BAN QUẢN TRỊ ƠI CHO VANKHUCTINH HOI THĂM CHÚT NHA !!

Gửi lời tri ân, thư ngỏ và đóng góp ý kiến về diễn đàn
Trả lời bài viết
vankhuctinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

BAN QUẢN TRỊ ƠI CHO VANKHUCTINH HOI THĂM CHÚT NHA !!

Gửi bài gửi bởi vankhuctinh »

Kính gửi ban quản trị !!
Hôm rồi vankhuctinh có gửi 2 lá số lên "luận giải tử vi " nhờ cao nhân chỉ giáo .Nhưng chờ hoài không thấy cao nhân nào chỉ dùm,nóng ruột quá vankhuctinh có gửi 2 lá số qua nhờ thai duong giải dùm,sau đó vankhuctinh nhận được mail của bác thaiduong ma không thấy nói gì hết trơn,mà chỉ gửi lại 2 lá số lại cho mình. Thật tình mình không hiểu gì hết trọi,vankhuctinh là người Nam bộ chính gốc nên rất thật tình và thẳng thắng, không hiểu dạo này diển đàn không giải đáp là số nữa, hay vankhuctinh có gì thất kính với Ban quản trị hay các huynh đệ trong diển đàn hay không thì nói cho vankhuctinh nghe với , để vankhuctinh biết mà sửa chữa nha mấy huynh.Cám ơn huynh đệ nhiếu..........:x :-h
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Thái_Dương(v)
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: BAN QUẢN TRỊ ƠI CHO VANKHUCTINH HOI THĂM CHÚT NHA !!

Gửi bài gửi bởi Thái_Dương(v) »

Tôi gõ cái nick Y!M của tôi lên đó nhưng do lỗi sao đó mà nó gửi lại 2 lá số. Tôi hnay cũng pm lại rồi. Tôi ko thích trả lời qua pm nên mới để lại nick Y!M để anh/chị liên lạc mà.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HoangHa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: BAN QUẢN TRỊ ƠI CHO VANKHUCTINH HOI THĂM CHÚT NHA !!

Gửi bài gửi bởi HoangHa »

Chào anh, (chị, bạn)

Ban quản trị có nhiệm vụ quản lý hoạt động chung của diễn đàn. Công việc chính là: kiểm soát bài viết và điều hòa quan hệ giữa các thành viên trên diễn đàn.

Chuyện anh gửi PM cho ai, ai đã PM cho anh, đó là chuyện cá nhân của anh, BQT không can thiệp, trừ khi những PM đó mang những nội dung đi trái với tôn chỉ của diễn đàn và luật pháp của nước nhà
không hiểu dạo này diển đàn không giải đáp là số nữa, hay vankhuctinh có gì thất kính với Ban quản trị hay các huynh đệ trong diển đàn hay không thì nói cho vankhuctinh nghe với , để vankhuctinh biết mà sửa chữa nha mấy huynh
Chuyện anh có thất kính với BQT không thì mọi người ở đây đều biết anh ạ, anh không phải lo chuyện đó, "cây ngay không sợ chết đứng". Và hơn nữa, BQT cũng toàn người công bằng và thẳng thắn cả (Hoàng khẳng định điều này).

Chuyện anh phải đợi lâu thì không có gì là lạ lắm bởi vì tỉ lệ người yêu cầu / trả lời là khoảng 10 / 1. Hiện nay BQT cũng đang cố gắng giảm tỉ lệ này.

Thân.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Thư ngỏ - Ý kiến”