Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

Hiền Kat đã viết:Xem giúp em với
Hình ảnh
cung phu cư thân như thế này cộng với hạn xấu nữa chắc phải trên 30 em mới lấy chồng em ạ-chồng em có thân hình cao da trắng mặt dài đầy đặn là người khác tỉnh là con trưởng hoặc đoạt trưởng cung phu này đào hoa tính tình nóng nảy lúc nó cáu thì đừng gân cổ cãi là dc

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

n.eck0o đã viết:Nhờ anh xem giúp em với ạ! :D
Hình ảnh
chồng em hơn em khá nhiều tuổi dáng người cao ráo da trắng mặt dài nét mặt khắc khổ có thể là do kiếm nhiều tiền nên suy nghĩ nhiều người này khả năng theo nghiệp kinh doanh công việc kinh doanh lúc dc lúc mất nhưng càng về già sẽ ổn khả năng trước khi cưới em sẽ có em bé ko biết có phải vì lý do này mà bố mẹ em phản đối chăng

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

SENVANGMUAHA:hồng loan thiên quý chả liên quan gì tới đàn ông cả
đúng là em đã trải qua nhiều mối tình cứ nghĩ là đi đến kết thúc đẹp, nhưng phần lớn họ đều lớn tuổi hơn em nhiều và có số đào hoa không chung thủy , đi kèm với đó là sự lường gạt và giả dối và rất khéo che đậy nên đến phút cuối đề cập đến vấn đề hôn nhân thì em mới nhận ra con người thật là họ đang có vợ con đàng hoàng chứ không phải quá lứa lỡ thì hay mất vợ, li dị:những vấn đề này anh biết em ko cần kể làm gì tốt nhất là em ko nên tìm hiểu tử vi ko có tốt đẹp gì đâu
những điểm này về chồng em sẽ là điểm chốt:người chồng của em ko gầy ko béo nhưng thấp lại lớn tuổi trên nét mặt có sự khó tính nóng nảy người này thâm trầm kín đáo với vẻ ngoài đứng đắn 2 người sẽ quen nhau qua mai mối nhưng em là người có tình cảm nhiều nhất với chồng em người này cùng quê với em tốt nhất em đừng để quá 31 tuổi nếu để sang 32 tuổi

nguyenlanphu0ng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyenlanphu0ng »

kyocera đã viết:
nguyenlanphu0ng đã viết:Anh Kyo xem giùm chị gái em với ạ. Cao ráo xinh đẹp nghề nghiệp ổn định, mà vẫn chưa lấy chồng :((((

Hình ảnh
con gái ko nên ăn bộ sát phá tham chủ tính cách cương cường giống nam giới nhất là chị em cũng là mẫu người ghê gớm chứ có dịu hiền gì đâu đó là 1 điểm bất lợi khiến chị em đến giờ vẫn lẻ bóng thứ hai là phá quân rất kỵ hoả linh cái tính cách bất cần của chị em cũng là 1 nguyên nhân đấy có vẻ như người chồng của chị em thì ko thích điều này người này đẹp trai mặt trái xoan đào hoa duyên ngầm có công danh sự nghiệp rồi đó là những điểm cần biết để chị em nhận dạng nhé phải tận dụng cơ hội những năm 2015,2016 lấy chồng đi đừng để quá các năm này nếu ko cơ hội lấy chồng sẽ hẹp dần đấy
em cảm ơn anh, vậy năm nay chưa xuất chuồng được ạ :)) Năm nay duyên đã đến chưa? Với lại là chồng chị em có hơn nhiều tuổi không ạ. Cuộc sống hôn nhân gia đình sau này nữa
Chị em có số lấy chồng tây không a? vì chị bạn bè và làm việc với người nước ngoài nhiều

mainguyen88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mainguyen88 »

kyocera đã viết:mainguyen88:em đừng buồn khi anh phán hạn em lấy chồng thì anh sẽ phán
là sao hả a? tức là e khó lấy trc 30t đúng ko ạ Hình ảnh. Thế a có thể nói cho e về chồng e thế nào k ạ? cũng ko tốt à a? Hình ảnh

