Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

thuquan2517 đã viết:Mong anh xem giúp em lá số này năm nào có thể và nên lấy chồng. Chồng em tướng mạo, tính tình, sự nghiệp ra sao. Em có được hạnh phúc không hay phải 2 chồng ạ.

Em cảm ơn anh rất nhiều :)

Hình ảnh
nhìn chung chồng em là người nóng tính và có 1 vài thói xấu nhưng cũng là người có học khả năng em lấy chồng xa cao nhanh thì 2-3 năm sau em sẽ lấy chồng
Được cảm ơn bởi: thuquan2517

cuncon102dn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cuncon102dn »

ban oi , minh van chua co nguoi iu , kho biet co dung nam nay minh co' chong kho a ? chong minh là nguoi nhu the nào a ? cam on ban nhieu
Hình ảnh

atlanta1229
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi atlanta1229 »

Chào anh ạ.

Anh có thể xem giúp em tướng mạo tính tình khả năng của chồng em không ạ? Khoảng năm nào thì em sẽ lấy chồng ạ? Vợ chồng sống với nhau có được hạnh phúc ko ạ?

Cảm ơn anh rất nhiều ạ

Hình ảnh

huongnguyen8188
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi huongnguyen8188 »

kyocera đã viết:
huongnguyen8188 đã viết:Chào [highlight=#fafafa] kyocera!![/highlight]
[highlight=#fafafa]Mình năm nay 26t chắc là bà cô rồi nhỉ, mong bạn luận giúp mình đường tình duyên con cái , mình có số xa nhà không? cám ơn Kyocera!!![/highlight]
[highlight=#fafafa]
[/highlight]

Hình ảnh
chồng nhìn cao mặt ko đầy đặn lắm nhìn gầy khả năng qua mai mối anh nghĩ ht em chưa gặp chồng em đâu và em nen ly hương mới tốt

Em cám ơn anh [highlight=#fafafa]kyocera!!![/highlight]

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

cuncon102dn đã viết:ban oi , minh van chua co nguoi iu , kho biet co dung nam nay minh co' chong kho a ? chong minh là nguoi nhu the nào a ? cam on ban nhieu
Hình ảnh
năm nay mà ko lấy dc e là phải sang hạn tử tức nhưng sang hạn ấy thì lập gia đình sẽ khó hơn rất nhiêu nhìn chung chồng khá cao mặt dài nhìn ko dc đầy đặn lắm

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

atlanta1229 đã viết:Chào anh ạ.

Anh có thể xem giúp em tướng mạo tính tình khả năng của chồng em không ạ? Khoảng năm nào thì em sẽ lấy chồng ạ? Vợ chồng sống với nhau có được hạnh phúc ko ạ?

Cảm ơn anh rất nhiều ạ

Hình ảnh
chồng em có thân hình thon và cao,mặt dài người này ở xa tính tình thì hiên lành nhưng hơi cục thôi người này cũng thông minh có học nhưng công danh lận đận khả năng lấy nhau qua mai mối
Được cảm ơn bởi: atlanta1229

thuquan2517
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi thuquan2517 »

kyocera đã viết:
thuquan2517 đã viết:Mong anh xem giúp em lá số này năm nào có thể và nên lấy chồng. Chồng em tướng mạo, tính tình, sự nghiệp ra sao. Em có được hạnh phúc không hay phải 2 chồng ạ.

Em cảm ơn anh rất nhiều :)

Hình ảnh
nhìn chung chồng em là người nóng tính và có 1 vài thói xấu nhưng cũng là người có học khả năng em lấy chồng xa cao nhanh thì 2-3 năm sau em sẽ lấy chồng

Anh ơi chồng em có vài thói xấu là thói gì hả anh? Anh có thể nói rõ hơn 1 chút không ạ? Chồng em có sự nghiệp không anh? Em có được nhờ chồng không?

Lấy chồng xa nghĩa là lấy người ở nơi khác ngoài HN hả anh? Vợ chồng em có tranh cãi nhưng sẽ không ly dị chứ ạ?

Làm phiền anh thêm 1 chút, mong anh trả lời giúp em ạ. Em cảm ơn anh rất nhiều :)

vcoihp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vcoihp »

xin anh kyocera xem cho em xem bao giờ em mới có cơ hội hôn nhân? Và chồng em là người thế nào ạ? Tướng mạo ra sao? có Hiền lành và khá giả không? Em có được nhờ gì ko ạ?
Hình ảnh

atlanta1229
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi atlanta1229 »

kyocera đã viết:
atlanta1229 đã viết:Chào anh ạ.

Cảm ơn anh rất nhiều ạ

Hình ảnh
chồng em có thân hình thon và cao,mặt dài người này ở xa tính tình thì hiên lành nhưng hơi cục thôi người này cũng thông minh có học nhưng công danh lận đận khả năng lấy nhau qua mai mối

Anh cho em hỏi câu nữa ạ. Tầm khi nào em sẽ gặp người này và bao nhiêu tuổi em sẽ lấy chồng ạ. Em cảm ơn anh rất nhiều ạ.

sufushigi
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi sufushigi »

chào anh! anh có thể xem hộ cho em xem bao giờ em lấy chồng và chồng em là người thế nào ko ah? :)
Hình ảnh

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”