Nhờ anh chi xem giúp lá số này - Hanh an

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hoai_an99
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ anh chi xem giúp lá số này - Hanh an

Gửi bài gửi bởi hoai_an99 »

nhờ anh chi xem giúp em lá số tử vi này , em đã 1 lần đổ vỡ rất lâu rồi, em mong muốn 1 mái gia đình hanh phúc nhưng deu khong thanh.
Nhờ anh chi xem giúp em về đường tình duyên ra sao ? Xin cám ơn anh chi rất nhiều
Hình ảnh
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Nhờ anh chi xem giúp lá số này - Hanh an

Gửi bài gửi bởi dung1 »

mệnh vcd,thân tử tham cung dậu lại có đào hoa(số đào hoa đây),phu quân có sát ,hình ,linh, kị +quả tú(rễ cô đơn).tính của chị không mấy khi mặn nồng lại chóng chán, tuy vui vẻ nhưng tình cảm không sâu đậm,khó có thể có một tình yêu thực sự.hạnh phúc tình duyên khó có mặc dù quan lộc có,điền trạch nhiều.
Được cảm ơn bởi: hoai_an99
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
wto
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi wto »

lá số có tính sát phu, khó mà hoà hợp đc với chồng, nhưng sang mệnh hai bạn là người rất quyến rũ, rùi sẽ có lúc bạn có một ông chồng như ý vô cùng , đầy đủ văn bằng chữ nghĩa uy quyền, chồng bạn là người đẹp trai
tui nói ra điều này nếu bạn muốn đi bước nữa , thì cuối năm nay đầu sang năm có thể đấy
số bạn rất khá, càng về già càng tốt, sinh con đẹp,cũng co thể bạn mở cong ty riêng
Đầu trang

hoai_an99
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin cảm ơn anh wto, anh đã đoán khá đúng , tôi rất hy vong đạt được nhưng gì mà anh đã dự đoán, nếu năm nay chua có hỉ tín tôi lại hỏi anh nữa đó hi hi , chúc anh luôn vui khỏe nhiều may mắn trả lới nhiều cho bạn đóc
Đầu trang

hoai_an99
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tôi rất cám ơn chi Dung1 , lời giải của chị giúp cho tôi xem xét lại mình để có thổ mở lòng mình tìm một tình yêu thật sự. Chúc chi luôn vui vẻ hạnh phúc nhé
Đầu trang

jimmyha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi jimmyha »

cung Phu thiên hình, vợ chồng đồng sàng dị mộng, hơn nữa có quả tú có thể sát chồng, không biết chồng bạn có làm quan gì ko ?
Đầu trang

hoai_an99
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cam on anh Jimmyha, chung toi da li di lau lam roi, chong cu anh ay chi la kinh doanh binh thuong thoi va hien da lap gia dinh moi roi, vậy số sát chồng là lúc nào xin anh cho biết.
Đầu trang

jimmyha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Cung này bị tuần không án ngữ nên có thể giảm nhẹ tác dụng, nhưng theo lời bạn thì thiên hình, tướng quân đã phát huy tác dụng rồi đấy, còn quả tú thì tôi cũng không hi vọng sẽ ra với bạn
Đầu trang

jimmyha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

bạn có là nữ nhưng có tài, thông minh, được nhiều người theo đuổi đó (TT (D) đi cùng hồng loan, bạn rất giỏi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”