Chia sẻ kho sách của HTP!

Chia sẻ các loại tài liệu, sách, phần mềm
Đã khóa
Hình đại diện của thành viên
HoangTrungPhan
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Chia sẻ kho sách của HTP!

Gửi bài gửi bởi HoangTrungPhan »

Chào các bạn!

Trong thời gian tìm hiểu về tử vi và phong thủy, HTP rất ưa thích và đam về môn học này, Do đó HTP có sưu tầm một kho sách cho mình, Nếu nói nhiều thì chưa phải là nhiều, Nhưng ít cũng không phải ít, Để "đọc" và "suy ngẫm" đối với người bình thường chắc cũng phải mất hết 10 năm chứ không ít, có thể Bạn cho HTP chém gió nhưng thực sự là vậy. Có những cuốn sách viết từ những năm trước 1975 những cuốn sách này rất củ và còn sót lại trên tay mọi người không ít, qua năm tháng hư hỏng đi, Nhưng những cuốn sách đó vẫn có một số được chụp hình lại và lưu lại thành file xin cám ơn những người đã bỏ công sức để chụp hình trang sách lưu lại cho chúng ta và lưu lại cho con cháu lưu truyền sau này.Có những cuốn sách được viết từ những những nước ngoài các bạn ạ, Và HTP rất vui mừng đã sưu tầm được, và xin phép được chia sẽ với mọi người có thể nội dung cuốn sách có thể sai sót nhưng hậu thế chúng ta đọc và rút ra những vấn đề tinh túy và loại bỏ những ý sai lầm đi với ý nghĩa cao cả đó HTP
xin chia sẽ toàn bộ kho sách của mình cho tất cả các thành viên muốn đọc nghiêng cứu, tìm hiểu về môn tử vi và phong thủy này, Tuy chắc rằng kho sách của HTP chưa thật sự đầy đủ, HTP luôn đi tìm và bổ sung vào kho sách của mình. Và nếu tìm được HTP sẽ chia sẽ tất cả cho các men và thế hệ trẻ chúng ta cùng nhau nghiêng cứu và bình luận góp ý nhé!
Chắc chắn rằng có những cuốn sách các bạn đã có rùi, Nhưng có thể mình chưa có do vậy các bạn tìm cho mình những cuốn sách mình chưa có nhé.
Với phương châm đam mê và tìm hiểu môn học này HTP nghĩ sẽ chia sẻ tất cả cho các thành viên cùng nhau đọc luận và suy ngẫm, chúc các bạn tìm được những điều hay bổ ích từ kho sách của mình.
Vì công sức sưu tầm của mình và công sức mình UPFILE rất lâu nên rằng trước khi các bạn dowload các bạn cảm ơn mình cái nhé. Với lại mình muốn SHARE cho những người thật sự ưa thích và cần nó. Để dowload về các bạn làm theo các bước sau.

1/ Các bạn hảy nhấn nút cám ơn cho bài viết của mình tức là bài này.
2/ Sau đó các bạn gởi Commen yêu cầu phía dưới bài viết này.
3/ Sau khi mình nhận được yêu cầu mình kiểm tra điều kiện của bạn, mình sẽ lập tức gởi link dowload vào hộp tin nhắn cho từng người.

Mình cũng xin nói thêm đã giúp thì giúp cho trót vì tất cả các file của mình đang ở trạng thái nén (cho dung lượng nhỏ lại dễ úpload ) và chắc chắc rằng trong tất cả các bạn dowload sẽ có những người không rành lắm về tin học, Trong các file mình share cho các bạn có tất cả Một phần mềm giải nén "winra" và 3 phần mềm đọc sách. và các bạn làm theo hướng dẫn sau.
1/ Trong mục có tên "phần mềm đọc sách" bạn dowload mục này trước tiên nhé và phải "cài đặt" phần mềm "Winra" trước tiên (đây là phần mềm giải nén cho tất cả các FILE của HTP UPLOAD) Nếu bạn nào có phần mềm này rồi xin bỏ qua bước này.
2/ Các bạn tải thư mục có tên "phần mềm đọc sách" trong này có tất cả 2 phần mềm đọc, đọc file "prc" đọc file "pdf" còn File "word" thì tất nhiên máy ai cũng có rầu. rồi cài đặt hết 2 phần mềm này.
3/ Và tiếp theo các bạn dowload sách về và đọc thâu.

