Mong các cả nhà coi jum` e lá số với ah ^_^

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Hình đại diện của thành viên
nganvintage
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Mong các cả nhà coi jum` e lá số với ah ^_^

Gửi bài gửi bởi nganvintage »

Tomahawk1101 đã viết:Cười cái zề :( cung Thê của tui hơi bị đẹp đấy :D tiền nhiều, xinh đẹp, đảm đang, thông minh; có khi là chủ tịch tập đoàn trong tương lai cũng nên :D

Ý tôi cười cái ông kia bị ông thách ý
Chứ tôi không cười ông

Mà ganbare ơi , ông thấy tôi có số làm con của tài phiệt không ?
Đầu trang

trieucatlinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi trieucatlinh »

Tomahawk1101 đã viết:Ơ năm nay trieucatlinh dính thị phi, cãi cọ trên mạng cơ đấy :D chuẩn girl với bối cảnh cung Di năm nay
:)) thì bjk thế rùi nên mí câm nín nghe tiếng khóc cả tuần nj ma Toma :(( vãi chưởng lắm ấy
Đầu trang

nganvintage
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

trieucatlinh đã viết:@All : nói chung nhà mình quân tử ko chấp kẻ tiểu nhân mà nhất là loại rúc váy đàn bà như thế. Số mình còn coi chẳng xong mà đã đòi đi rủa ng khác nọ kia. Toàn lôi a họ rồi cháu vs hang cùng ngõ hẻm ở đâu ra mà sĩ vs đời :))
Sống ở đời fai bjk mình là ai và cũng nên tự vả vào mặt mình khi nói ng khác như thế trc đã ;))
@Tomahawk, Nganvintage : trong topic của chú 77 ko cả dám phản hồi lại nữa, nói chung là cũng bị giật dây vs đu dây thôi :))
Mà rủa mình trong top nọ top kia và nói k wan tâm mà ngày nào cũng đảo info mình vài lượt là seo đây ;;)

=)) =)) =)) Em muốn hỏi số em có được làm con tài phiệt không ? Hỏi mãi chả thấy trả lời

Mà chị về rồi à , nhà nó cũng về rồi chị à
Đầu trang

hana111
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hana111 »

A Gan nên dành time để cày bộ trang sức cưới cho mỹ nhơn "1m70, xinh đẹp, bằng cấp.." hơn là ngồi đây bố đời mẹ thiên hạ =)))))))))))))))
Đầu trang

Tomahawk1101
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Tomahawk1101 »

Bối cảnh cung Di của năm nay nó vậy, cái này là nguyên nhân khách quan, rất khó mà tránh, hehe có khi chả làm gì người ta cũng bịa chuyện ra để nói xấu mình
Đầu trang

trieucatlinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

nganvintage đã viết:
=)) =)) =)) Em muốn hỏi số em có được làm con tài phiệt không ? Hỏi mãi chả thấy trả lời

Làm sao mà trả lời đc chứ, chak đang đọc sách ngâm cứu để còn rủa :)) c vẫn chưa về. Hehe. ^_^
Đầu trang

trieucatlinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tomahawk1101 đã viết:Bối cảnh cung Di của năm nay nó vậy, cái này là nguyên nhân khách quan, rất khó mà tránh, hehe có khi chả làm gì người ta cũng bịa chuyện ra để nói xấu mình
:)) uh, tớ bjk từ đầu năm thế rùi nên k bất ngờ vs chuyện bị chó điên sủa như thế mà =))
Nhưng thui thị fj trên đây oy thì ngoài sẽ đỡ hơn ;))
Đầu trang

hollynguyen
Đang bị dừng
Đang bị dừng

Gửi bài gửi bởi hollynguyen »

ganbare đã viết:
trieucatlinh đã viết:(*) (*) (*) Hi vọng có duyên sẽ đc mọi ng` trên diễn đàn coi jum` lá số, tình hình là cả tình duyên và công danh của mjh` đến h vẫn lận đận.
t/c thì ko iu ai đc wa' 6 thág, cứ tự thôi, mà chả đâu vào đâu. Mong mọi ng` xem hộ xem liệu số mình có đc ko
:(
( mặc dù thấy papa bảo hồi nhỏ đi chấm tử vi thì bảo là đc, hjc )
tks ka? nha` nhiu` nhiu`

