Tử Vi đúng được bao nhiêu %?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Liebe_Katze
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Tử Vi đúng được bao nhiêu %?

Gửi bài gửi bởi Liebe_Katze »

huongnguyen.18890 đã viết: 16:40, 07/07/20
Liebe_Katze đã viết: 06:02, 07/07/20 Mình chưa biết tử vi đúng được bao nhiêu, càng nói nhiều thì càng có người phản bác.
Ví dụ chuyện nhỏ của mình thế này, nhiều năm về trước trong một lần mẹ mình đi chùa Hương hay Yên Tử ý chả nhớ, gặp một sư thầy trong chùa. Mẹ mình chỉ nói là mẹ tuổi Dần và mình tuổi Mùi, chưa hề nói ngày tháng năm sinh. Thầy chùa nói ngay lập tức, tháng 9 năm nay (tức là mấy tháng sau) mình xuất ngoại. Và kết quả là mình xuất ngoại đúng tháng 9 thật, mặc dù lúc đó mình đang chờ thi và làm hồ sơ chả biết có đi thì đi lúc nào.
Nhìn tên nick của b, thì b đang ở Đức à b? Mình nghĩ người ta có một năng lực nào đấy có thể nhìn được ấy. Tử Vi mình k biết đúng sai thế nào, nhưng xem quẻ dịch mình thấy xác xuất đúng rất cao. Mình đã được một vài người xem cho, thì quả thật đúng lắm.
Mình ở Đức nè, bạn cũng ở Đức hả >:D<
Khi gia đình nhà mình từng gặp một số vấn đề pháp luật, khi mình đi xem thầy vừa ngó tử vi vừa gieo quẻ thì thầy dự đoán đúng 95% phán quyết của tòa luôn đấy :))
chỉ có mỗi chuyện các thầy đoán chồng con mình ngon nghẻ lắm, tiền bạc mình kiếm cũng tốt thì chưa thấy đúng chỗ nào :(( xong rồi thành ra mẹ mình chốt là không được nghe mấy ông thầy bói :((
Đầu trang

nguyenngo8
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nguyenngo8 »

Long Đức đã viết: 19:19, 06/07/20
huongnguyen.18890 đã viết: 15:21, 06/07/20 Chào mọi người,
mình tham gia diễn đàn cũng khá lâu rồi, cũng một thời điên cuồng post số đi hỏi người này người kia, người bảo tốt có, bảo xấu có. Sau 6 năm nghiệm lại điều mọi người nói, đúng có ít, sai có nhiều. Mình tự hỏi liệu tử vi đúng được bao nhiêu phần trăm? Nhìn vào lá số mình, 6 năm trước bảo 2017 mình sẽ kết hôn, nhưng r cũng k có gì xảy ra, bảo muộn nhất là 31 (năm nay) nhưng có lẽ cũng sẽ chẳng có gì. Bảo số mình đi xa sẽ ổn hơn gần nhà, đi rồi mới biết k đâu bằng nhà. Hôm nay mình post lại lá số thêm lần nữa, hi vọng sau 6 năm thì sẽ hữu duyên với bạn nào đấy có thể xem chuẩn :)
Lá số cũng được (Khoa Song Lộc, Lộc Mã, Mã Tràng Sinh), cũng dễ nhìn mà sao "ế" lâu nhỉ!

Có lẽ vì hơi khó tính, tính cô độc - có phần bảo thủ và khó hòa đồng (Cô Quả, Lộc Tồn. Tang Môn thủ mệnh cũng là người hay lo nghĩ, u buồn).

Cung Phúc không được tốt nên người ta bảo đi xa (nơi sinh ra) thì sẽ ổn hơn, nhưng cung Di Cơ Âm hãm + Hỏa Linh cũng không mấy tốt, nhất là về mặt tinh thần. Cũng có thể bản thân có chút mâu thuẫn, một phần thì muốn đi/bay nhảy (Thiên Mã) mà một phần lại là người sống nội tâm (Cô/Tang).

Mệnh Tang Môn thì thường hay ưu sầu. Thế ưu sầu vì chuyện gì? Ở đây Mệnh có Cô Quả thì có chút bất lợi trong việc thành gia lập thất (thường là chậm muộn hoặc có chút khó khăn/vấn đề trong tình cảm/hôn nhân), và nhìn sang cung Phu thì cũng tốt, nhưng chiếu về có Hình Riêu Không Kiếp Kỵ + Linh Hỏa. Thêm vào Đào Hồng ngộ Kình/Đà, Tật Đào Hồng ngộ Kình Đà thì dễ liên quan đến chuyện tình cảm.