HTP một lần nữa chúc cho các bạn tìm được những điều hay, đam mê và bổ ích trong kho sách của HTP. Thân chào các bạn!
Sửa lần cuối bởi HoangTrungPhan vào lúc 15:33, 10/12/10 với 2 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: PHEPMAU, tuanpa_hnvn, mirko58, beoqua, Khanluado, bknavn, hoanglong, 1102, conan135, thienphucungmenh, nhonha2005, gago007, timhieutuvi113, tienthinh, ntvd, khoanhau, phamhung031, caocau0211, XeBaGac, kilantu84, thuyhu85, nongdanbd, simplewoman, Dai Hai Thuy, timlucbinh, lovestory_87, luasaigon, phongvan38, emoidoianhve_emnhe89, linhchi54990, tt_trung88, 1100, longson, mua.toj, Vạn Kiếm Nhất, autumn1984, hhnuas, Aloner, diamondhouse, Rosemary, Ng.NamHai, thienhathuy, huuduyenduong, su-tu, longduyen, dentuy, phamduynhat, thaongansp, blackDevil, whalemiss, thaibinh_8337, bobybaby, tuankaka, neo123, thangkasati, kenjava, audiophile, thatsatmd, mickeyboy533, hongduong.dhd, SIEUCONCORD, alonekami_92, phuongnt0102, tatatate123, Luumanhvn

lovestory_87
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Chia sẻ kho sách của HTP!

Gửi bài gửi bởi lovestory_87 »

Ủa, sách đâu hả anh Phan? sao em không thấy gì hết á.

HoangTrungPhan
Tứ đẳng
Tứ đẳng

lovestory_87 đã viết:Ủa, sách đâu hả anh Phan? sao em không thấy gì hết á.
Em đọc chưa hết bài viết hỏi "không thấy sách" em đọc kỹ lại đi sẽ có sách thôi à! Nóng vội thế love

HoangTrungPhan
Tứ đẳng
Tứ đẳng

lovestory_87 đã viết:Ủa, sách đâu hả anh Phan? sao em không thấy gì hết á.
Anh đang úp lên mediafire nhiều quá nên hơi lâu, Úp xong anh gởi link cho em liền!

Cá Chép
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Cá Chép »

bac HTP mở cửa hàng đi buôn trên diễn đàn đấy à!

HoangTrungPhan
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Cá Chép đã viết:bac HTP mở cửa hàng đi buôn trên diễn đàn đấy à!
Bác cá chép nghĩ sao thì tùy! :-bdmình đâu có gì đâu mà nói bun bán!
Sửa lần cuối bởi HoangTrungPhan vào lúc 17:37, 10/12/10 với 1 lần sửa.

Dai Hai Thuy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Dai Hai Thuy »

Gửi cho DHT luôn nha, thanks again

HoangTrungPhan
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Dai Hai Thuy đã viết:Gửi cho DHT luôn nha, thanks again
Uh Mình sẽ gởi vào tin nhắn link cho DHT mình còn đang úp, chưa xong nữa, úp xong mình PM liền :D
Được cảm ơn bởi: mirko58

longson
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi longson »

Cảm ơn anh Hoàng Trung Phan đã có ý chia sẻ sách

ANh gửi cho em link với nhé.

HoangTrungPhan
Tứ đẳng
Tứ đẳng

longson đã viết:Cảm ơn anh Hoàng Trung Phan đã có ý chia sẻ sách

ANh gửi cho em link với nhé.
Mình đã gởi link cho các bạn, memberlist.php?mode=viewprofile&u=27195

daihaithuy,emoidoianhve-emnhe89,longson,lovestory87,thienhathuy.

Chúc các bạn tìm được những điều hay trong những cuốn sách của mình sưu tầm! Thân.

Đã khóa

Quay về “Thư viện”