LÁ SỐ SONG LỘC MÀ SAO CHƯA GIÀU?HAY TỬ VI KHÔNG ĐÚNG?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: LÁ SỐ SONG LỘC MÀ SAO CHƯA GIÀU?HAY TỬ VI KHÔNG ĐÚNG?

Gửi bài gửi bởi dung1 »

ote="hoângnh"]
dung1 đã viết:
hoângnh đã viết:
hoângnh đã viết:lá số gặp nhiều may mắn phải ko ạ
[img]https://lyso.vn/lasotuvi/1/051508 ... oângnh.jpg[/img]
ai xem hộ em với ạ
tình duyên và học hành ý ạ
Nghề nghiệp ổn, tình duyên không thuận lợi.Học hành tốt.
má ơi e rớt đh 2 năm rồi[/quote]

Rởt không có nghĩa mình không giỏi. Sau này đường quan lộc vẫn có hy vọng tốt. chỉ có hôn nhân là không yên ổn.
Đầu trang

outthu141
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi outthu141 »

outthu141 đã viết:
khongminhdao đã viết:
outthu141 đã viết:anh xem giúp mình lá số này với
Hình ảnh

Bạn thì tố t rùi. Tài = Cơ Cự Tí Ngọ + Không Kiếp ( kẻ phá vỡ ngọc trong đá ) = giàu có.

Đồng Lương tối hỷ Dần Thân = quá tốt cho Sư Nghiệp.

Cung Phúc là cung tốt nhất cho 1 người , xấu tốt đều phụ thuộc cung này 8 phần. Quá tốt rùi.

Nhưng bạn lại đụng Tam Không => hãy dừng lại mọi trò chơi mang tính chất cờ bạc, tiêu xài lớn wa1...
cám ơn bạn, bạn ah mình cũng xin nói thật là bố mẹ mình ly thân, mình sống với mẹ, mẹ thì không nghề nghiệp nên lúc nhỏ sống cuộc sống cơ hàn, bạn xem chỗ phụ mẫu của mình có thấy điều đó không? liệu bố mẹ mình có quay lại với nhau k? hay mẹ mình bước tiếp bước nữa? điều này rất quan trọng với mình bạn ah xin giúp giùm
bạn Dung1 ơi có thể giúp mình trường hợp này k? hay lá số của mình bị sai rồi >"<
Đầu trang

hoadongtien
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoadongtien »

dung1 đã viết:Hình ảnh
Mong mọi người ghé qua bàn luận .
Em thấy anh còn trẻ chưa đến 30, có nhiều người mãi đến ngoài 50 mới phát, lúc đấy có hưởng thụ cũng chỉ được có ít.

E cũng mệnh VCD nhưng âm dương nghịch lý, cục khắc mệnh,thân cư Quan cũng có cách Phủ Tướng Triều viên, hội song lộc nhưng đang chết nhe răng :D
2 năm trước kiếm tiền suôn xẻ đển không ngờ, dễ dàng lắm, cứ ra ngoài là có tiền rồi. Nhưng năm 2012 thì thê thảm, đến 1 xu cũng k có. Mất sạch. Và từ bấy đến h vẫn nằm im 1 chỗ.

Cung mệnh VCD triệt khôi việt cô quả quốc ấn tướng quân, quan của em có thiên phủ, thiên không kiếp sát lưu hà đẩu quân, thếu dương, lộc tồn , cung Di cũng có hóa lộc tham lang vũ khúc thiên việt địa kiếp phục binh, cung tài cóthiên tướng đào hoa nguyệt đức Chẳng biết do sao gì vs sao gì mà lên voi xuống chó điên đảo.

Cũng có nhiều người nói em số có của nải rồi khá giả nhưng em chưa bao h nghĩ mình đc thế. E thấy k lạc quan vs cung tài quan của mình, chỉ mong sau này đủ ăn thôi, thật sự công việc của em k bao h đc như em mong muốn dù em rất cố gắng. Hiện vẫn đg lao động hăng say hi vọng tiền bạc sẽ đến :D
Đầu trang

hoângnh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hoângnh »

dung1 đã viết:
hoângnh đã viết:
hoângnh đã viết:lá số gặp nhiều may mắn phải ko ạ
[img]https://lyso.vn/lasotuvi/1/051508 ... oângnh.jpg[/img]
ai xem hộ em với ạ
tình duyên và học hành ý ạ
Nghề nghiệp ổn, tình duyên không thuận lợi.Học hành tốt.
má ơi e rớt đh 2 năm rồi[/quote]

Rởt không có nghĩa mình không giỏi. Sau này đường quan lộc vẫn có hy vọng tốt. chỉ có hôn nhân là không yên ổn.[/quote]

http://www.uphinh.vn/image/stream/1044679.png" target="_blank
anh xem mặt của e xem năm nay có cái gì mới ko ạ. mắt của e sáng hơn mắt của nhiều người và e cũng gặp nhiều may mắn ạ
Đầu trang

vukhuc79
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vukhuc79 »

