Mệnh vcd ở cung tuyệt địa có phải rất xấu ko ạh? Mọi người cho mình xin đôi lời với ạh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Mệnh vcd ở cung tuyệt địa có phải rất xấu ko ạh? Mọi người cho mình xin đôi lời với ạh

Gửi bài gửi bởi leyenha »

Hungternopil đã viết: 13:30, 03/10/19
leyenha đã viết: 13:26, 03/10/19
Hungternopil đã viết: 13:17, 03/10/19 chị của bé này thì cơ bản thấy ổn, có tâm hồn nghệ sĩ, có năng khiếu cảm thụ âm nhạc đó.
đời gặp nhiều may mắn, âm dương điều hòa, vận khó thì 15-34, xấu nhất là 15-24, qua đó là thay đổi đi xa, lập gia đình làm mọi việc ổn thỏa.
phúc kia chưa coi là đẹp, điền kia chưa coi là tốt nhưng cũng được cách tham linh hỏa - danh chấn chư bang. lúc nhiều thì rất nhiều đó, lúc ít thì phải liệu chừng.
sinh con dễ đẻ mổ, đẻ con thưa, cách nhau 4,5 năm trở lên. con cái có bằng cấp nhưng không nhờ được.
chị này cũng lắm bệnh, mặt hơi buồn, hay có bệnh xoang, bệnh liên quan tới mũi, bệnh trĩ.
xem xét định hướng học các ngành mưới, học ngành ngôn ngữ, làm việc cho các tập đoàn nước ngoài hay có yếu tố nước ngoài.
Mình tưởng đại hạn ở phụ mẫu có vũ phủ mà lại kém vậy hả bạn, hạn 15-24 ấy? Cho mình hỏi thêm là bé này học hành có khá ko bạn? Sau có thể cho cháu đi du học được ko ạh?
mệnh kim đến đất thủy, có thiên khôi - quý nhân cứu giải là có cái xấu bạn nhé. nó giúp cứu giải, có an nguy nhưng hú vía rồi qua, nên mới nói là kém.
học hành thì không tồi đâu, thiên cơ - cự môn ở quan, có thêm bạch hổ (D), không đùa đâu, có thể không lừng danh chứ khả năng tư duy logic và ăn nói thì tốt lắm. nói ra tiền đó, nhưng song lộc đồng cung phá nhau chưa tốt thôi.
kêu làm lớn thì khó, chứ trung bình khá thì ổn đó, tài tam không - sẽ có thời điểm thuận lợi mà giàu có.
Còn đây là lá số mình, bạn có thể cho mình hỏi sau này mình có thể tạo dựng được cơ nghiệp cho con cái được nhờ ko bạn ? Đến giờ vẫn tay trắng buồn quá ạh
Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mệnh vcd ở cung tuyệt địa có phải rất xấu ko ạh? Mọi người cho mình xin đôi lời với ạh

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

năm sau kinh tế sẽ lên, sẽ phát, nhưng cứ cẩn thận.
mệnh quang quí thì giúp cho chồng về công danh, cho con về công việc, đó là cái tác động. nhưng mệnh ở đất dưỡng, lĩnh tinh (h), phá toái, phục binh, hoa cái, cứng cỏi lắm, vang danh nơi xa. chưa tích được phúc dương cho bản thân, chưa tốt đâu. mệnh ở dưỡng thì đa phần vun vén cho mình, tính cho mình, không được đẹp đâu. cần người nuôi dưỡng. nuôi dưỡng mệnh.
tiền bạc kiếm được chịu khó giấu đi nhé, tích cái quỹ đen gì gì đó. cũng thuộc loại nói ra tiền đó.
già thì không ở với ai được, có nhiều suy nghĩ, thích sự lãng mạn nhưng không nên nghiện vào thứ gì, không có sạt nghiệp đó.
Được cảm ơn bởi: leyenha
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hungternopil đã viết: 13:42, 03/10/19 năm sau kinh tế sẽ lên, sẽ phát, nhưng cứ cẩn thận.
mệnh quang quí thì giúp cho chồng về công danh, cho con về công việc, đó là cái tác động. nhưng mệnh ở đất dưỡng, lĩnh tinh (h), phá toái, phục binh, hoa cái, cứng cỏi lắm, vang danh nơi xa. chưa tích được phúc dương cho bản thân, chưa tốt đâu. mệnh ở dưỡng thì đa phần vun vén cho mình, tính cho mình, không được đẹp đâu. cần người nuôi dưỡng. nuôi dưỡng mệnh.
tiền bạc kiếm được chịu khó giấu đi nhé, tích cái quỹ đen gì gì đó. cũng thuộc loại nói ra tiền đó.
già thì không ở với ai được, có nhiều suy nghĩ, thích sự lãng mạn nhưng không nên nghiện vào thứ gì, không có sạt nghiệp đó.
Từ bé mình ở với ông bà ngoại chắc do mệnh có dưỡng. Già ko ở được với ai thì là cô đơn cô độc hả bạn ? 😭😭😭. Mình ko có máu đỏ đen chắc ko đến nỗi sạt nghiệp đâu bạn nhỉ. Lá mình sang năm mưu cầu đi xa sẽ tốt phải ko bạn?
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hungternopil đã viết: 13:42, 03/10/19 năm sau kinh tế sẽ lên, sẽ phát, nhưng cứ cẩn thận.
Với lá số chồng mình như vậy liệu có thể sống với nhau đến già được ko bạn? Chứ già mình sợ sống cô đơn cô độc như bạn nói lắm😭😭😭😭😭
Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

