Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

enma đã viết:
kyocera đã viết:
enma đã viết:A kyocera ơi, nhờ a xem giúp đường tình duyên cho e với, tại sao từ trước đến giờ nó lại trống không thế này. E cảm ơn a nhiều nhiều
mệnh thân em hội sao đẹp còn cung phu hội toàn sát tinh thì em chả cô đơn chồng em thân hình đẫy đà hơi mập da k dc sáng lắm em phải lấy muộn chồng nếu k em sẽ 2 đời chồng đấy
Huhu, mênh thân đẹp mà chả cứu vớt được j cho cung phu hả anh? lấy muộn thì khoảng bao giờ a? trên 30 thì nhà e tống cổ e đi sớm, mà có phải mai mối k anh?
có lẽ là số rồi em ạ em thử hỏi các cụ nhà em xem có chuẩn giờ sinh ko

hangmtek
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hangmtek »

huhu, e sợ nhất vụ 1 trong 2 gia đình không đồng ý, nên giờ vẫn chưa dám về ra mắt nhà người yêu đây. Giờ chả bít làm thế nào cả :((

hangmtek
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hangmtek »

kyocera đã viết:
hangmtek đã viết:nhờ bạn xem hộ mình với, xem năm nay có xuất chuồng được k? chồng con sau này thế nào
Hình ảnh
chồng có thân hình đầy đặn, da trắng, vẻ mặt thanh tú,khả năng là con trưởng cao sẽ qua lại tìm hiểu nhau kỹ rồi mới cưới sẽ có sự k ưng ý từ 1 trong 2 gia đình vì thân cư phu nên khả năng muộn chồng cao

hoahuongduong103
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoahuongduong103 »

nhờ các bác xem cho cháu sau này chồng cháu thế nào ah? có trăng hoa không ah?

https://lyso.vn/lasotuvi/2/122010 ... ong103.jpg" target="_blank
( https://lyso.vn/index.php?mode=lscn" target="_blank)

Hình đại diện của thành viên
pjkp0n9x
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi pjkp0n9x »

Anh ơi, xem hộ em cung Phu với ạ, mô tả sơ sơ về chồng tương lai giúp em. Liệu sau này hai bên có hòa hợp không ạ? Em nghe nói sao Tham Lang ở cung Phu là không tốt??? hjx :(

Hình ảnh

tam1080
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tam1080 »

nhờ bạn kyocera xem hộ mình với, xem năm nay mình có lấy chồng được k? chồng con sau này thế nào! cám ơn bạn nhiều nhiều lắm! mình đang rất rối loạn :'(
Hình ảnh

buithuyquynh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi buithuyquynh »

Nhờ bạn kyocera xem giúp mình với nhé, năm mình 26 tuổi đã suýt cưới 1 lần nhưng rồi lại thôi. Sau lần đó mình thấy chán cũng chỉ muốn sống độc thân nhưng nghĩ làm vậy thì thấy thương bố mẹ quá (bố mẹ rất lo và sốt ruột cho mình). Mong là có duyên với bạn. Thanks.
Hình ảnh

phuongnhung51
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phuongnhung51 »

https://lyso.vn/lasotuvi/2/162005 ... hung51.jpg" target="_blank nhờ anh xem hộ em, bao h e kết hôn và h e đang yêu 1 ng, ng ấy có phải chồng em hiện tại ko ạ. Mong a nói chi tiết về đường tình duyên của em, cũng như chồng tương lai của em ak. E xin cảm ơn

ladygaga_lagava
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ladygaga_lagava »

Kính nhờ anh Kyocera xem giúp bà chị của em bao giờ lấy chồng với. CHị ấy sốt ruột lắm rồi. Không biết chồng chị ấy là người như thế nào? Em cảm ơn anh trước nhé.
Hình ảnh

makeup
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi makeup »

nhờ bạn kyo , xem giúp mình dc ko? mình đã định t3 này cưới rồi vậy mà lại ko dc ( hic ai cũng bảo mình bị lừa ) bạn xem giúp mình xem thế nào bối rối quá Hình ảnh

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”