MỘT NHÀ HỌ NGUYỄN PHÚC SINH TÔN, ĐỨC LỚN LONG HỔ PHỤC

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Trả lời bài viết
Longquan
Chính thức
Chính thức

MỘT NHÀ HỌ NGUYỄN PHÚC SINH TÔN, ĐỨC LỚN LONG HỔ PHỤC

Gửi bài gửi bởi Longquan »

Các bác bình giúp lá số cho anh bạn tôi, có vẻ rất đẹp phải không...Thấy hắn đương Quan lộc rạng ngời

Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tinhyeu_cuagio
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: MỘT NHÀ HỌ NGUYỄN PHÚC SINH TÔN, ĐỨC LỚN LONG HỔ PHỤC

Gửi bài gửi bởi tinhyeu_cuagio »

Lại một cái topic lấy tên giật gân rồi. :(

Không biết giờ sinh có đúng không vậy? Nhưng cái lá số này thuộc cách cục "Có thể phá sản bất cứ lúc nào". Thậm chí phải xa hay mất bố từ bé mới sống được tới bây giờ.
Đầu trang

Longquan
Chính thức
Chính thức

Dear Sirs

=D> Haaaaaaaaaaaaaa.........Qua kiểm tra thấy bạn cũng có thể khá biết về tử vi khi hiện tại đang ở tuổi 25. Có thể cậu nhìn thấy có Hoả tinh + Không, Kiếp. Nhưng tôi thấy lá số có cách " Nhị điều giao huy chiếu vào cung quan Vô chính diệu, có tam không, " Hoá Quyền, Lộc Tồn. Tại cung Mệnh" Mão " có Nhật+ Lương" = Nhật xuất lôi môm" Chưa kể cung thân được ở Mùi được cung Sửu có một loạt các sao tốt xung chiếu, Xin thưa có cứu vẫn được như bạn nói không. Tôi còn được biết răng Địa không, Địa Kiếp ít tác oai tác quoái với người tuổi Sửu, và sinh vào tháng 10, tháng 4.

Pls check , Thanks so much for your idea.

Best regard

Long Quân

Kính mong các chư vị cho ý kiến để tiếp tục giải đáp lá số của Bạn này.

tinhyeu_cuagio đã viết:Lại một cái topic lấy tên giật gân rồi. :(

Không biết giờ sinh có đúng không vậy? Nhưng cái lá số này thuộc cách cục "Có thể phá sản bất cứ lúc nào". Thậm chí phải xa hay mất bố từ bé mới sống được tới bây giờ.

Hình ảnh
Đầu trang

AnhHungThoiLoan5
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi AnhHungThoiLoan5 »

3 bài liền, mục đích xin ý kiến rõ ràng nên để mắt
Đầu trang

Longquan
Chính thức
Chính thức

Một lá số khá hay ..tiếc là chưa có " Cao nhân nào xuất đầu lộ diện " bình cho....

DIỄN ĐÀN LÀ NƠI ĐỂ NGƯỜI TA TRAO ĐỔI HỌC HỎI CŨNG NHƯ GIAO LƯU..ĐÓ LÀ PHƯƠNG CHÂM ĐỂ NÓ TỒN TẠI MÀ???
Đầu trang

matnaunau
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi matnaunau »

Longquan đã viết:Một lá số khá hay ..tiếc là chưa có " Cao nhân nào xuất đầu lộ diện " bình cho....

DIỄN ĐÀN LÀ NƠI ĐỂ NGƯỜI TA TRAO ĐỔI HỌC HỎI CŨNG NHƯ GIAO LƯU..ĐÓ LÀ PHƯƠNG CHÂM ĐỂ NÓ TỒN TẠI MÀ???

mình thấy có box Luận giải tử vi với box trao đổi học thuật mà?
Đầu trang

aiquoc
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi aiquoc »

một nhà họ nguyễn phúc sinh tôn
hình như câu này để nói về cụ hồ chí minh . thiên có thiên luật , địa có địa phép . nói lăng nhăng là không ổn đâu đấy . cái bạn giám lấy nick là long quân ah` .
Đầu trang

teller
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi teller »

dòng họ đó là dòng dõi hòang tộc, họ viết vậy có sao đâu
Đầu trang

Longquan
Chính thức
Chính thức

TL: LIỆU CHÚNG TA ĐI VỀ ĐÂU VỚI TỬ VI, TƯỚNG SỐ???

