Nợ duyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
thao_nguyen_xanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nợ duyên

Gửi bài gửi bởi thao_nguyen_xanh »

Xin chào mọi người. Tình hình là mình và 1ng đang trong trạng thái "nhì nhằng và dùng dằng" , bỏ thì thương, vương thì tội. Mọi người xem giùm mình. Hai lá số này có "duyên nợ" với nhau k nhé.
Chân thành cảm ơn mọi người. :)
Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

trieuhai19
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Nợ duyên

Gửi bài gửi bởi trieuhai19 »

Hai con hổ này hợp đấy. Dùng dằng là do hổ cái. Nhưng cũng nhờ tính khí thiện lương, bác ái của hổ cái, trong khi hổ đực lại có lý tưởng nên cả hai đều hy vọng về tương lai. Hai hổ đều sống lãng mạn, anh hổ đực rất trung thành, ko lo tơ tưởng hàng xóm nên bạn cứ yên tâm.
Đầu trang

thao_nguyen_xanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tìm mãi chưa thấy nút thanks ở đâu. Mình dùng lời nói vậy: Cảm ơn trieuhai19 nhé.
Đúng là do mình dùng dằng, làm phức tạp hóa mọi chuyện. Hiện giờ chưa biết giải quyết như thế nào??
Mà hai bên không hợp nhau đâu, tính cách đều ngang bướng, gặp nhau là tranh luận cãi nhau suốt ngày.(^_^)
P/s : Mình hỏi 1 chút : sao gọi là hai hổ ???
Đầu trang

trieuhai19
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trieuhai19 »

sorry vì cách gọi. Tuổi chính xác cuả bạn là con rắn chứ ko phải tiger gần họ với sư tử. Thực ra mình ko xem tuổi cuả 2 bạn, mà chỉ nhìn cung mệnh cuả cả 2 thì thấy hợp. Chúc 2 bạn hp
Đầu trang

ThangLong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThangLong »

thao_nguyen_xanh đã viết:Tìm mãi chưa thấy nút thanks ở đâu. Mình dùng lời nói vậy: Cảm ơn trieuhai19 nhé.
Đúng là do mình dùng dằng, làm phức tạp hóa mọi chuyện. Hiện giờ chưa biết giải quyết như thế nào??
Mà hai bên không hợp nhau đâu, tính cách đều ngang bướng, gặp nhau là tranh luận cãi nhau suốt ngày.(^_^)
P/s : Mình hỏi 1 chút : sao gọi là hai hổ ???
Đã tìm ra nguyên nhân rồi thì tự giải quyết đi thôi:

Đúng là do mình dùng dằng, làm phức tạp hóa mọi chuyện. Hiện giờ chưa biết giải quyết như thế nào?? >> vậy thì đơn giản hóa mọi chuyện đi, ngay cả t/y nếu thấy không tự quyết được thì hái 1 bông hoa ra vặt cánh đi vừa vặt vừa đếm yêu - bỏ => cuối cùng có quyết định ngay.

Mà hai bên không hợp nhau đâu, tính cách đều ngang bướng, gặp nhau là tranh luận cãi nhau suốt ngày.(^_^) >> thế thì tìm hiểu thêm cho hợp, không đc nữa thì dẹp...
Đầu trang

ganbare
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ganbare »

Cả 2 lá số đều cho thấy lận đận tình duyên, cung phu thê bị phá cách, nên kết hôn chậm muộn thì mới hi vọng lâu bền.
Đầu trang

thao_nguyen_xanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

@ trieuhai19 : Mình cũng thấy 1 số phụ tinh cung mệnh của mình, trùng với cung thê của bạn ấy.

@ ThangLong : Hi. "Nếu thời gian có quay lại, em trở về thuở trẻ dại ngày xưa", chắc chắn sẽ làm theo lời khuyên của bạn : ngắt cánh hoa xem dừng lại hay bước tiếp(^_^). Hiện tại chúng mình đang cho nhau thêm một cơ hội để tìm hiểu.

@ganbare : Uhm, thế nào là lận đận tình duyên nhỉ? Mối tình đầu đến sau 25 năm mỏi mòn chờ đợi, , vậy có phải là kém duyên không?
Bây giờ mình cũng chưa xác định gì nhiều, cứ giành thời gian tiếp xúc, nói chuyện với nhau thôi. Nếu cưới, sớm nhất cũng là 27 tuổi vì hiện giờ kế hoạch của mình về công việc và học tập còn đang dang dở.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”