Tutruongdado trình càng ngày càng cao hihihii; Dũng 1 nên tìm hiểu kỹ đừng vì nhìn thấy Songloc mà ngồi đó chờ....giàu có - không bao giờ có đâu em ơi nếu em không vận động và tìm cơ hội cho bản thân mình. Từ 34 trở đi sẽ có 1 vài cơ hội cho em ; hàng đại gia thì không được nhưng khả giả thì OK.
Tử vi em quá hiểu rồi nên thêm 1 lời khuyên cho em chị nghĩ là tốt hơn cả.
Sống - làm việc - hành động đúng là chính mình !
( chịu tác động của hệ "tư tưởng"...gia đình nhiều quá ; các cụ thường bàn lui... mình tham khảo thôi còn việc mình mình quyết ).
Giờ mới 29 + kinh tế khủng hoảng toàn cầu thì hãy làm thợ đi để tích kinh nghiệm. Thời - vận chưa thuận lợi vì vậy đừng kết luận vội tử vi không chính xác.
Chúc em may mắn !
--------vukhuc79-------
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Thiên Cấm Sơn
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Thiên Cấm Sơn »

Số cậu Dũng là số đốt tiền mà phải đốt thật nhiều tiền mới ổn đó nghe, trong đó khoảng cho gái thật nhiều cũng là một nghĩa vụ nên làm đấy :D
Đầu trang

outthu141
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi outthu141 »

hoadongtien đã viết:
dung1 đã viết:Hình ảnh
Mong mọi người ghé qua bàn luận .
Em thấy anh còn trẻ chưa đến 30, có nhiều người mãi đến ngoài 50 mới phát, lúc đấy có hưởng thụ cũng chỉ được có ít.

E cũng mệnh VCD nhưng âm dương nghịch lý, cục khắc mệnh,thân cư Quan cũng có cách Phủ Tướng Triều viên, hội song lộc nhưng đang chết nhe răng :D
2 năm trước kiếm tiền suôn xẻ đển không ngờ, dễ dàng lắm, cứ ra ngoài là có tiền rồi. Nhưng năm 2012 thì thê thảm, đến 1 xu cũng k có. Mất sạch. Và từ bấy đến h vẫn nằm im 1 chỗ.

Cung mệnh VCD triệt khôi việt cô quả quốc ấn tướng quân, quan của em có thiên phủ, thiên không kiếp sát lưu hà đẩu quân, thếu dương, lộc tồn , cung Di cũng có hóa lộc tham lang vũ khúc thiên việt địa kiếp phục binh, cung tài cóthiên tướng đào hoa nguyệt đức Chẳng biết do sao gì vs sao gì mà lên voi xuống chó điên đảo.

Cũng có nhiều người nói em số có của nải rồi khá giả nhưng em chưa bao h nghĩ mình đc thế. E thấy k lạc quan vs cung tài quan của mình, chỉ mong sau này đủ ăn thôi, thật sự công việc của em k bao h đc như em mong muốn dù em rất cố gắng. Hiện vẫn đg lao động hăng say hi vọng tiền bạc sẽ đến :D
em chỉ là thành viên mới, chí bít chút chút cho em có tí ý kiến lỡ sai mong mọi người thông cảm nha!
theo em nghĩ ở thiếu thời a phải chịu cảnh vất vã 3 chìm bảy nổi, tha phương lập nghiệp, vợ chồng thì gặp nhau nơi xứ lạ, lúc 38 tuổi mới tạo nên sự nghiệp.
-can khắc chi:trên đường đời gặp nhiều nghịch cảnh sẵn sàn làm đỗ vỡ sự nghiệp,như vậy anh cần có 1 lá số dy đúng bộ các sao thật tốt mới làm nên danh phận nhưng cũng phải trãi qua nhiều cuộc thăng trầm.
-Mệnh sinh cục: có cung mệnh ở thế sinh xuất( cung mệnh ở cung âm) tức là người hào sản phóng khoáng dễ tha thứ.
- là người khoang dung, trọng hậu ( tả phù)
- mệnh có bạch hổ ở kim: quả cảm, nghị lực, quyền biến, có khả năng xét đoán, lý luận hay hùng biện, tính cửng cỏi, giỏi chịu khó, ưa làm theo ý mình.
-do có hỏa tinh nênanh là người liều lĩnh , nóng nảy và đa sầu.
- xem Quan-lộc:Đồng- Cự đồng cung, rất chật vật trên đường công danh, phải nhờ người diều dắt giúp đỡ, thật không may cho anh là anh chỉ có :Long- Hổ- Cái thôi thiếu mất Phượng nếu có cả 4 thì đã thành Tứ Linh cách đường công danh sẽ rực rỡ, cuộc đời sẽ là 1 chuỗi dài may mắn. nhưng bù lại anh có Thiên Quý nếu dy đường quan trường sự nghiệp sẽ may mắn.
- mặc dù mênh không tốt lắm nhưng xem Phúc Đức thì lại có Nguyệt đơn thủ tại hợi được hưởng phúc lộc,thọ toàn: trọn đờ sung sướng sống lâu + phụ mẫu lại có Liêm- Phủ: cha mẹ giàu có, nhưng lại bất hòa con không hợp tính cha mẹ + ông bà là người là người có quan chức ( tướng-ấn ở phúc đức) số anh chắc hợp với quan trường rồi ^^
Đầu trang