Tôi có phải cao nhân gì đâu....chỉ biết chút xíu quá nhỏ...

Mà tôi khuyên Bạn và một số ngưòi khác nhé....!

Từ kinh nghiệm của tôi tôi thấy rằng...:

-Số mệnh vốn không thay đổi mà cứ xem thì có thay đổi được không.

-Biết nhiều cái này chỉ làm rối đầu óc, làm suy nghĩ bị quẩn, đầu óc vào vòng u mê...lúc nào cũng căng thẳng..hãy nhìn mấy người biết ngiều xem, da xám xịt, mặt lúc nào nhìn ai cũng ngắm nghía...bản thân tui cũng đã như vậy..nhưng tui khác họ ở cái là họ coi đó là nghề..cong tui chỉ biết do ông cha đã từng dạy nho giáo, thày đồ.

- Số đã thế thì kệ cho nó tự nhiên bạn ah, đôi khi chỉ vì số má mà khi được có niềm vui thực sự thì số để làm gì...Người ta sống một ngày vui vẻ còn hơn là cứ tìm người hợp tuối để tránh kiêng kị..ở đời ai theo ý mình được:

Ví dụ nhé: Tui đã có thời gian nghe một ông Bác sỹ phẫu thuật ở bên Bộ y tế tình cờ gặp nhìn Nhân Tướng đoán rất nhiều về tui là lên lấy 1984 và 1990 vì hợp số, đúng số...vì có số nhờ vợ tuyệt đối...tui cũng nghe theo...cuối cùng tôi thấy rằng đó là như kiểu " Trai Hàn Quốc đi chọn vợ" chứ không phải là tình yêu, tìm hiểu tính cách, cư xử của Họ mới là quan trọng......Thà tìm ai đó yêu thương dù sống chỉ một ngày vui vẻ , hạnh phúc còn hơn....đó mới là điều quan trọng.....

- " theo đuổi cái gì thì cái đó thường chạy quá xa mình."...vì mình quá tập trung, quá thần tượng nó , coi nó là cao siêu,,,đến khi tuột khỏi tầm tay đâm ra nản trí.....trong tình cảm hay sự nghiệp đều vậy.....khi bạn đuổitheo ai đó thường bạn không hoàn toàn tình tảo, và cũng như theo bản năng...trong công việc cũng vậy, bạn lên giữ quan điểm ý trí....đôi khi phải có chính kiến.....ham học hỏi, nỗ lực.... và đừng quá coi trọng địa vị, nhất là tiền bạc...thì tự nhiên nó sẽ tới với bạn.....Tử vi mãi chỉ là từ vi....

- Có một cái này tôi khuyên bạn...nếu bạn muốn tốt thì bạn lên theo Phong Thủy cái đó có thể thay đổi vận mệnh của mình, của con cháu mình..Dương thì chỉ chủ vè sức khỏe..Âm phần mới là phát phúc nhiều đời....! Nhưng nhớ là thày tông nhé....thày tàu càng tốt.

- Và cuối cùng hãy luôn là chính mình....đừng quá quan trọng Tử Vi bạn nhé.....

Bản thân tui là một người nhỏ bé trong thế giới Nho giáo.....và Tử Vi cũng chỉ là cái rất nhỏ....Hãy lấy làm Phúc tích Đức, ời sau tầm long để phát phúc ...đó mới quan trọng Bạn ah.....Tui biết khá nhiều nhưng Tui đang cố lạo bỏ nó.....

Tổ tiên tích đức muôn đời thịnh

Con cháu thẻo hiền đời đời vinh.

................................
agoldusd đã viết:Kính nhờ bác vào coi dùm em lá số ạ Hình ảnh Hình ảnh Hình ảnh Hình ảnh Hình ảnh

viewtopic.php?f=34&t=8253

Em rất mong chờ Hình ảnh Hình ảnh

...

Lá Số Long Quân....
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”