nhà này hợp nhau phết, mệnh ở đất dưỡng, cũng thích vun vén, cần chăm sóc, hehe.
sinh ban ngày cung ban ngày, thiếu sự điều hòa âm dương.
mệnh dương nam cung mệnh ở cung âm thì không cứng đầu.
đẩu quân ở mệnh thì ngày càng cô độc thôi.

người thiên tướng thích giúp người khác, nhưng cũng lằng nhằng tình cảm lắm. càng già càng giàu có đây. thiên phủ - kình dương, cự thương đây. người này cũng hay có quỹ đen, kiếm tiền có giấu đi tích lũy dần mà lên. hồng loan ở đây thì sau có thằng rể quý hay chăm chút bưng trà rót nước cho bố vợ.

thiên tướng thì nên chọn tiền bạc hay tuổi thọ, mệnh thân đồng cung cứng đầu chả nghe ai. tọa quý hướng quý, giản dị nhưng gia trưởng ghê đấy. 2 vợ chồng này chắc chả ai nển phục ai.
tui không biết định nghĩa già của bạn là gì, như người này khó mà qua đại vận 64-74.
Được cảm ơn bởi: leyenha, Thanthatsattuvi, thanh163
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hungternopil đã viết: 16:12, 03/10/19 nhà này hợp nhau phết, mệnh ở đất dưỡng, cũng thích vun vén, cần chăm sóc, hehe.

người thiên tướng thích giúp người khác, nhưng cũng lằng nhằng tình cảm lắm. càng già càng giàu có đây. thiên phủ - kình dương, cự thương đây. người này cũng hay có quỹ đen, kiếm tiền có giấu đi tích lũy dần mà lên. hồng loan ở đây thì sau có thằng rể quý hay chăm chút bưng trà rót nước cho bố vợ.

thiên tướng thì nên chọn tiền bạc hay tuổi thọ, mệnh thân đồng cung cứng đầu chả nghe ai. tọa quý hướng quý, giản dị nhưng gia trưởng ghê đấy. 2 vợ chồng này chắc chả ai nển phục ai.
tui không biết định nghĩa già của bạn là gì, như người này khó mà qua đại vận 64-74.
Đúng là chồng mình đào hoa, có lúc suýt bỏ nhau nhưng duyên số chưa bỏ đc😂nhưng được cái tốt tính. Chỉ mong sao tu tỉnh lại đc. Nghe bạn nói sau này ông ấy khá mà mừng, mong sao mình có phước được nhờ chứ ông này bây h vẫn lẹt đẹt lắm. Cho mình hỏi nốt về bé lớn nhà mình nha cho đủ bộ😁, mình thấy lso bé có vê xấu nhất thì phải ko biết có điều j cần thật lưu ý trong lá số bé lớn nhà mình ko bạn?
Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

lá con cả thì chưa đẹp lắm. có dấu, bớt trên thân. răng hơi xấu, giọng hơi to, mặt hơi buồn. có xu hướng sinh hoạt không điều độ gây ra bệnh. có nhiều suy nghĩ trước tổi đó.
nhìn cung điền thì điền nhập thổ, tài nhập khố, giữ được tiền của, treo bằng khent rong nhà. nhà gần nơi ngân hàng hay có thể cho ngân hàng thuê. hay gặp trộm nhòm ngó, yên chí là về khoản tích lũy cũng khá đó.
bố mẹ có quan hệ chưa tốt, có cãi nhau, cũng phong lưu.
phúc âm chưa tốt, cần bồi tài.
bạn này có khả năng tổ chức, quản lý tốt. quan ở dần là đẹp rồi.