Cung Phúc không đẹp.

Vận đi qua cũng không lợi (trong tình cảm) và Phu có Triệt nên cũng làm cho chậm muộn/trắc trở.

Chậm hôn nhân có khi cũng là việc tốt!
Xin phép chị chủ Post cho em nhắn vài lời với anh Long Đức nhé:
Em chào anh Long Đức, em thấy anh cũng luận giải cho lá số của nhiều người và các bình luận của anh đều rất có chiều sâu. Anh có thể ghé qa topic của em cho vài lời khuyên ko ạ. Vì thực sự em cảm thấy mình ko đến nỗi tệ nhưng sao khoảng 3 năm nay em lại gặp nhiều chuyện khiến mình lao tâm và xuống dốc quá, ko biết khi nào mới có thể vượt qua. Em rất mong được hữu duyên với anh

post1665553.html#p1665553
Đầu trang

huongnguyen.18890
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi huongnguyen.18890 »

Liebe_Katze đã viết: 17:32, 08/07/20
huongnguyen.18890 đã viết: 16:40, 07/07/20
Liebe_Katze đã viết: 06:02, 07/07/20 Mình chưa biết tử vi đúng được bao nhiêu, càng nói nhiều thì càng có người phản bác.
Ví dụ chuyện nhỏ của mình thế này, nhiều năm về trước trong một lần mẹ mình đi chùa Hương hay Yên Tử ý chả nhớ, gặp một sư thầy trong chùa. Mẹ mình chỉ nói là mẹ tuổi Dần và mình tuổi Mùi, chưa hề nói ngày tháng năm sinh. Thầy chùa nói ngay lập tức, tháng 9 năm nay (tức là mấy tháng sau) mình xuất ngoại. Và kết quả là mình xuất ngoại đúng tháng 9 thật, mặc dù lúc đó mình đang chờ thi và làm hồ sơ chả biết có đi thì đi lúc nào.
Nhìn tên nick của b, thì b đang ở Đức à b? Mình nghĩ người ta có một năng lực nào đấy có thể nhìn được ấy. Tử Vi mình k biết đúng sai thế nào, nhưng xem quẻ dịch mình thấy xác xuất đúng rất cao. Mình đã được một vài người xem cho, thì quả thật đúng lắm.
Mình ở Đức nè, bạn cũng ở Đức hả >:D<
Khi gia đình nhà mình từng gặp một số vấn đề pháp luật, khi mình đi xem thầy vừa ngó tử vi vừa gieo quẻ thì thầy dự đoán đúng 95% phán quyết của tòa luôn đấy :))
chỉ có mỗi chuyện các thầy đoán chồng con mình ngon nghẻ lắm, tiền bạc mình kiếm cũng tốt thì chưa thấy đúng chỗ nào :(( xong rồi thành ra mẹ mình chốt là không được nghe mấy ông thầy bói :((
Mình ở Hamburg. Bạn sang lâu chưa? có gì trao đổi fb làm quen, coi như có thêm một người bạn bên này. Chứ cs bên này tẻ nhạt quá. Thật ra chuyện bói toán mình nửa tin nửa k. Mình đã từng đi xem bói đủ mọi nơi, đủ các thể loại, túm lại thì đúng chắc 30%. Có những thứ đi coi ngta nói, mình mong chờ mãi k đến, nhiều chuyện còn đi ngược lại nữa. Nên là cũng chả biết thế nào.
Đầu trang

huongnguyen.18890
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Long Đức đã viết: 18:03, 07/07/20
huongnguyen.18890 đã viết: 16:22, 07/07/20 Từ bé cho đến lúc bắt đầu Đh mình thấy số mình thật ra là hơn rất nhiều người, học k phải quá xuất sắc nhưng mà chưa kém ai cả. Nhưng bắt đầu Đh trở đi thì chuyện tình cảm khá phức tạp. Mình k phải tự mãn, nhưng mình thuộc dạng xinh xắn, từ khi đi học đã được rất nhiều người theo đuổi. Nhưng bắt đầu yêu thì mình như thiêu thân cứ lao vào thôi, phải chăng là nợ duyên?
Trước đây tính mình quyết đoán lắm, muốn gì làm đấy, mà đã làm là phải được. Nhưng từ ngày đi xa, mình bắt đầu thấy mình yếu đuối, k có động lực cũng như mục tiêu gì cả, nhiều lúc muốn buông lắm.Chuyện học hành k được suôn sẻ như hồi ở Vn. Mình sinh ngoài Bắc, xong gia đình chuyển vào nam khi mình còn bé, bây h thì đang ở nước ngoài. Di mình sát tinh nhiều, nhưng tòn đắc địa, vậy tầm ảnh hưởng có đỡ chút nào k bạn?
Nếu nói toàn gặp chuyện xui xẻo thì cũng k hẳn, thật ra có những lúc mình cũng gặp may. Mình chỉ k biết tại sao mấy năm nay tinh thần mình lại xuống 1 cách trầm trọng :)
Trong Tử Vi, ngoài việc đắc hãm ra thì còn có tổ hợp tinh đẩu, tức là sự kết hợp của các "sao" với nhau/sự tương tác giữa chúng. Sự đắc hãm không quan trọng nhiều bằng tổ hợp của tinh đẩu.

