Mời bác menhtuanthantriet vàoxemgiúpemlásố menhtrietthantuan

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
cuocdoithatbatcong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mời bác menhtuanthantriet vàoxemgiúpemlásố menhtrietthantuan

Gửi bài gửi bởi cuocdoithatbatcong »

Hôm nay giữa đêm hôm khuya khoắt post bài mong bác xem qua lá số có cách mệnh Triệt thân Tuần, mệnh Cự Nhật, Thân Cơ Nguyệt Đồng Lương của em có thể phá được cách mệnh triệt thân tuần khổ sở này không ạ??? mong bác cho vài lời nhé bác menhtuanthantriet, em cảm ơn bác.
Hình ảnh
Đầu trang

menhtuanthantriet
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Mời bác menhtuanthantriet vàoxemgiúpemlásố menhtrietthan

Gửi bài gửi bởi menhtuanthantriet »

chưa có thời gian để xem ngay,nhìn qua khái quát là số "con rể họ lê" tập nữ công gia chánh cho tốt vào kẻo sau này cái bắt nó bay vào đầu,cung phụ mẫu phưc tạp quá,nếu thái âm ko sáng thì lại đễ đưa ra hoàn cảnh đợi tôi chút để tính
Đầu trang

cuocdoithatbatcong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

menhtuanthantriet đã viết:chưa có thời gian để xem ngay,nhìn qua khái quát là số "con rể họ lê" tập nữ công gia chánh cho tốt vào kẻo sau này cái bắt nó bay vào đầu,cung phụ mẫu phưc tạp quá,nếu thái âm ko sáng thì lại đễ đưa ra hoàn cảnh đợi tôi chút để tính
''con rể họ lê'' là sao ạ? cháu không hiểu! mà cháu là con trai mà sao phải tập nữ công gia chánh hở bác :O
Đầu trang

Độc Cô Cầu Bạn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Độc Cô Cầu Bạn »

nghĩa là nhờ vợ đó ^^!
Đầu trang

cuocdoithatbatcong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

lên google search còn có cả phim nữa >< để xem thử chàng rể họ lê nó ra làm sao :D hii
Đầu trang

liemthamki
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi liemthamki »

Cung thê có thái âm, lộc khoa quyền sáng sủa, cư tí nữa. Sau này được nhờ vợ, vợ hiền, vợ sang giàu. Sướng rồi! Chỉ là sợ vợ thôi. Cung phụ mẫu có thiên tướng gặp triệt, sau này nên sống xa bố mẹ, thường xuyên về chăm sóc bố mẹ nữa nhé.
Vận hạn đi qua đẹp quá còn gì, số này sướng rồi. Tôi ước mình có cuộc sống như bạn đấy, có người khác lo lắng cho mình mà lại chung thuỷ với mình mà chẳng được.
Đầu trang

cuocdoithatbatcong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

liemthamki đã viết:Cung thê có thái âm, lộc khoa quyền sáng sủa, cư tí nữa. Sau này được nhờ vợ, vợ hiền, vợ sang giàu. Sướng rồi! Chỉ là sợ vợ thôi. Cung phụ mẫu có thiên tướng gặp triệt, sau này nên sống xa bố mẹ, thường xuyên về chăm sóc bố mẹ nữa nhé.
Vận hạn đi qua đẹp quá còn gì, số này sướng rồi. Tôi ước mình có cuộc sống như bạn đấy, có người khác lo lắng cho mình mà lại chung thuỷ với mình mà chẳng được.
cảm ơn bác :)

Tướng hãm gặp triệt :/ em thấy đẹp mà sao phải sống xa bố mẹ nhỉ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”