Xin các cô chú các bác giải tử vi hộ cháu ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
xuanphucn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin các cô chú các bác giải tử vi hộ cháu ạ

Gửi bài gửi bởi xuanphucn »

Cháu sinh ngày 1 tháng 10 năm 1989 nhằm ngày mồng 2 tháng 9 năm kỷ tỵ vào lúc 15h45 tại sài gòn.cháu là nam sinh viên.Xin các bác xem hộ tự vi của cháu.xem về sự nghiệp công danh và tình duyên giúp cháu.Gia đình cháu có dự tính cho cháu du học.các bác có thể xem giúp cháu xem cháu có được toại nguyện ko ạ.các bác giúp cháu.
đây là lá sô của cháu
Hình ảnh
đây là chỉ tay trái của cháu
Hình ảnh
Đầu trang

xuanphucn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Xin các cô chú các bác giải tử vi hộ cháu ạ

ko có ai xem giúp cháu ạ :(
Đầu trang

hoangduong87
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangduong87 »

đường chỉ tay loằng ngoằng quá.Cung phúc của bạn xấu.mình chỉ vào đóng góp cho vui tẹo thôi ko bít nhiều cho quán của bạn thêm đông.Bạn có vẻ là vẫn chưa yêu ai phải không?
Đầu trang

nguyendinhtu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyendinhtu »

@ xuanphucn
Lá số bạn rất đẹp hiếm gặp. Mệnh Mộc cư Dần gặp lưỡng Tướng Song Lộc Phụ Cáo đắc vòng trường sinh, Mệnh Thân hội Tả Hữu Xương Khúc Khôi Viêt Quang Quý, Thân cư Quan Tử Vi Lộc Tồn thì phú quý hết chỗ nói gặp thời có thể làm nên việc lớn. Tiếc là thời nay thì những người Phá Quân dễ thành hơn cả.
Đầu trang

nguyendinhtu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyendinhtu »

@ xuanphucn
Tình duyên bạn lận đận chút, Đào Hoa cư Ngọ gặp Thiên Không Lộc Tồn, Hồng gặp Tuần, Tham Kỵ cư Thê thì hôn nhân chậm muộn. Nhưng với lá số đẹp thế này thì nên chú tâm vào sự nghiệp ắt sẽ thành đạt. Bạn đi xa được, có kế hoạch thì cứ đi thôi. Chúc bạn như ý!
Đầu trang

xuanphucn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cám ơn các bác.em trước mắt cũng chỉ lo công danh sự nghiệp thôi ạ.còn chuyện tình duyên thì sao cũng dc ạ.hiện nay em chỉ đặt nặng công danh thôi.em rất muốn đi du học ạ.nên hiện nay em chỉ chú trọng vấn đề này thôi.bạn có thể giải thích rõ hơn cho mình cung phúc xấu tức là thế nào ko bạn.nó có liên quan đến những vấn đề nào
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
dothatdie88
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi dothatdie88 »

Rất thông minh, thành thật dũng mảnh, can đảm, bất khuất đôi lúc rất cứng đầu, có lòng trắc ẩn, đam mê, ưa thanh sắc bề ngoài,biết chiều đải nhân nhượng, không làm hại, trái lại hay giúp đở, tha thứ (Phúc-Đức (Thổ)).
Đầu trang

dothatdie88
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi dothatdie88 »

Thận suy hoặc đau răng. Có thể bộ máy tiêu hóa không được lành mạnh (Riêu (Thủy)).Triệt đóng ở ách cung, Bệnh nào cũng khỏi, hạn phùng cũng qua.
Đầu trang

jimmyha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi jimmyha »

dothatdie88 đã viết:Thận suy hoặc đau răng. Có thể bộ máy tiêu hóa không được lành mạnh (Riêu (Thủy)).Triệt đóng ở ách cung, Bệnh nào cũng khỏi, hạn phùng cũng qua.

phán như ai ấy nhỉ, chán không chịu được, đọc mấy câu trong xemtuong.net mà đi chỉ người ta, xem lại cho người ta đi bạn ơi
Đầu trang

xuanphucn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cám ơn bác nhé.có bác nào xem giúp e xem e có số tha phương không ạ :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”