cự môn cư thiên di xấu nhé. nhắc nên nhẫn nhịn, ra ngoài làm đúng cũng bị coi là sai, làm sai là bị chỉ trích. cơ bản là đi đâu cũng gặp thị phi, cứ coi mặc nó đi.
khuyên bạn này làm việc tốt nên suy nghĩ, số bạn này làm ơn mắc oán đó. cũng không nên quá vô tình, hao tuyệt thì gian manh quá sẽ ảnh hưởng tới việc bồi đắp phúc phần.
chuyện ăn uống chú ý, sau này sẽ bị rối loạn tiêu hóa chút thôi.
chú ý các chấn thương vùng đầu, bị thì nên chữa và chú ý, tránh để sẹo trên đầu nó xấu.
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hungternopil đã viết: 23:43, 03/10/19 lá con cả thì chưa đẹp lắm. có dấu, bớt trên thân. răng hơi xấu, giọng hơi to, mặt hơi buồn. có xu hướng sinh hoạt không điều độ gây ra bệnh. có nhiều suy nghĩ trước tổi đó.
nhìn cung điền thì điền nhập thổ, tài nhập khố, giữ được tiền của, treo bằng khent rong nhà. nhà gần nơi ngân hàng hay có thể cho ngân hàng thuê. hay gặp trộm nhòm ngó, yên chí là về khoản tích lũy cũng khá đó.

cự môn cư thiên di xấu nhé. nhắc nên nhẫn nhịn, ra ngoài làm đúng cũng bị coi là sai, làm sai là bị chỉ trích. cơ bản là đi đâu cũng gặp thị phi, cứ coi mặc nó đi.
khuyên bạn này làm việc tốt nên suy nghĩ, số bạn này làm ơn mắc oán đó. cũng không nên quá vô tình, hao tuyệt thì gian manh quá sẽ ảnh hưởng tới việc bồi đắp phúc phần.
chú ý các chấn thương vùng đầu, bị thì nên chữa và chú ý, tránh để sẹo trên đầu nó xấu.
Cảm ơn bạn rất rất nhiều nha ! Có điều 1 số trang an sao hoá khoa theo tả phụ tức là trong lá bé lớn đáng lẽ hoá khoa fai ở cung phụ mẫu mà ko hiểu sao teong trang này hoá khoa lại đóng cung điền. Nếu hoá khoa cung phụ mẫu có lẽ cung phụ sẽ bớt xấu hơn bạn nhỉ 😊
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

leyenha đã viết: 07:13, 04/10/19
Hungternopil đã viết: 23:43, 03/10/19 lá con cả thì chưa đẹp lắm. có dấu, bớt trên thân. răng hơi xấu, giọng hơi to, mặt hơi buồn. có xu hướng sinh hoạt không điều độ gây ra bệnh. có nhiều suy nghĩ trước tổi đó.

Cảm ơn bạn rất rất nhiều nha ! Có điều 1 số trang an sao hoá khoa theo tả phụ tức là trong lá bé lớn đáng lẽ hoá khoa fai ở cung phụ mẫu mà ko hiểu sao teong trang này hoá khoa lại đóng cung điền. Nếu hoá khoa cung phụ mẫu có lẽ cung phụ sẽ bớt xấu hơn bạn nhỉ 😊
Bớt xấu nhưng không hết.
Đầu trang

Thanthatsattuvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thanthatsattuvi »

Hungternopil đã viết: 16:12, 03/10/19 nhà này hợp nhau phết, mệnh ở đất dưỡng, cũng thích vun vén, cần chăm sóc, hehe.

Thiên tướng nên chọn tiền bac hay tuổi thọ là như thấ nào ạ? Có phải là nghèo thì thọ hoặc giàu thì k thọ đúng k ạ?
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”