Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ttpthao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi ttpthao »

ttpthao đã viết:
ttpthao đã viết:ttpthao đã viết:
Hình ảnh
Hình ảnh

Em cảm ơn anh Kyocera nhiều ạ, anh ơi vơ chông em sau này có hanh phúc không ạ? Khoảng bao giờ thi em lấy chồng anh, hình dáng chồng em thê nào ạ. Tại bây giơ em vân chưa có mảnh tình nào nên sốt ruột lăm anh ạ. Em thây hôm trước bạn em mới học tử vi bảo chồng em ngoại tình, có con riêng bla bla....làm e sơ quá anh ạ. Cung tử tức của em có thất sát là khó có con hả anh? Em cảm ơn anh nhiều

Hình đại diện của thành viên
kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

thuyan905 đã viết:Anh Kyoxera xem giúp con bạn thân của em với anh. Em cảm ơn!

lá số
Hình ảnh
ảnh
https://www.facebook.com/photo.php?fbid ... =3&theater" target="_blank
cung phu này chồng thường hay có vết ở mặt nhìn chung người này công danh vất vả mới có dc vợ chồng hình khắc nên lấy muộn quen nhau qua mai mối sớm thì 26 muộn thì 28,29 sẽ lấy chồng

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

lienchan đã viết:Nhờ bạn Kyoxera xem giúp mình cung phu nha, mình 27t rồi mà vẫn chưa yêu ai hết, mình xem thầy thì người nói khoảng năm 2016 hoặc năm 2018 mình sẽ lấy được chồng, không biết năm nào là đúng nữa? Bạn xem giúp mình ngoại hình của chồng mình và tình trạng hôn nhân tương lai của mình nha, cảm ơn bạn nhiều.

https://lyso.vn/lasotuvi/2/124513 ... enchan.jpg" target="_blank
cung phu này để trên 30 hẵng lấy nếu lấy trước 30 kiểu gì cũng ly hôn chồng có thân hình hơi cao gầy mặt xương xương hay có vết người này công danh lận đận vất vả cuộc sống vợ chồng xung khắc nếu ko ai nhường ai thì sớm muộn cũng ai đi đường nấy còn về hạn thì như bên trên khả năng 3 năm nữa tức 31 tuổi muộn thì 34 tuổi mới lấy chồng

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

ttpthao:cung tử này khả năng sẩy đứa đầu tiên đứa thứ 2 khả năng con gái nếu sinh nữa thì khả năng cách nhau 4-5 tuổi thậm chí còn hơn

Alone Wind
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Alone Wind »

Gửi bạn Kyocera,

Nhờ bạn xem giúp mình với.
Vì từ trước đến nay, mình cứ nghĩ mình sinh khoảng 19h kém. ngày 5/12/1989 ( dương lịch)
Nhưng mẹ mình lại khẳng định mình sinh 19h hơn ngày 5/12/1989.
Cả 2 lá số mình đều thấy có đặc điểm là lá số của mình.

Dù biết rất phiền bạn. Nhưng mình mong bạn bớt chút thời gian xem giúp mình đâu là lá số của mình với.
Đây là lá số sinh lúc 19h kém :
https://lyso.vn/lasotuvi/2/165505121989/1/Alone" target="_blank Wind.jpg
Đây là lá số sinh lúc 19h hơn :
http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/ ... een&size=2" target="_blank

Mình xin mô tả chút về bản thân: Là con thứ trong gia đình đông chị em, em út là em trai.
Gia đình kinh tế bình thường.
Tính tình thích đi đây đó, ham ăn, ham vui.
Thích tiêu xài, mua sắm.
Người dong dỏng cao, mắt cận thị.
Tốt nghiệp đại học năm 2011

Mình xin chân thành cảm ơn!

P.s : Nghe đồn anh Kyocera đẹp trai lắm :P

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Alone Wind đã viết:Gửi bạn Kyocera,

Nhờ bạn xem giúp mình với.
Vì từ trước đến nay, mình cứ nghĩ mình sinh khoảng 19h kém. ngày 5/12/1989 ( dương lịch)
Nhưng mẹ mình lại khẳng định mình sinh 19h hơn ngày 5/12/1989.
Cả 2 lá số mình đều thấy có đặc điểm là lá số của mình.

Dù biết rất phiền bạn. Nhưng mình mong bạn bớt chút thời gian xem giúp mình đâu là lá số của mình với.
Đây là lá số sinh lúc 19h kém :
https://lyso.vn/lasotuvi/2/165505121989/1/Alone" target="_blank Wind.jpg
Đây là lá số sinh lúc 19h hơn :
http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/ ... een&size=2" target="_blank

Mình xin mô tả chút về bản thân: Là con thứ trong gia đình đông chị em, em út là em trai.
Gia đình kinh tế bình thường.
Tính tình thích đi đây đó, ham ăn, ham vui.
Thích tiêu xài, mua sắm.
Người dong dỏng cao, mắt cận thị.
Tốt nghiệp đại học năm 2011

Mình xin chân thành cảm ơn!

