Nhờ các cao nhân chỉ bảo xem em năm nay có lấy vợ dc ko ạ,hjhj tình duyên lật đật , khổ các cụ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Cần tìm cao nhân
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các cao nhân chỉ bảo xem em năm nay có lấy vợ dc ko ạ,hjhj tình duyên lật đật , khổ các cụ

Gửi bài gửi bởi Cần tìm cao nhân »

LêLan đã viết: 01:11, 02/08/20
Cần tìm cao nhân đã viết: 00:50, 02/08/20
LêLan đã viết: 23:49, 01/08/20 Ghê thiệt lộc mã ngộ tràng sinh :)), đến đúng vận thì mang mấy bao tải mới hết đây.
À muộn nhất 33 cậu cưới, mà tôi nghĩ năm sau 32 là cậu có bạn chung giường rồi. Gặp cô nào mà lùn dưới 1m6, mặt ưa nhìn có nét sang, răng hơi khấp khểnh, hõm mắt hơi trũng sâu thì nhớ úp sọt luôn nhá thế mới đúng số.
Chị còn gì chia sẻ cho em hết đi , e đỡ tò mò chị ơi,hjhj
Có cái quần gì mà sẻ với chia :))
Mệnh tử phủ thêm bộ tả hữu, khôi việt, xương khúc. Số ông tướng đây là số làm chủ chứ không thể làm thuê được. Lúc nào cũng có kẻ bưng bê lau mồm cho. Trai tang hổ có tài + bộ tứ linh => có công danh, địa vị. Chưa kể thêm lộc mã ngộ Tsinh, bà nào mà lấy ông thì chỉ ngồi nhà đếm tiền là vừa. Con mã hòa phù sinh cho mệnh thổ của ông nên nói chung là sướng.
Mà này, tôi thấy tật có kình với mộc dục đấy. Chăn gối ít thôi không hao tổn bệnh ra, nhé. Có được 17, 18 không nhể? Tội vợ ông mỗi đêm 😂
Hjhj, em cảm ơn chị nhiều ạ
Đầu trang

Cần tìm cao nhân
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các cao nhân chỉ bảo xem em năm nay có lấy vợ dc ko ạ,hjhj tình duyên lật đật , khổ các cụ

Cần tìm cao nhân đã viết: 01:14, 02/08/20
LêLan đã viết: 01:11, 02/08/20
Cần tìm cao nhân đã viết: 00:50, 02/08/20

Chị còn gì chia sẻ cho em hết đi , e đỡ tò mò chị ơi,hjhj
Có cái quần gì mà sẻ với chia :))
Mệnh tử phủ thêm bộ tả hữu, khôi việt, xương khúc. Số ông tướng đây là số làm chủ chứ không thể làm thuê được. Lúc nào cũng có kẻ bưng bê lau mồm cho. Trai tang hổ có tài + bộ tứ linh => có công danh, địa vị. Chưa kể thêm lộc mã ngộ Tsinh, bà nào mà lấy ông thì chỉ ngồi nhà đếm tiền là vừa. Con mã hòa phù sinh cho mệnh thổ của ông nên nói chung là sướng.
Mà này, tôi thấy tật có kình với mộc dục đấy. Chăn gối ít thôi không hao tổn bệnh ra, nhé. Có được 17, 18 không nhể? Tội vợ ông mỗi đêm 😂
Hjhj, em cảm ơn chị nhiều ạ
Vậy mà e đến giờ vợ con chưa , công việc thì chưa đâu vào đâu chị à
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Ông sinh vào tháng nhuận rồi, cần phải tìm lại lá số nào khớp với ông trước đã.
Được cảm ơn bởi: Cần tìm cao nhân
Đầu trang

Cần tìm cao nhân
Mới gia nhập
Mới gia nhập

koollee đã viết: 02:17, 02/08/20 Ông sinh vào tháng nhuận rồi, cần phải tìm lại lá số nào khớp với ông trước đã.
Ơ e tưởng các thầy đều bảo sinh năm nhuận , hay ko đều ko liên qua chứ ạ , chắc anh lại trêu em rồi
Được cảm ơn bởi: Cần tìm cao nhân
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Cần tìm cao nhân đã viết: 21:25, 02/08/20 Ơ e tưởng các thầy đều bảo sinh năm nhuận , hay ko đều ko liên qua chứ ạ , chắc anh lại trêu em rồi
Tôi trêu ông làm gì. Nhuận hay không nhuận thì bên bát tự mới không ảnh hưởng thôi, chứ bên tử vi lại là vấn nạn.
Cũng có thể ông khớp với lá tháng nhuận, nhưng cũng có thể ông khớp với lá tháng khác, phải xét kĩ càng đã.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”