Điềm báo chim sa cá nhảy

Các bài học thuật về môn tướng pháp, danh tính, chữ viết
dead_ghost
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Điềm báo chim sa cá nhảy

Gửi bài gửi bởi dead_ghost »

Có con chim lạ rơi chết phía trong mái hiên nhà mình, sờ vào thấy còn nóng ấm, chắc vừa mới chết, mà không hiểu là điềm gì ? các bạn có ai biết không ? con chim màu xám xanh, đuôi rất dài, mỏ quặp giống đại bàng, mỏ màu xanh chân 4 ngón, 2 ngón sau, 2 ngón trước. da vùng mắt màu đỏ tươi.
Đầu trang

find
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi find »

dead_ghost đã viết:Có con chim lạ rơi chết phía trong mái hiên nhà mình, sờ vào thấy còn nóng ấm, chắc vừa mới chết, mà không hiểu là điềm gì ? các bạn có ai biết không ? con chim màu xám xanh, đuôi rất dài, mỏ quặp giống đại bàng, mỏ màu xanh chân 4 ngón, 2 ngón sau, 2 ngón trước. da vùng mắt màu đỏ tươi.
Báo hiệu hàng xóm nhà bạn có khẩu súng bắn chim, đề phòng đừng gây xích mích với ông ấy kẻo ông ấy lại không bắn chim bay mà lại bắn chim đi bộ :D
Đầu trang

bui_tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi bui_tran »

k cái any2 tui thấy đúng đó các bác ơi
vì thực tế thì tui đả thấy
Đầu trang

luonghunglong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi luonghunglong »

Các bạn ơi, vừa mới đây lúc 9h sáng ngày hôm nay 8/5/2010 (25/10 AL) có con chim bay vào nhà tôi - Nhà ở tầng 6 chung cư. Các cửa thường xuyên đóng kín, sáng nay vợ tôi vừa mới mở hé ra. Tôi lo lắng lắm . không biết có sao không ? Ai biết điềm báo gì bảo cho tôi với nhé . Bây giờ phải làm thủ tục thế nào ? Vui lòng nháy máy vào số ĐT : 091. 328. 6666 / 098. 565. 8999 để tôi gọi lại nhé. Xin cảm ơn rất nhiều .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Kiến thức tướng pháp”