xin hỏi admin là đưa lá số người yêu lên thì có được không?

Gửi lời tri ân, thư ngỏ và đóng góp ý kiến về diễn đàn
Labatvi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

xin hỏi admin là đưa lá số người yêu lên thì có được không?

Gửi bài gửi bởi Labatvi »

Xin hỏi admin là đưa lá số người yêu lên thì có được không?
Nhiều bạn trai có bạn gái...rất xinh (tất nhiên là biết lá số và thông tin cần thiết vì đã khám phá nhiều rồi hihi), tôi thay mặt họ hỏi Admin diễn đàn là có thể đưa lá số lên để đi thi không ?
Xin quý vị cho ý kiến và hồi âm!
Thanks
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nncuong
Sáng lập
Sáng lập

TL: xin hỏi admin là đưa lá số người yêu lên thì có được không?

Gửi bài gửi bởi nncuong »

Labatvi đã viết:Xin hỏi admin là đưa lá số người yêu lên thì có được không?
Nhiều bạn trai có bạn gái...rất xinh (tất nhiên là biết lá số và thông tin cần thiết vì đã khám phá nhiều rồi hihi), tôi thay mặt họ hỏi Admin diễn đàn là có thể đưa lá số lên để đi thi không ?
Xin quý vị cho ý kiến và hồi âm!
Thanks
Điều lệ không cho phép bác ạ, với lại cũng hết hạn đăng ký rồi. Hiện ban giám khảo đang chấm điểm và luận lá số.
Đầu trang

Mai Hoa
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Mai Hoa »

Hay bác Lã bảo các bạn trai cứ đưa lá số bạn gái lên, đạt thì cho nhập Động Bàn Tơ... Động ý vào cái là chả cần thi đương nhiên top ten Lyso.vn.
Đầu trang

Labatvi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Cám ơn nncuong....tiếc quá...cái lá số của Lã có được xinh lém....vào động bàn tơ của Mai Hoa là cũng hơp lý...e hèm...duyên dáng làm sao....tha hồ mà nhả tơ....hihihihi
Đầu trang

mard
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi mard »

Labatvi đã viết:Cám ơn nncuong....tiếc quá...cái lá số của Lã có được xinh lém....vào động bàn tơ của Mai Hoa là cũng hơp lý...e hèm...duyên dáng làm sao....tha hồ mà nhả tơ....hihihihi
Xin bác, dẫn em nào ít xinh thôi, động bàn tơ có bà Phép Màu đủ xinh rồi, dẫn em xinh đến thì các em xấu như em ê sắc ế hết à, yêu cầu chị Mai Hoa phải limit động bàn tơ thôi, em là em ghen tị lòi hết cả 2 mắt bạn nào xinh mà duyên đó nhá, em là em khóc hết nước mắt rồi đấy :(( :(( :(( mà em nói trước em mà khóc là Chung Vô Diệm cũng phải hét lên kêu xấu đấy ^:)^
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HoangHa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HoangHa »

ah, Lã huynh vắng mặt lâu quá, Lã huynh vẫn khỏe chứ ;)

Thôi Lã huynh cứ đưa lá số lên đây, ko thi miss thì ta thi hậu miss cũng đc chứ sao :P, để anh em chiêm ngưỡng vẻ đẹp của các chị em :X
Đầu trang

Labatvi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hihi...Chào hoàng hà...việc luận lá số trăm sự trông cậy vào HH nhé!
Lâu mới quay lại dd...Hoàng Hà công lực tăng tiến kinh thật...xuất chiêu rất có hồn... Anh em trong DD viết rất ít về kiến thức cơ bản luận tử vi...nếu viết mục này tốt các cao nhân bên TVLS sẽ kéo hết về đây...mong lão cường, Lão Tuệ và HH cố gắng chiến đấu mảng này...Phước duyên đã đóng góp nhiều bài có giá trị rồi....Chỉ tiếc là chủ chương của admin tuệ....là đi sâu vào tình duyên, tơ nhện và cái đám trắc trở chăng????
Mảng Đao Hồng thì DD này là số 1.....
Mà này cái cô răng khểnh có tham lang, hoá lộc thì bề ngoài có tốt LÔNG , tốt TÓC không nhỉ???hihi HH PM cho lã biết với.
Kinh quý vi 1 chum trà!
Đầu trang

rangkhenh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi rangkhenh »

@ bác Lã: bác hỏi nhà em tốt lông chỗ nào ;;) tóc thì có mỗi chỗ, ai cũng có thể nhìn thấy mà :D Không lẽ bác muốn nhòm cả...những chỗ khác nữa? Thiệt tình...
Đầu trang

Labatvi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Có cho cũng hổng dám nhìn đâu! hihi...Nhà phật xin ngồi thiền...nhắm mắt....miệng nam mô a di dà phật....không dám theo cô lên chùa ăn cơm chay đâu....nam mô....nam mô!
Đầu trang

tuetvnb
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi tuetvnb »

Chà chà..... Lão lái buôn này lâu nay mải mê buôn bán, chả thấy mắt đâu. Chắc hẳn kiếm được mối nào khá khẩm nên im như thóc giống trong bồ.

Nhưng mà, ta thấy Lão miêng thì niệm Nam Mô...mà trong bụng thì thấy toàn...tơ nhện. Thôi, cái sự đời nó vốn giăng mắc làm vậy..."anh hùng bất quá mỹ nhân quan"...Lã cũng nên bình tâm tĩnh trí kẻo hư đại sự.

Năm nay buôn bán phát tài, tiền bạc nặng túi, chắc hẳn còn Đào hoa nó lại cựa quậy hử ??? Nếu nó mà làm dữ quá, thì cứ bảo ta một tiếng, chỗ thân quen, ta trị giúp.

Nếu có gặp Nàng thì cho ta gửi câu này

Quan sơn cách trở trùng trùng,
hỏi xem nhan sắc khuynh thành còn không?

Thôi, Tuetvnb ta xin bái biệt!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Thư ngỏ - Ý kiến”