Cung Di của bạn không tốt về mặt nào đó thôi, chứ nó cũng có nhiều sao tốt như Khoa Việt, Hổ Hình cư Dần, v.v... . Chỉ là bộ Cơ Âm nó hơi nhạy với Hỏa Linh, nó không tốt về mặt tinh thần.

Cung Phúc nó ảnh hưởng gián tiếp nhưng tầm ảnh hưởng rộng, nó tác động lên 11 cung còn lại.
Mình biết cung Phúc của mình k tốt, chắc là do nghiệp từ kiếp trước rồi. Cũng muốn chấp nhận số nó thế, nhưng mà nhiều lúc nghĩ đến lại thấy ấm ức và tủi thân. Mình k sống lỗi với ai cả, thậm chí còn là người có tính thương người. Vậy mà số lại cứ lao đao :)
Cám ơn bạn đã bỏ thời gian nghía qua lá số của mình.
Đầu trang

huongnguyen.18890
Nhị đẳng
Nhị đẳng

huynh19 đã viết: 19:17, 07/07/20 Thiên Lương tại cung phối ngẫu không chỉ có nghĩa nhất định lấy người lớn tuổi, Triệt ở đây không chỉ có nghĩa là đảo chiều vấn đề, cần xem Thái Tuế và những tổ hợp khác để luận đa chiều, đa nội dung liên quan đến hôn nhân cũng như vận hạn tại cung này trong thời gian đại hạn tại đây, tương tự áp dụng ở cung đại hắn sắp tới.
Bạn tuổi Quí Dậu, năm nay Canh Tí không lên bờ xuống ruộng thì thôi chứ ở đó mong ngống chồng ơi. Đợi đi biết đây thêm 3 năm nữa lại mang đến cho bạn hôn nhân.
(Nghe bạn nói năm Dậu là bạn dựa vào Tướng Phủ có Hỉ thần hả, đến năm nay thì chắc nhờ vào đáo cung tam hợp cung phu hả, niềm tin ăn ủi không có cơ sở).
Mình tuổi Canh Ngọ bạn ợ, người yêu mình Quí Dậu. Năm nay Canh Tí nên chắc là cũng k tốt cho cả 2 bạn nhỉ. Năm Dậu thì mọi người bảo có sao báo hỉ. Bảo nếu năm đấy k cưới thì đến 31 sẽ cưới, cũng k nói rõ có bộ sao gì. Nói chung khá mơ hồ. Mình có tìm một số lá số của bạn bè đã kết hôn. Có người năm đấy hạn có sao báo hỉ thật. Có người hạn đấy ôm cô quả nhưng vẫn cưới xin êm xuôi. Nên mình cũng thật k hiểu lắm, tử vi có chính xác hay k.
Đầu trang

