cac anh xem gium em cai la so nay voi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
manhhung78
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cac anh xem gium em cai la so nay voi

Gửi bài gửi bởi manhhung78 »

Hình ảnh
Đầu trang

nguyendinhtu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: cac anh xem gium em cai la so nay voi

Gửi bài gửi bởi nguyendinhtu »

@ manhhung78
Lá số đẹp quá! Mệnh Thân đồng cung Văn Khúc hội Vũ Khúc, cách cục Tử Phủ Vũ Tướng hội nhiều cát tinh ắt là người văn võ toàn tài có thể làm những việc quan trọng, nếu là mệnh Kim, Thủy thì toàn cách hơn. Bất lợi 2 đại vận cung Tử với Điền Trạch gặp Tuần Triệt nên số này phát muộn
Đầu trang

hoangduong87
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangduong87 »

Bác nguyendinhtu cho em hỏi chút cung quan mà có thanh long và lưu hà đóng tại thìn cộng thêm có long đức ở tuất cung chiếu có trị được con thiên không không?
Đầu trang

nguyendinhtu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

@ hoangduong87
Thiên Không thì chỉ có Phúc mới hóa giải được, con này nó kỳ lạ huyền diệu lắm. Tôi chưa đủ công lực hiểu hết về nó. Bạn cứ đọc nhiều vào, tự xem được cho mình tốt hơn cả
Đầu trang

hoangduong87
Tứ đẳng
Tứ đẳng

vâng cảm ơn bác!nhưng mà cả cái cung quan đẹp có nhiều cái được cách như thế mà chỉ vì con thiên không nó phá hết àh?
Đầu trang

nguyendinhtu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

@ hoangduong87
Bạn hiểu chưa tới nên những câu hỏi nó không ăn nhập vào đâu cả, bạn hãy cứ đọc tìm hiểu và để kệ nó chuyện xấu hay đẹp. Tôi nói là quan điểm của tôi, việc bạn tin hay không là ở bạn. Tôi nghĩ bạn nên tự tìm hiểu về mình qua lá số sẽ thấy rất thú vị, chẳng ai có thể hiểu về bạn bằng bạn hiểu về chính mình, bạn là bạn chứ không phải bạn nên là ai đó
Đầu trang

hoangduong87
Tứ đẳng
Tứ đẳng

bác nói thế này thì em hỉu rồi cảm ơn bác nhiều nhé!bác tư vấn cho bạnnayf đi?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
dothatdie88
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi dothatdie88 »

Thông minh, có chí lớn, hay mưu đại sự, có óc kinh doanh, có tài buôn bán. tính mạnh bạo, quả quyết, thẳng thắn, hiếu thắng.có VŨ sáng sủa thủ mệnh giàu sang,sự nghiệp lớn lao. Hưởng phúc, sống lâu. Tuy nhiên cô độc, ít bè bạn, cách biệt với người thân (VŨ tại Tuất).Mọi công chuyện đều muốn tự mình giải quyết lấy và sẳn sàng chấp nhận mọi hậu quả dù xấu hay tốt,rất nhiệt tâm, hăng hái, hành động.Việc làm có tính cách lưu động, thường hay thay đổi chổ làm hay nghề nghiệp. Đường công danh thường bị gián đoạn ít ra 1 lần (Đại-Hao (Hỏa)).
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”