fan_nganvintage
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi fan_nganvintage »

dung1 đã viết:
fan_nganvintage đã viết:
dung1 đã viết: À không, mình nhờ anh nana luận ở ngoài nên luận nhiều hơn so với trên diễn đàn. Anh ấy luận cho nhiều người khác chuẩn hơn so với luận cho lá số mình. Sơ lược bạn luận cho mình đúng nhiều hơn anh ấy luận. Và quan điểm tử vi của mình và anh ấy cũng không giống nhau.
Cảm ơn bạn. Tính ra nếu tôi không quá tin tưởng nana mà nhìn xem xét kỹ các năm thì đã ok hơn rồi, đúng là đỉnh cao của bói toán phán đúng 99% như đinh đóng cột không hề dể chút nào, đến đây tôi phải ngừng lại là vừa rồi, bói toán có cỡ nào thì cũng không làm gì lớn lao được, và có 1 câu tôi đã nói với bạn thì bạn nên lưu ý để tâm câu đó nhé. Chúc bạn thành công.
Cám ơn bạn rất nhiều. Bạn nói nhiều nên mình không rõ ý bạn muốn nhấn mạnh câu nào. Mong bạn cho mình một lời khuyên nếu muốn phát triển kinh doanh làm giàu thì lá số này phải chú ý điểm gì nhất?
Hiện tại tôi bận nên thấy bạn hỏi thế thì vào trả lời nhanh cho bạn.
Tôi chỉ nói 1 lần thôi, nên rất tiếc là không nói lại lần thứ 2. Là 1 nhà kinh doanh thì phải biết mình cần phải làm gì, cần có những gì và bằng cách nào để đạt được điều mình muốn, nên đứng trên góc độ của 1 nhà lãnh đạo thì mình phải tự hỏi mình thì hay hơn, chứ khuyên thì ở đây không phải thánh nhân nên không dám khuyên.Mình phải tự tin lên, bill gates có biết bói toán đâu mà giàu có thì ai bằng ông này ? Nhưng mà lá số của bạn sẽ khá giả, chứ không nghèo. Vậy khá giả là sao ? Mức độ đánh giá từ nghèo đến giàu là : Quá nghèo(ăn mày) - Nghèo (Công nhân) - bình thường (công chức) - khá giả ( tư sản nhỏ) - Giàu ( Tư sản) - Siêu giàu ( tài phiệt).

Theo quan điểm của tôi mua được 1 hay 2 cái biệt thự và xe hơi thì chưa gọi là giàu chỉ dạng khá giả thôi, tôi đã từng thấy 1 người sở hữu cả chục cái biệt thự, còn xe hơi thì khỏi nói - Giàu (tư sản), nhưng ra gặp gỡ với những người có tài sản đạt mức nghìn tỷ - siêu giàu (Tài phiệt) thì chỉ biết dạ với thưa chứ không thể hiện được gì. Vì vậy sau này bạn có được những thứ trên thì cũng đừng thầm trách tôi là xem sai cho bạn nhé.
Đầu trang

viethoa
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi viethoa »

Lá số đứa cháu em cũng ôm song lộc, mà không biết có nên? Em nhờ chủ topic tý nhé.

Mong các bác xem giúp.

Hình ảnh
Đầu trang

biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi biển xanh »

dung1 đã viết:
biển xanh đã viết:Em cũng từng có 1 ngừoi bạn lá số song lộc triều viên, đã từng đưa lên diễn đàn nhờ xem...nhưng ít nhất là phải sau 33t thì bạn em mới có xe hơi (xe sang nữa chứ ko chỉ là 4 bánh), có công ty riêng, nhưng lúc đó lại li dị vợ có 2 con trai. Hiiện giờ đang làm việc và sinh sống tại SG dù quê ở Hải Duơng. EM thì ko biết xem tử vi nên chỉ có vài lời như vậy!
Thanks e nhiều. Anh cũng đang hy vọng nè, "thà một phút huy hoàng rồi vụt tắt còn hơn le lói cả ngàn năm". Mà bạn em làm lĩnh vực gì vậy?

Bạn em làm vễ lình vực thầu các công trình lắp đặt hệ thống điện cho ccác building lớn và các hệ thống chung cư tại SG, bạn em đã có tgian học tại Hàn Quốc, về mở cty la Quốc Việt-Hàn...mà bây giờ ở SG rất nhiều building do HQ đầu tư (tòa nhà 68 tầng ở SG là 1 ví dụ đó anh)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”