huongnguyen.18890
Nhị đẳng
Nhị đẳng

CSMS đã viết: 22:16, 07/07/20
huongnguyen.18890 đã viết: 16:36, 07/07/20 Mình đang cảm thấy tương lai khá mờ mịt, nên nhiều lúc đâm ra chán nản lắm. Nhiều lúc cần ng bên cạnh chia sẻ lắm, nhưng chẳng có ai cả :)
Tôi cũng Cô/Tang. Ngày bé thầy bảo: mày tâm buồn, chán đời. Sau này càng nhiều tuổi thì thấy đúng.
Một số mô tả của bạn cũng khá giống tôi: hay chán, hay nghĩ, hay buồn (buồn quá thì lại tìm người để chia sẻ, cũng hay trút lên người mình chia sẻ và cũng được chấp nhận); thời thanh niên cũng nhút nhát, ít nói, trầm ngâm nên các bạn nữ hay nói tôi lạnh lùng (người thì bảo hiền lành, đàn ông thì bảo tôi khô khan). Vẻ lạnh lùng khó gần đến giờ vẫn chưa thoát ra được, tuy nhiên vẫn được nhiều người quan tâm chia sẻ nên đáng ra phải vui mới đúng. Nhưng vui ít, hay lo, hay buồn vu vơ nên ít nhiều ảnh hưởng đến hiệu quả công việc.
Kinh nghiệm cuộc sống của tôi: cố gắng chấm dứt sớm chán nản vì càng chán thì càng nguy hiểm. Đồng thời chịu khó giao du bạn bè, tìm một sở thích với những người cùng sở thích, đừng một mình quá nhiều, tức là phải cố gắng thoát ra khỏi một mình sẽ thoải mái dễ chịu hơn nhiều (tôi khá đông bạn để chia sẻ nhưng một thời gian dài cứ hay bó buộc một mình đến phát ốm). Và cuối cùng, hài lòng với những gì mình đang có, kể cả trong công việc, khi có dịp thì giúp đỡ những người thân, bạn bè ——>>> vui hơn và có lẽ tâm trạng sẽ tốt hơn.
PS: Nhiều người theo đuổi biết đâu kết cục phiền muộn nhiều hơn là vui (có lẽ Tang Môn mà có nhiều người theo đuổi là thế chăng?). Với tôi thì việc luôn nhiều người theo đuổi là không hay, lao như thiêu thân càng rất mệt. Bạn tìm cho mình hướng điều chỉnh để không phiền muộn trong tình cảm nhé! Kẻo mệt lém!
Vài lời chia sẻ của người có Tang Mon. Chỗ nào chưa đúng bạn bỏ qua.
Chúc bạn luôn vui và tìm được tình cảm tâm đầu ý hợp, bền vững!
Em cám ơn lời động viên và chia sẻ kinh nghiệm của anh. Tất cả những gì a viết ở trên đều đúng với tính cách của e. Nhưng e lúc đầu nhìn có vẻ khó gần thôi, nhưng nói chuyện thì rất xởi lởi nên thật ra cũng có khá nhiều bạn bè. Tính e đã k nói thì thôi, mà đã nói rồi thì có thể nói liên tục không ngừng nghỉ. Nhưng hễ cứ có người yêu là sẽ chỉ biết đến người yêu thôi. Nói chung e là người sợ cô đơn, nhưng luôn thấy cô đơn :)
Đầu trang

kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

Tuyệt chiêu của mấy ông thày tử vi dỏm và cũng là điểm yếu của mấy ông tử vi xịn là cứ thích đoán tính cách đương số. Đúng đúng sai sai khi nói về tính cách là rất chủ quan. Đoán kiểu gì chẳng có điểm để đương số gật gù. Nói thực ra hiểu đc cả thiên hạ chứ bao nhiêu người thật sự hiểu đc chính bản thân mình. Mỗi người đều là sự pha trộn của âm dương ngũ hành nhào nặn mà ra. Trong bạn tiềm ẩn tất cả mọi thứ của vũ trụ này. Ác bá lưu manh thì trong họ vẫn có những nét thiện. Người có tính cách vui vẻ đến mấy trong họ vẫn có những góc khuất cho những nỗi buồn... Thế nên hãy thôi nói về tính cách khi đoán số cho người khác, hoặc chỉ biết để tự mình tham khảo khi luận đoán. Đừng dùng nó làm thước đo cho độ chính xác của luận đoán.

Tử vi bạn nói đúng 100% cũng đc, 0% cũng đc. Kết quả nó phụ thuộc từng lá số, từng thày. Người ta gọi là “bói” là vì nó không thể cân đo đc. “Bói” mang ý nghĩa tìm kiếm một cách hên xui. Nói trên cơ sở khoa học một ls tử vi hơn 100 sao 4 trạng thái , 12 cung địa chi, 10 thiên can ... hợp lại là một hệ phương trình mà siêu máy tính cũng không thể nào giải nổi. Chỉ dựa vào mấy ông thày đa số học hành chưa thông, nhìn nhìn ước lượng rồi “bói”. Có những ls họ “bói” được trọng điểm thì luận đoán rất chính xác, nhưng cũng có những ls “bói” không đúng trọng điểm tất nhiên sẽ sai thôi. Kiểu như không phải bài toán nào cũng giải đc. Đấy là tử vi xịn nhé, còn mấy ông tử vi gôgle ghép ghép mấy con sao lại rồi phán thì thôi khỏi bàn. ông nào vỗ ngực bảo tao đoán trúng 70-80% trên tất cả các ls thì bảo ông ấy tự xem cho mình trước rồi đi đầu tư làm giàu. Giới đầu tư chỉ cần xác suất 60-70% là đã thành triệu phú hết rồi, làm j có ai còn vào đây chém gió.