P.s : Nghe đồn anh Kyocera đẹp trai lắm :P
những thông tin bên trên ko đủ để xác định giờ sinh nào đúng cả em chịu khó hỏi lại gia đình xem

huyen0990
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi huyen0990 »

kyocera đã viết:
huyen0990 đã viết:xem giúp mình xem ế tới khi nào,hì
Hình ảnh
chồng thân hình vừa tầm mặt dài trán rộng môi mỏng người này tính tình nóng nảy cũng khá đào hoa 2 vợ chồng sẽ lấy nhau qua mai mối nhưng vẫn có tình cảm với nhau cung phu này nên lấy muộn sẽ tốt cho gia đạo đại hạn 24 này là đại hạn cung phu nên cơ hội lập gia thất cao nhất là hội đủ những sao báo hỷ nữa
anh ơi đào hoa tức là sau này có ngoại tình ạ, cung phu của em có vũ khúc với thất sát có phải là xấu lắm đúng ko?

lienchan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lienchan »

kyocera đã viết:
lienchan đã viết:Nhờ bạn Kyoxera xem giúp mình cung phu nha, mình 27t rồi mà vẫn chưa yêu ai hết, mình xem thầy thì người nói khoảng năm 2016 hoặc năm 2018 mình sẽ lấy được chồng, không biết năm nào là đúng nữa? Bạn xem giúp mình ngoại hình của chồng mình và tình trạng hôn nhân tương lai của mình nha, cảm ơn bạn nhiều.

cung phu này để trên 30 hẵng lấy nếu lấy trước 30 kiểu gì cũng ly hôn chồng có thân hình hơi cao gầy mặt xương xương hay có vết người này công danh lận đận vất vả cuộc sống vợ chồng xung khắc nếu ko ai nhường ai thì sớm muộn cũng ai đi đường nấy còn về hạn thì như bên trên khả năng 3 năm nữa tức 31 tuổi muộn thì 34 tuổi mới lấy chồng

Bạn Kyoxera cho mình hỏi thêm:
1/ 31 tuổi hoặc 34 tuổi là tuổi âm hay dương ạ?
2/ Công danh của chồng mình lận đận vất vả lắm hả bạn, mình nhìn cung phu lại tưởng công danh của chồng mình phải khá và mình được nhờ chồng chứ. Theo bạn thì chồng mình có thể theo nghề gì?
3/ Liệu có sao tuần ở cung phu thê xấu như vậy có làm giảm bớt hình khắc hơn không? Tức là vợ chồng tuy có xích mích nhưng vẫn sống chung được với nhau.
Xin cám ơn bạn.

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

huyen0990 đã viết:
kyocera đã viết:
huyen0990 đã viết:xem giúp mình xem ế tới khi nào,hì
Hình ảnh
chồng thân hình vừa tầm mặt dài trán rộng môi mỏng người này tính tình nóng nảy cũng khá đào hoa 2 vợ chồng sẽ lấy nhau qua mai mối nhưng vẫn có tình cảm với nhau cung phu này nên lấy muộn sẽ tốt cho gia đạo đại hạn 24 này là đại hạn cung phu nên cơ hội lập gia thất cao nhất là hội đủ những sao báo hỷ nữa
anh ơi đào hoa tức là sau này có ngoại tình ạ, cung phu của em có vũ khúc với thất sát có phải là xấu lắm đúng ko?
nhìn chung vũ khúc thất sát là xấu rồi em

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

lienchan đã viết:
kyocera đã viết:

Bạn Kyoxera cho mình hỏi thêm:
1/ 31 tuổi hoặc 34 tuổi là tuổi âm hay dương ạ?
2/ Công danh của chồng mình lận đận vất vả lắm hả bạn, mình nhìn cung phu lại tưởng công danh của chồng mình phải khá và mình được nhờ chồng chứ. Theo bạn thì chồng mình có thể theo nghề gì?
3/ Liệu có sao tuần ở cung phu thê xấu như vậy có làm giảm bớt hình khắc hơn không? Tức là vợ chồng tuy có xích mích nhưng vẫn sống chung được với nhau.
Xin cám ơn bạn.
1/ 31 tuổi hoặc 34 tuổi là tuổi âm hay dương ạ?tuổi tính như trong lá số ấy
2/ Công danh của chồng mình lận đận vất vả lắm hả bạn?đúng thế
mình nhìn cung phu lại tưởng công danh của chồng mình phải khá và mình được nhờ chồng chứ:cung phu xấu ntn sao mà nhờ dc
Theo bạn thì chồng mình có thể theo nghề gì?thường làm những nghề giao tiếp
3/ Liệu có sao tuần ở cung phu thê xấu như vậy có làm giảm bớt hình khắc hơn không?tuần ở đó chỉ làm xấu thêm thôi
Tức là vợ chồng tuy có xích mích nhưng vẫn sống chung được với nhau.

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”