(*) đây là lá số của e ah ^^

Hình ảnh
Anh hỏi là chỉ tò mò để kiểm chứng lá số của em ở cung Huynh, cung phụ mẫu và cung Phúc Đức. Chứ thực tình anh ko quan tâm đến em, vì bạn gái anh (là vợ chưa cưới của anh) có lá số tốt hơn của em gấp nhiều lần, và đẹp hơn em gấp nhiều lần, cao hơn em nữa, bằng cấp cao hơn em nữa (Bạn gái anh cao khoảng 1m7, mệnh Thái Âm miếu vượng đào hồng hỉ khôi việt). Có nhiều người người ta hiểu nhưng ko dám nói thẳng, em viết "Nếu xem tử vi mà còn cần đến lso ng` thân để xem thì tốt nhất đừng nên coi tử vi nữa ah" thì theo anh nghĩ, em cũng chả hiểu biết gì về tử vi, và xem qua lá số cũng đủ hiểu, cung mệnh em yếu ko vững, cách ăn nói ko chững chạc, con gái mà ăn nói ko nhu mì có phần hỗn hào với người lớn tuổi hơn em (cung quan, cung thân bị cự kị thì thị phi đầy cả người cả cuộc sống gọi là ngọc ko sáng, ngọc có vết bẩn, bị vấy bẩn khác hoàn toàn với cách thạch trung ẩn ngọc có cự môn cư tý ngọ tuần triệt nhé), viết bài nhờ người ta xem mà viết tắt, sai chính tả tùm lum, trình độ đại học mà thế đấy hở em, nên em cần xem lại văn phong của mình.
Nói về lá số này anh thấy, mỗi cung điền trạch là ổn.
Cung quan sẽ ổn nếu em đi theo ngành Y dược hay ăn nói thuyết trình, hình như em theo kế toán, theo anh ko phù hợp lắm, sẽ có nhiều thị phi trong quan trường, còn chức vụ giám đốc, phó giám đốc, bộ trưởng, lãnh đạo thì lá số này ko thể rồi. Tiền bạc của lá số này cũng chỉ mức trung bình, ko giàu lớn được, được cái là các vận đi qua cũng tạm ổn.
Về gia đạo sẽ rắc rối lắm, ko yên ổn, chồng giỏi nhưng khá bay bướm, ko trung chính, có thể lăng nhăng bên ngoài nhiều và bọn em sẽ cãi cọ nhiều, ghen tuông nhiều. Cũng có khả năng 2 đời chồng nếu ko cẩn thận. Bản thân lá số này cũng nên cẩn thận giữ gìn, đừng chủ quan vì bị thị phi nhiều trong chuyện tình cảm, tính tình lại mau chán, dễ thay đổi, bốc đồng, cách ăn nói thiếu cẩn thận, thiếu suy xét, ko chín chắn rất dễ gây ra hiểu lầm (cách ăn nói của em bản thân anh đọc mấy bài viết thấy thật sự ko ổn). Nên kết hôn muộn thì sẽ tốt hơn cho cuộc sống của em.
Về cung phụ mẫu và cung phúc đức cho thấy, cha mẹ em bình thường thôi, em ko có phước phận nhận được từ cha mẹ hay dòng họ mình, em có số khắc họ đấy.
Lá số này vậy thì cung thân, và các đại vận thì được nhưng cung mệnh ko được (mệnh yếu ko vững), chấm khoảng 6/10 điểm, lá số này nên bớt mơ mộng, cần sống thực tế hơn nữa.
Duyên phán lá số đến đây đã tận mình cũng sẽ ko góp thêm lời nào nữa vì đã nói hết, lá số này ko có gì đặc biệt, chủ nhân cũng ko có gì đặc biệt mà cứ mãi bàn với chả tán như spam ấy, luận nữa thì làm mất thêm thời gian quý báu của mình vì 1 lá số vô bổ ko có gì đặc biệt. Mà nói thật, anh cũng chả muốn cháu anh trở thành người có kiểu cách ăn nói và tính cách giống em, lạy chúa tôi :((, nhìn vào đã thấy tương lai cháu mình đen tối cần phải uốn nắn từ bé :(, hèn gì cháu nhà anh do được bố mẹ nuông chiều quá mà cãi bố mẹ nó đơm đớp rất hỗn hào, ăn nói ko lọt lỗ tai 1 chút nào (mà cần gì phải như thế nhở, đã là cái gì mà dám như thế nhở), anh nhiều lần muốn nhắc nhở uốn nắn nó trước mặt bố mẹ nó mà ko dám sợ bố mẹ nó phật lòng, hóa ra cô chắc cũng như thế :)).

Anh học thạc sỹ hay tiến sỹ, vợ anh đào hồng khôi việt thì kệ mẹ vợ anh chứ ai khiến anh mang ra so. Vợ anh tài giỏi, hàng ngon sướng thân anh chứ chị chủ top chị ấy đòi hơn vợ anh à mà anh bê vợ vào đây. Hôm nay đọc mấy bài bên top miss Lý Số em thấy anh tính quá nhỏ nhặt vụn vặt bắt nạt đàn bà. Người ta đã ko thiết nói thì thôi đây lại nói đi nói lại càu nhàu như 1 mụ già, rồi mang ra so với hết người này ng` kia. Em ko biết về tử vi nhưng em thấy buồn cười bản thân em quen 1 bạn trên diễn đàn này có lá số giống hệt nhau mà sống 2 cuộc đời và tính cách khác nhau đó. Rồi hơi tý mang học vấn ra so, nói thật chứ người như anh tôi gặp ngoài đời tôi khinh cho đấy. Mồm đàn ông mà ko khác cái đ' vịt
Đầu trang

kiendt11
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi kiendt11 »

nganvintage đã viết:
trieucatlinh đã viết:@All : nói chung nhà mình quân tử ko chấp kẻ tiểu nhân mà nhất là loại rúc váy đàn bà như thế. Số mình còn coi chẳng xong mà đã đòi đi rủa ng khác nọ kia. Toàn lôi a họ rồi cháu vs hang cùng ngõ hẻm ở đâu ra mà sĩ vs đời :))
Sống ở đời fai bjk mình là ai và cũng nên tự vả vào mặt mình khi nói ng khác như thế trc đã ;))
@Tomahawk, Nganvintage : trong topic của chú 77 ko cả dám phản hồi lại nữa, nói chung là cũng bị giật dây vs đu dây thôi :))
Mà rủa mình trong top nọ top kia và nói k wan tâm mà ngày nào cũng đảo info mình vài lượt là seo đây ;;)

Tự nhiên chiều qua móc đâu ra câu "con của tài phiệt" .Nghe rất ngứa :))))
Đầu trang

nganvintage
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

@kiendt11

Ơ tui hỏi thiệt mà , xem tui có số con của tài phiệt không ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”