Muốn biết mình “bói” đúng trọng điểm hay không hãy khán hạn quá khứ, khán gia cảnh cha mẹ anh em trước. Nếu những thứ này bạn khán ko đúng vậy thì out đi cho nước nó trong, ls đó bạn xác định trọng điểm sai rồi, đừng lê la gọt số làm gì
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, huongnguyen.18890, phèo văn chí, Ariance, Mua Ngau
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

kimhoai đã viết: 05:21, 09/07/20 Tuyệt chiêu của mấy ông thày tử vi dỏm và cũng là điểm yếu của mấy ông tử vi xịn là cứ thích đoán tính cách đương số. Đúng đúng sai sai khi nói về tính cách là rất chủ quan. Đoán kiểu gì chẳng có điểm để đương số gật gù. Nói thực ra hiểu đc cả thiên hạ chứ bao nhiêu người thật sự hiểu đc chính bản thân mình. Mỗi người đều là sự pha trộn của âm dương ngũ hành nhào nặn mà ra. Trong bạn tiềm ẩn tất cả mọi thứ của vũ trụ này. Ác bá lưu manh thì trong họ vẫn có những nét thiện. Người có tính cách vui vẻ đến mấy trong họ vẫn có những góc khuất cho những nỗi buồn... Thế nên hãy thôi nói về tính cách khi đoán số cho người khác, hoặc chỉ biết để tự mình tham khảo khi luận đoán. Đừng dùng nó làm thước đo cho độ chính xác của luận đoán.

Tử vi bạn nói đúng 100% cũng đc, 0% cũng đc. Kết quả nó phụ thuộc từng lá số, từng thày. Người ta gọi là “bói” là vì nó không thể cân đo đc. “Bói” mang ý nghĩa tìm kiếm một cách hên xui. Nói trên cơ sở khoa học một ls tử vi hơn 100 sao 4 trạng thái , 12 cung địa chi, 10 thiên can ... hợp lại là một hệ phương trình mà siêu máy tính cũng không thể nào giải nổi. Chỉ dựa vào mấy ông thày đa số học hành chưa thông, nhìn nhìn ước lượng rồi “bói”. Có những ls họ “bói” được trọng điểm thì luận đoán rất chính xác, nhưng cũng có những ls “bói” không đúng trọng điểm tất nhiên sẽ sai thôi. Kiểu như không phải bài toán nào cũng giải đc. Đấy là tử vi xịn nhé, còn mấy ông tử vi gôgle ghép ghép mấy con sao lại rồi phán thì thôi khỏi bàn. ông nào vỗ ngực bảo tao đoán trúng 70-80% trên tất cả các ls thì bảo ông ấy tự xem cho mình trước rồi đi đầu tư làm giàu. Giới đầu tư chỉ cần xác suất 60-70% là đã thành triệu phú hết rồi, làm j có ai còn vào đây chém gió.

Muốn biết mình “bói” đúng trọng điểm hay không hãy khán hạn quá khứ, khán gia cảnh cha mẹ anh em trước. Nếu những thứ này bạn khán ko đúng vậy thì out đi cho nước nó trong, ls đó bạn xác định trọng điểm sai rồi, đừng lê la gọt số làm gì
Cách đây mấy năm, nếu lục lọi từ các bài viết cũ trên diễn đàn thì tôi thấy có 1 phong trào "phổ cập hóa tử vi" mà tôi gọi là phong trào "rẻ tiền hóa tử vi". Chỉ cần nửa ngày đọc sách và 1 chút dũng khí dám đứng ra luận số thì ai cũng có thể trở thành thầy bói. Nếu võ vẽ chút tâm lý và ăn nói sắc sảo chút, cãi nhau giỏi thì thậm chí bạn có thể trở thành "cao thủ". Thậm chí ko cần người, máy móc cũng xem bói đc. Vô số phần mềm ra đời. Phong trào biến tử vi từ 1 môn học vấn tinh hoa, 1 sản phẩm handmade độc đáo thành 1 thứ hàng chợ rẻ tiền.
Đau đớn là họ đã thành công rồi.
Giờ giang hồ có câu nói: " Phàm đại sự trong đời, bạn phải đi xem bói xem thầy phán ra sao. Thầy phán xong rồi thì về nhà và làm ngược lại thì ắt sẽ thành công" :))

