Rất mong có duyên được bác quanphu2001 gieo cho cháu 1 quẻ !

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
dinhthanhtrang
Chính thức
Chính thức

Rất mong có duyên được bác quanphu2001 gieo cho cháu 1 quẻ !

Gửi bài gửi bởi dinhthanhtrang »

Chào bác quanphu2001,

Cháu tên Đinh Thị Thanh Trang, cháu sinh lúc 00:30 ngày 30/08/1985 DL.

Kính nhờ bác xem dùm cháu trong năm nay cháu có được chuyển nơi làm việc mới và làm công việc mà cháu yêu thích không ạ, tình duyên của cháu cũng không được tốt giống như sự nghiệp của cháu vậy.

Cháu cám ơn bác nhiều lắm.
Đầu trang

Nhất Trường Không
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Rất mong có duyên được bác quanphu2001 gieo cho cháu 1 q

Gửi bài gửi bởi Nhất Trường Không »

Xin lổi Bác Quan phù cho tôi lạm bàn một chút về câu hỏi của cháu Thanh Trang .Cháu Trang đã gởi câu hỏi vào lúc 8.36 phút ngày 2/4/2010 tức giờ thìn ngày 18/2 al .Chính trong giây phút cháu Trang gởi tin nhắn là lúc cháu tập trung nhiều nhất vào vận mệnh của mình .Xin góp ý :
* Công việc tính tóan dù đúng nhưng kết quả cuối cùng không được thuận lợi .
* Không nên theo đuổi công việc đến cùng .
*Quá trình thực hiện công việc gặp nhiều trắc trở.
* Khi yết kiến người lớn sẽ có nhiều lợi ích . Nên mạnh dạn gặp người có thẫm quyền .
*Hòan cảnh hiện nay là bị người trên dùng quyền hạn khống chế . Nên ẩn nhẩn chờ thời cơ .
* Từ vị trí dưới tranh chấp người trên hòan tòan bất lợi .
* Lấy đức và nhân nghĩa xử sự theo bản lãnh của mình mà kiên cố tự giữ . Tuy ở chổ hiểm nghèo mà lo lắng thì sau rốt được tốt lành .
*Trong quẻ có dụng sinh thể . Mọi việc sẽ được an nhiên tốt lành.
Tóm lại : Nên an tâm , mọi việc cứ để diễn biến tự nhiên , dùng đức phục nhân .
Được cảm ơn bởi: dinhthanhtrang
Đầu trang

quanphu2001
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi quanphu2001 »

Chào mọi người.
Đây là diễn đàn nên mọi người cùng nhau góp ý,nhưng sự góp ý đó tôn trong nhau là được rồi,không có gì bận tâm.Thấy o ai xem dùm,nên tôi xem,nhưng tôi thỉnh thoảng cũng bận vã lại cũng o thích mang nghiệp bói,nhưng vào càng xem thì thấy tôi càng muốn đi sâu vào,o khéo lại vướng nghiệp này!
Chao cháu Trang.
Công việc cuả cháu như bạn Nhất Trường Không nói rồi.
Về tình duyên cháu rất khó lập gia đình,vì cháu bị vong ám rất nặng trong người,cản trở hôn sự.Cháu nên tìm người hoá giải,những lúc ngủ gặp ác mộng và bóng đè....
Chú ý,việc hoá giải vong này phải làm đi làm lại 2,3 lần mới hết.Khi hết cẩn thận o đi đến chùa chiền,nghĩa trang,mồ mã,o chơi cầu cơV.V....Nếu o sẽ bị vướng lại.
Chúc cháu may mắn.
Đầu trang

dinhthanhtrang
Chính thức
Chính thức

Cháu cám ơn 2 bác, cho cháu hỏi cháu phải tìm người như thế nào để hóa giải được ạ, và làm sao cháu tìm được người hoá giải đó.
Đầu trang

Nhất Trường Không
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nhất Trường Không »

Bác Quanphu ơi ,rất cảm ơn Bác đã rộng lòng cởi mở , có lẽ Anh em ta có duyên vào cùng một vụ.Thôi thì từ nay hai ta cùng học tập , trao đổi . Tôi già rồi chẳng có chuyện chi làm lên mạng cho thời gian qua nhanh vậy thôi và ccũng để xả stress . Việc của cháu Trang Bác cố giúp dùm ccháu , thấy cháu có vẻ lo lắng quá . Việc hóa giải như Bác nói tôi mù tịt chẳng hiểu gì hết . Bác đã giúp thì giúp cho trót . Riêng tôi , tôi cho rằng mỗi người có một cái nghiệp riêng của mình và mình phải trả cái nghiệp đó . Ngay trong đời này có thể chuyển nghiệp đươc bằng cách sống tốt tránh 10 điều ác làm 10 điều thiện sẽ đuợc chuyển nghiệp . Ngay hiện tại nương tựa vào niềm tin tôn giáo . Đạo nào thì cầu nguyện đấng tối cao của Đạo đó . Đạo Phật thì niệm Phật , Thiên chúa thì cầu nguyện . Mong rằng cháu Trang sẽ cải được vận . Nếu không có gì trở ngại , cháu Trang cho địa chỉ mail , tôi sẽ góp ý nhiều hơn .Chào Bác Quanphu và Cháu Trang .
Đầu trang

