo, càng liên lạc thì nó càng khinh ông... cũng giống như ông đã ghét gái nào đấy mà nó càng liên lạc ông lại càng ghét vậy...

2. Bản chất Ái Châu của ông là gái lăng loàn... vô tình... yêu nhanh - bỏ nhanh... Ông nghĩ sao nếu như sau này thành vợ chồng có con cái rồi... bỗng đến 1 ngày cơm ko lành nào đấy vợ ông bỏ luôn đi theo giai...? mà có khi cũng chả cần cơm canh ngọt nhạt gì... đã là lăng loàn thì ko nói trước được... Quên mấy cái ưu điểm giỏi giang kia đi... 1 cách nào đó lại là xúc tác tạo nhiều mối quan hệ Xh phức tạp hơn nữa cho gái mà thôi...

3. Không có thứ tình yêu nào là vĩnh cửu - mà chỉ có các khoảnh khắc của tình yêu mà thôi... Vậy cái tâm trạng hiện nay của ông chỉ là tạm thời, cứ yên tâm là thế... cứ sống khỏe có ích - sự nghiệp thành đạt... làm rạng rỡ tổ tông...

4. Gái gú là phù du - thầy u là vĩnh cửu... Câu này ông hãy ngẫm thật kỹ vào.

5. Cái cuối này để ông rút kinh nghiệm cho những lần sau: 99% các ca tan vỡ hoặc tán gái ko thành công là thằng đàn ông ko điều khiển được cảm xúc của mình...

Chúc ông bạn sớm vượt qua chuyện này, ko việc gì phải tự tử vì 1 gái lăng loàn cả... muốn tự tử thì hãy về hỏi bố mẹ ông trước đấy... những người sinh ra và nuôi ông trưởng thành... ~O)
ái châu có nói với em là ái châu sinh 6h30 ngày 8/1/1990 tức ngày (12/12/1989 âm lịch), em tra lá số thì thấy mệnh Thiên Đồng hãm địa, gặp tuần triệt.. có vẻ không đúng, search lá số 7h30 thì ra mệnh vô chính diệu gặp tuần triệt, xunh chiếu thiên cơ cự môn miếu địa, lá số tương đồng với em, nên em đã thích em này. Sơ bộ về em này như sau: em cao 1m67, da trắng, dáng đẹp, nặng khoảng 44kg.. rất cá tính và tính rất trẻ con... và cũng rất tình cảm... nhưng lại rất vụng về không biết nấu nướng gì hết....
Thực sự mình rất yêu ái châu, và lúc ái châu yêu mình ái châu cũng rất cởi mở với cả những người đàn ông khác nữa trong đó có cả đứa em cùng phòng với mình.
có thể đây là lá số bạn gái mình... mình chỉ nghi thôi chưa dám khẳng định 100% là lá số bạn gái... vì nó bảo sinh 6h30 sáng mình search ko đúng lắm...
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Kim Quy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Kim Quy »

nếu dâm thì chuẩn là lá này
giờ kia bình thường
Đầu trang

hoadongtien
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoadongtien »

trieucatlinh đã viết:Đùa đâu, đọc cái tít e tưởng của nhok nào 9x cơ =)) ai ngờ 83, a post câu chiện t/c lên coi nào ???
mình cũng tưởng mấy em chi chíp 96 hoặc 97 k thì cỡ 93,, 94 =))
có cơ hôi xuất ngoại mà muốn tự tử à :))
Đầu trang

Amm Minh
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Amm Minh »

Hèm. tính trẻ con, khéo nói, ham vui..., ưa thay đổi. Lá số thiên đồng 6h30 ấy.
Cộng với đào hoa cư ngọ-----------> tình yêu chỉ là trò chơi thôi. Lá nào đường chồng cũng xấu.
Hình ảnh
Đầu trang

kakalot_hau
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Kim Quy đã viết:nếu dâm thì chuẩn là lá này
giờ kia bình thường
em này dâm, nhu cầu cao...và rất dễ dãi trong chuyện ấy... mà em ấy cao 1m67 nặng khảong 44kg, da trắng tóc dài, răng thì chỉ hơi vẩu tý, khuôn mặt dài, tính thì rất trẻ con ngang bướng nữa, cận nặng lắm 5 độ gì đó,
ở lá số 7h30 thì sao nào dâm vậy bạn, lá số 6h30 thiên đồng hãm địa thì dáng người phải lùn nên mình nghĩ ko phải lá số đó
Đầu trang

kakalot_hau
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hoadongtien đã viết:
trieucatlinh đã viết:Đùa đâu, đọc cái tít e tưởng của nhok nào 9x cơ =)) ai ngờ 83, a post câu chiện t/c lên coi nào ???
mình cũng tưởng mấy em chi chíp 96 hoặc 97 k thì cỡ 93,, 94 =))
có cơ hôi xuất ngoại mà muốn tự tử à :))
dựa vào cái gì mà bảo mình có cơ hội xuất ngoại thế
Đầu trang

kakalot_hau
Nhất đẳng
Nhất đẳng

mà cho mình hỏi, có phải tính mình cũng lăng nhăng không....
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Kim Quy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Kim Quy »

kakalot_hau đã viết:
giờ kia bình thường
em này dâm, nhu cầu cao...và rất dễ dãi trong chuyện ấy... mà em ấy cao 1m67 nặng khảong 44kg, da trắng tóc dài, răng thì chỉ hơi vẩu tý, khuôn mặt dài, tính thì rất trẻ con ngang bướng nữa, cận nặng lắm 5 độ gì đó,
ở lá số 7h30 thì sao nào dâm vậy bạn, lá số 6h30 thiên đồng hãm địa thì dáng người phải lùn nên mình nghĩ ko phải lá số đó
Nói thật chứ em này là gần như kiểu là gái giang hồ, bạn yêu làm gì
Mệnh dâm là 1 phần, nhìn vào cái cung di kia kìa, khách ra khách vào (Khách - Hao), mà đến với nhau tính toán.
em này trước khi lấy chồng mà chưa phá thai ít nhất 2 lần thì tôi đi đầu xuống đất
Đầu trang

Amm Minh
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Amm Minh »

kakalot_hau đã viết:
giờ kia bình thường

Lá số 7h30 làm sao bị cận được.
Lá 6h30, bộ âm dương hội hợp sát tinh nên bị cận.
Thiên đồng hãm gặp tuần nên ko hãm nữa.
Vóc dáng khá giống với nick Trieucatlinh.
Còn Cự Cơ hội song hao là cách hay.
Haizzzzzzz. mệt thật.... Tốt nhất anh nên thử tự tử xem sao. Hình ảnh
Đầu trang

kakalot_hau
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Kim Quy đã viết:
kakalot_hau đã viết:
giờ kia bình thường
Nói thật chứ em này là gần như kiểu là gái giang hồ, bạn yêu làm gì
Mệnh dâm là 1 phần, nhìn vào cái cung di kia kìa, khách ra khách vào (Khách - Hao), mà đến với nhau tính toán.
em này trước khi lấy chồng mà chưa phá thai ít nhất 2 lần thì tôi đi đầu xuống đất
Ái châu nói với mình, mình là người yêu thứ 10 của em nó, trước khi yêu mình thì bảo chia tay với bạn trai cũ được 1 tháng và cũng sợ dính bầu, mình thấy bụng hơi to thật, và mình đi mua que thử thai để thử thì may quá không có.... hỏi bảo phá thai lần nào chưa, thì bảo là chưa... nhưng Ái châu nói với mình nếu ái châu có bầu với mình thì Ái Châu sẽ phá làm mình tức điên lên đi được...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”