Mong bác hungton bỏ qua chuyện cũ năm xưa, xem giúp cháu với ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mong bác hungton bỏ qua chuyện cũ năm xưa, xem giúp cháu với ạ!

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Hình ảnh
Chào bác!!!
Lâu lắm rồi không nói chuyện với bác ạ.
Cháu biết khi cháu nhắn tin cho bác hỏi về ls cháu, bác có thể sẽ không thích và không bỏ qua chuyện cũ....Lúc đó cháu trẻ con, đã lỡ lời, không tôn trọng bác. Thành thực cháu xin lỗi bác 😔😔😔. Dù cho hôm nay bác không xem cũng được, coi như cháu gửi lời xin lỗi tới bác 😔😔😔. Con người mà, cũng tới lúc cũng phải trưởng thành hơn và suy nghĩ thấu đáo, cái gì cũng nên biết tôn sư trọng đạo....XIN LỖI BÁC!!!
Hôm nay cháu gửi tin cho bác, cũng chỉ muốn nhờ bác xem giúp cháu ls của cháu sang năm 2021, cháu có đi ra ngoài xa gia đình được không và có thuận lợi không ạ??? Vận hạn 2021 liên quan tới công việc, tình duyên ntn ạ??? THEO CÁCH HIỂU XEM SỐ CỦA BÁC Ý Ạ.... Chứ cháu xem số toàn học mốt , học vẹt nên thành ra chắp vá cũng không hay bác ạ....
Cảm ơn bác ạ!!!
Nhân dịp năm nay 2021, chúc bác và gđ mạnh khỏe, nhiều niềm vui ạ!!!
Thân!!!
[/quote]
Cháu mến ,
Chúc mừng năm mới đầy an lành hạnh phúc , may mắn đến với cháu và GĐ.
Theo tôi : cháu nên đăng lại toàn bộ nội dung lời đề nghị này vào một Topic với tính chính danh thì hợp lý hơn .
Mọi thành viên vì chân lý Tử vi và cá nhân tôi trong mục tiêu tử vi vị nhân sinh sẽ tham luận về lá số của bạn .
Kinh nghiệm lý giải của cá nhân tôi sau 40 năm cũng chỉ là 1 nắm lá nhàu nát trong rừng già Tử vi bí mậ̣t bạ̣t ngàn vô tận .
Mến ,
Được cảm ơn bởi: Lavender91
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mong bác hungton bỏ qua chuyện cũ năm xưa, xem giúp cháu với ạ!

Gửi bài gửi bởi hungton »

Cháu Kbakdm mến ,
Cháu đã có nhờ cô LAVI , Thượng khách của DĐ . Nay phải chờ cô Lavi giúp cháu trước là phù hợp với nội quy .
Mến ,
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

hungton đã viết: 13:15, 03/01/21 Cháu Kbakdm mến ,
Cháu đã có nhờ cô LAVI , Thượng khách của DĐ . Nay phải chờ cô Lavi giúp cháu trước là phù hợp với nội quy .
Mến ,
Dạ vâng, cháu không nghĩ diễn đàn có quy định này. Cháu đơn giản lắm. Cứ có duyên là sẽ được gặp , hữu duyên thì chờ đợi 😅😅😅.
Mến yêu bác❤❤❤
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Cháu mến ,
Sau 3 ngày không có Cô Lavi tham luận , nay xin giúp cháu vài lời.
1- Cháu đã ṭự nghiệm lý là Thân cư Thê có Tuần án ngữ là: phải có tình duyên dang dở . rơi lệ tình . Có Xương Khúc thì sau khi đổ vỡ thì sẽ có hôn nhân tốt . Tuy nhiên cách : Liêm Tham Xương Khúc Riêu Đào Hao :Dễ gặp Kỹ nữ < cháu nên cẩn thận >
Sẽ tiếp tục.
Mến ,
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

hungton đã viết: 22:56, 05/01/21 Cháu mến ,
1- Cháu đã ṭự nghiệm lý là Thân cư Thê có Tuần án ngữ là: phải có tình duyên dang dở . rơi lệ tình . Có Xương Khúc thì sau khi đổ vỡ thì sẽ có hôn nhân tốt . Tuy nhiên cách : Liêm Tham Xương Khúc Riêu Đào Hao :Dễ gặp Kỹ nữ < cháu nên cẩn thận >
Sẽ tiếp tục.
Mến ,
😥😥😥
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Sẽ tiếp tục.
Mến ,
Cô lavi xem rui bác ơi!!
Giờ cháu đang phân vân, nếu cháu ra ngoài xa gia đình thì cháu nên làm nghề gì ạ??? 🤔🤔
Cảm ơn bác ạ!!!
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Sẽ tiếp tục.
Mến ,
Helllo bác!!!
Bác khỏe không ạ???
Lâu lắm rồi không gặp bác. Cháu cũng chưa đc bác luận về lá số cháu nhiều lắm.
Cũng gần hết năm rùi, cháu có chiêm nghiệm lại lời luận của cô lavi . đến giờ cháu vẫn FA chưa gặp được người bạn đời để nên duyên.... 😅😅😅
Bác còn sinh hoạt trên này, có thời gian rảnh rỗi chém gió xíu lá số cháu đc không ạ???
Hiện tại cháu vẫn FA , công việc vẫn vậy, 100% ăn bám bố mẹ và gia đình , khả năng tự chủ chưa có, đa phần dựa vào gia đình mà có được 😅😅😅
Mến yêu bác❤❤❤
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”