quanphu2001
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Viêc làm này cũng phức tạp,tôi ờ Nam,cô ấy ở đâu?,Nếu ở Sài Gòn tôi chỉ chỗ cho.
Chào bạn NHẤT TRƯỜNG KHÔNG.
Tôi biết như vậy thôi, chứ tôi không có làm thầy bà gì cả.Làm thầy âm (bắt vong),họ phải có ấn phù, được giao nhiệm vụ........Trong khi tôi là người học DỊCH,luyện DƯơng,nên tôi không muốn đụng chạm với ÂM. Nghe tên bạn hình như cũng tu hành thì phải.Thân ái.
Đầu trang

dinhthanhtrang
Chính thức
Chính thức

Cháu cám ơn bác Nhất Trường Không và bác Quanphu đã quan tâm tới cháu, cháu ở An Giang không ở Sài Gòn bác ạ.
Địa chỉ mail của cháu đây: thanhtrang5209@gmail.com, mong 2 bác giúp cháu giải hạn ạ.
Cháu chào 2 bác.
Đầu trang

Who-am-I
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Who-am-I »

quanphu2001 đã viết:Viêc làm này cũng phức tạp,tôi ờ Nam,cô ấy ở đâu?,Nếu ở Sài Gòn tôi chỉ chỗ cho.
Chào bạn NHẤT TRƯỜNG KHÔNG.
Tôi biết như vậy thôi, chứ tôi không có làm thầy bà gì cả.Làm thầy âm (bắt vong),họ phải có ấn phù, được giao nhiệm vụ........Trong khi tôi là người học DỊCH,luyện DƯơng,nên tôi không muốn đụng chạm với ÂM. Nghe tên bạn hình như cũng tu hành thì phải.Thân ái.
Nhất Trường Không đã viết:Bác Quanphu ơi ,rất cảm ơn Bác đã rộng lòng cởi mở , có lẽ Anh em ta có duyên vào cùng một vụ.Thôi thì từ nay hai ta cùng học tập , trao đổi . Tôi già rồi chẳng có chuyện chi làm lên mạng cho thời gian qua nhanh vậy thôi và ccũng để xả stress . Việc của cháu Trang Bác cố giúp dùm ccháu , thấy cháu có vẻ lo lắng quá . Việc hóa giải như Bác nói tôi mù tịt chẳng hiểu gì hết . Bác đã giúp thì giúp cho trót . Riêng tôi , tôi cho rằng mỗi người có một cái nghiệp riêng của mình và mình phải trả cái nghiệp đó . Ngay trong đời này có thể chuyển nghiệp đươc bằng cách sống tốt tránh 10 điều ác làm 10 điều thiện sẽ đuợc chuyển nghiệp . Ngay hiện tại nương tựa vào niềm tin tôn giáo . Đạo nào thì cầu nguyện đấng tối cao của Đạo đó . Đạo Phật thì niệm Phật , Thiên chúa thì cầu nguyện . Mong rằng cháu Trang sẽ cải được vận . Nếu không có gì trở ngại , cháu Trang cho địa chỉ mail , tôi sẽ góp ý nhiều hơn .Chào Bác Quanphu và Cháu Trang .

2 ông Thánh này ở đâu chui ra không biết ? :-O 2ông giải hộ tôi cái Hạn đi - Hạn Nặng Quá - tôi phải tìm Người Ngoài Hành Tinh là quá khả năng của tôi 2 ông ạ !
Được cảm ơn bởi: cô linh tử
Đầu trang

quanphu2001
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lâu nay tôi gặp vong ma,giờ lại gặp phải Ông Kẹ trên diễn đàn,Diễn đàn nào cũng có nhiều Ông Kẹ nên nhiều người không dám ra xem,Sợ quá ,sợ quá,,...Ngáo ộp.
Đầu trang

dinhthanhtrang
Chính thức
Chính thức

Cháu thấy bác rất ít vào diễn đàn, có lẽ bác rất bận, chúc bác vui và nhiều sức khoẻ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”