Hang0708
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hang0708 »

em chào anh KYOCERA ạ :)
em xin nhờ anh xem giúp đường tình duyên ạ. chả là cũng 22 t rồi mà chưa bao giờ có người yêu ạ :D. xin nhờ anh xem giúp em:
1, em bao giờ thì lấy chồng
2, chồng em hình dáng và tính tình trông như thế nào ạ?
em cảm ơn anh nhều ạ. chúc anh 1 ngày vui vẻ :)
Hình ảnh

n.eck0o
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi n.eck0o »

Vâng em cảm ơn anh! Nói thật là em có tư tưởng muốn có con trước khi cưới rồi, không vì lý do gì đặc biệt cả, chỉ là em muốn thế. Anh cho em hỏi thêm một chút được không ạ? Tình cảm của em và chồng tương lai có tốt không? Em có phải lấy chồng muộn hay rất muộn không? Và có phải vì có em bé nên anh ấy mới cưới em không? Mong được anh giúp đỡ! Em cứ nghĩ là theo ý mình thì em muốn lấy chồng là người làm cùng cơ quan sau này ạ. Nhưng mà chắc không phải rồi.:D

minhvi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi minhvi »

Chào Kyo :D
Kyo xem em giúp cung phu, tử và tình duyên giúp em nhé
Cám ơn nhiều :D
https://lyso.vn/lasotuvi/2/082525 ... minhvi.jpg" target="_blank

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

nguyenlanphu0ng đã viết:
kyocera đã viết:
nguyenlanphu0ng đã viết:Anh Kyo xem giùm chị gái em với ạ. Cao ráo xinh đẹp nghề nghiệp ổn định, mà vẫn chưa lấy chồng :((((

Hình ảnh
con gái ko nên ăn bộ sát phá tham chủ tính cách cương cường giống nam giới nhất là chị em cũng là mẫu người ghê gớm chứ có dịu hiền gì đâu đó là 1 điểm bất lợi khiến chị em đến giờ vẫn lẻ bóng thứ hai là phá quân rất kỵ hoả linh cái tính cách bất cần của chị em cũng là 1 nguyên nhân đấy có vẻ như người chồng của chị em thì ko thích điều này người này đẹp trai mặt trái xoan đào hoa duyên ngầm có công danh sự nghiệp rồi đó là những điểm cần biết để chị em nhận dạng nhé phải tận dụng cơ hội những năm 2015,2016 lấy chồng đi đừng để quá các năm này nếu ko cơ hội lấy chồng sẽ hẹp dần đấy
em cảm ơn anh, vậy năm nay chưa xuất chuồng được ạ :)) Năm nay duyên đã đến chưa? Với lại là chồng chị em có hơn nhiều tuổi không ạ. Cuộc sống hôn nhân gia đình sau này nữa
Chị em có số lấy chồng tây không a? vì chị bạn bè và làm việc với người nước ngoài nhiều
năm nay anh chẳng thấy có tín hiệu gì với chị em cả chỉ có năm sau với năm 2016 là có hy vọng thôi việc kết hôn với chồng tây là cũng có hy vọng đấy nhưng anh báo trước trong 2 năm 2015,2016 phải cố gắng lấy chồng trong 2 năm đấy để sang đại vận 34 thì mọi cánh cửa sẽ gần như khép lại với chị em đấy có thể sẽ phải ở vậy cả đời anh ko nói đùa đâu

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

mainguyen88 đã viết:
kyocera đã viết:mainguyen88:em đừng buồn khi anh phán hạn em lấy chồng thì anh sẽ phán
là sao hả a? tức là e khó lấy trc 30t đúng ko ạ :(. Thế a có thể nói cho e về chồng e thế nào k ạ? cũng ko tốt à a? :-S
nói chung là em ko thể lấy trước 30t dc khả năng phải 31,32 mới lấy dc còn chồng em có nhiều điểm ko tốt lắm cứ để chuyện đó cho tương lai đi

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”