Cho nên, câu hỏi tử vi đúng bao nhiêu % giờ cũng ko cần thiết nữa. Vì tử vi thời này khác thời xưa rồi. Chỉ còn cái tên là tử vi thôi. Bình vẫn bình cũ chứ trong là thứ rượu cồn công nghiệp.
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, huongnguyen.18890, Qúy Dậu, Ariance
Đầu trang

Lecvs72
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lecvs72 »

Lecvs72 đã viết: 11:06, 09/07/20
Weedy đã viết: 11:54, 24/04/19
kimhoai đã viết: 10:22, 24/04/19

:)) chắc phải kêu các thày khoe cơ, 6 múi mới chọn mặt gửi vàng được Hà huynh ạ
Cái trò xác định giờ sinh này thế mà vui lắm cơ. Thường khi đã có 5-7 thày gọt theo các hướng khác nhau rồi. Chủ ls sẽ không bao giờ tin 100% vào bất cứ 1 bên nào đâu... dần dần sẽ tự mình tìm hiểu rồi lại cũng chẳng tin vào bản thân mình nốt. Hôm nay ls này đúng, mai lá số kia đúng ... ôi nhức đầu =))
Hà Túc Đạo đã viết: 09:01, 24/04/19 Tiêu chí để bạn tin tưởng là gì?
1/ bên nào đông hơn?
2/ bên nào viết dài hơn, gọt số có lý hơn?
3/ bên nào cao thủ, nổi tiếng hơn?
4/ bên nào đẹp trai hơn? :))
5/ bên nào ăn nói dễ nghe, dễ hiểu hơn ?
6/ lý do khác?
Ủa a ơi, để tìm giờ sinh của mình e đã cho thông tin bản thân tối đa để các thầy cùng luận, khi luận cũng sẽ nói ra 1 số đặc trưng của ls, e dựa vào đó để xem có tương thích với mình không để xác định.
Xin hỏi a đặt ra những câu hỏi, câu nói như trên, không biết trong đầu các a đang nghĩ gì? Có bao giờ đặt vào trường hợp cần biết đc rõ lá số mình như thế nào chưa? Hay các anh đang tự suy ra từ bản thân mình phải đẹp trai, 6 múi các anh mới tin? Cảm ơn các anh đã góp ý cho bài viết nhưng thật sự những câu nói xoáy không hỗ trợ tìm được giờ sinh thì mong các anh hạn chế ở các topic khác. Em đã đưa hạn lên, ko khán nữa các anh có thể không cần bình luận làm gì ạ.
Thân,

thanhlong77 đã viết: 13:15, 24/04/19 gần năm nay chia tay lyso, mất tài khoản nhưng phải lập cái mới cho đôi lời vì thấy cháu chịu khó.

nhận định cá nhân thì đương số mệnh Thiên Đồng Thái Âm, được bố mẹ giúp đỡ ủng hộ nên bố mẹ Tả Hữu, con Thai Tọa. Ở lá giờ Tý, mệnh Thiên Đồng, không được bố mẹ giúp đỡ, hiềm khích bố mẹ, Hóa Kị Tấu Thư, giáp Thiên Không Địa Không, nên mạn phép cho rằng cháu mệnh Thiên Đồng Thái Âm giờ hợi.

Bên lề: Hà Túc Đạo tuổi đời cao hay thấp, dâm dê khắp mặt trận lyso, thấy gái là nhảy vào đú đớn xưa nay không hiếm.
kimhoai nay cũng ưa khoe cơ 6 múi, tuổi cha tuổi chú con bé mà nói lời ko ra hồn.

Cháu nên tham khảo ý kiến của Đan Trì, vio, hungton...
Polyrhythm đã viết: 18:53, 02/07/20

Các cháu nhỏ nhờ xem tử vi trên đây, phải tránh xa nick Hà Túc Đạo cũng chính là nick Polyrhythm này ra.
Được cảm ơn bởi: Polyrhythm, nhondoan
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Haha, nick mới toanh mà biết cả 2 nick trên này của tôi luôn

Cơ mà thầy phán rất chuẩn. Tôi rất dâm và đẹp trai.

Tránh xa là phải kẻo lại tương tư =))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”