Lap hoi Than cu Phuc duc. Cac ban lam nghe gi vay?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dannguyenvo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lap hoi Than cu Phuc duc. Cac ban lam nghe gi vay?

Gửi bài gửi bởi Dannguyenvo »

công chúa mùa thu đã viết: 19:22, 17/05/20
Dannguyenvo đã viết: 18:05, 17/05/20 Em chào tất cả mọi người,

Em chắc là nhỏ tuổi nhất trong hội này, em hiện đang làm biên kịch phim điện ảnh. Em mới bắt đầu công việc nhưng mọi thứ có vẻ may mắn (em nghĩ 1 phần là vì thái độ và chuyên môn của em, em luôn tự nhủ mình còn yếu kém và đặt mục tiêu cao hơn nữa trong công việc).

Em cũng không biết cung Phúc của mình là tốt hay xấu. Vì cung Phúc của em có Thiên Đồng hãm địa nhưng có cả tứ hóa và Thanh Long Lưu Hà cư Thìn.

Hân hạnh được làm quen mọi người ạ.

Hình ảnh
Em ko phải nhỏ nhất đâu, bé BaoMinh ở trên hình như mới có mười mấy tuổi kìa. Đúng là cung Phúc ko dc tốt lắm, nhưng đc cái cung Quan sáng đẹp, công danh chắc sẽ thuận lợi. Em làm biên kịch phim , nghe thích quá . Em làm chị nhớ lại chị cũng từng có cái thời viết mấy kịch bản phim , chạy đi gửi mấy hãng phim , mà vì không có tên tuổi, ko hợp thể loại nên ko chỗ nào chịu, ko cho chị 1 tí cơ hội nào luôn , cuối cùng tuyệt vọng ko viết nữa. Mỗi người đúng là mỗi số phận ha em . Chúc em sau này sẽ thành công.
Em xin chào chị ạ,

Em cũng công nhận là tổ nghề có ưu đãi em đôi phần, nhưng em tin là mình cũng cần đáp ứng được nhu cầu của thị trường để có được cơ hội đứng lại trong ngành "công nghiệp" này ạ (Em viết tốt thể loại hành động, kỳ ảo, và hài, may mắn sao thị trường cũng đang rất ưu đãi 3 thể loại này).

Em cũng phân vân một chút về tình hình tài chính của bản thân (Em có nghĩ đến việc kinh doanh ngoài) và việc kết hôn (Em tính cầu hôn bạn gái vào năm nay, nhưng mẹ em bảo nên chờ đến năm 27 vì cả hai đứa đều không nên kết hôn sớm), không biết các quý anh quý chị có thể giải đáp cho em được không ạ?

Em chân thành cảm ơn.
Đầu trang

Nhatbutdinhcankhon
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nhatbutdinhcankhon »

Ko phải mô.lá số này mệnh vô chính diệu, lại gặp tuần triệt là ok rồi.nếu đi theo con đường nghệ thuật nhất định thành công .nhưng việc gì cũng có hai mặt của nó bạn nên chú ý sức khoẻ của mình
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
cncmac
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cncmac »

em thân cư phúc từ bé sinh ra đã nhậm thìa bạc. h vẫn chưa nghề ngỗng j ổn định
Đầu trang

minhmint
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi minhmint »

Hình ảnh

Cũng Thân cư phúc, hiện đang làm phó phòng của một công ty. Trước 25 tuổi tương đối vất vả, càng về sau thì càng nhàn khá hơn về tiền bac, may mắn.
Được cảm ơn bởi: minhmint
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Ban mint duoc ca tu linh lan vong truong sinh.....
Đầu trang

phuctaiphan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phuctaiphan »

Bác nào nghiệm ai cung Phúc em như nào thì phải xem sao ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

minhmint
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi minhmint »

thanhmai8558 đã viết: 10:37, 18/05/20 Ban mint duoc ca tu linh lan vong truong sinh.....
Được cả tam hoá liên châu nữa đấy bạn, nhưng vẫn nghèo lắm
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

phuctaiphan đã viết: 14:09, 18/05/20 Bác nào nghiệm ai cung Phúc em như nào thì phải xem sao ạ?
Hình ảnh
Ban nay Tu vi That sat thi lam viec gi nhi?
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Than cu Phuc duc, mot ben la cung Phu mau, mot ben la cung Dien trach. Co phai vi vay ma thich an nhan nhu Dien trach khong cac ban?
Đầu trang

kidhp90
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi kidhp90 »

công chúa mùa thu đã viết: 22:56, 16/05/20 Có . Mấy năm trước thì mỗi năm , mình đi chùa có 1 lần đầu năm thôi . Còn năm ngoái , mình đi chùa chắc cũng mười mấy hai mươi lần . Vì bị thất tình , bỏ rơi , bị đùa giỡn , nên mình khóc nhiều lắm , tâm trạng ko tốt , nên đi nhiều để kể tội cho nhẹ lòng , xin có thể buông bỏ dc . Năm nay , vì dịch nên chưa đi chùa dc lần nào .
Mình cố gắng làm nhiều việc tốt từ nhỏ rồi . Mình đi chợ , hay mua cá về nuôi , mua ếch về kiếm chỗ vắng vẻ thả . Có con mèo chạy vào nhà , mẹ mình sợ xui nên đuổi đánh , nó vẫn chịu đau 5 lần 7 lượt ko đi , mình thấy tội quá nên cố giữ nó lại nuôi . Tháng lương đầu tiên , mình ra chợ , mua 1 con vịt về nuôi , coi như làm chút chuyện tốt cảm ơn Trời Phật . Mỗi Tết hàng năm , mình bỏ ít tiền vào bao lì xì , tặng cho mấy bé ăn xin , có khi còn lén mẹ đem bánh kẹo ra cho tụi nó nữa . Mình đi đường , thấy mấy cái cây còn tươi bị người ta vứt bỏ , thì nhặt về trồng , tưới chăm sóc . Đi đường, cứ thấy có cục gạch lớn giữa đường thì dừng lại, nhặt nén vào trong lề để người khác không chạy vấp té.
Mình từ nhỏ ko biết về tử vi , gần đây mới tìm hiểu thôi . Nhưng từ nhỏ đã luôn tin vào luật nhân quả, cố gắng làm người tốt, tin rằng mọi xui xẻo rồi sẽ qua. Ba mình tạo nghiệp nhiều lắm, đôi lúc mình rất sợ phải thay ba trả nghiệp, ...Nhưng có lẽ do những việc mình đã làm được, mà bản thân ko phải bị ảnh hưởng gì, cuộc đời ngày càng tốt dần lên.
Bạn cho mình xin lá số b để mình nghiệm lý đc ko ạ, mình cũng thân cư phúc mà ko hiểu sao sự nghiệp nhiều lúc thấy bế tắc kính, tình duyên thì lại quá chi lận đận
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”