Kính nhờ các cao nhân xem hộ lá số tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính nhờ các cao nhân xem hộ lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh thật nhiều may mắn nhé!
Đầu trang

Mikolas
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mikolas »

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 21:57, 16/08/21 Up hộ anh, chúc anh thật nhiều may mắn nhé!
Cám ơn bạn nha =D>
Đầu trang

Mikolas
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong hữu duyên úp lâu rồi mà sao không có cao nhân nào giúp vậy @_@
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tôn Ngộ Không !!! »

X X X X X X X X X X X X X X
Sửa lần cuối bởi Tôn Ngộ Không !!! vào lúc 16:20, 05/03/22 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Mikolas
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dokhoavan đã viết: 15:15, 05/03/22
Mikolas đã viết: 12:29, 05/03/22
TuviExpress đã viết: 02:13, 21/08/21
An theo Trung Châu thì bạn có Linh tinh ở mệnh nhé. Ví dụ nói linh tinh (Sư tử đeo nơ: hình như bạn này ko bik xem tử vi nên vào phán bậy bạ ko liên quan lá số). Thường trên này phán linh tinh cũng dạng thầy cả, có thể họ test xem cái bộ Cự môn ở Mệnh bạn có chuẩn không (thêm tam hợp Hóa quyền hay thêm từ cay độc nếu ai không có lợi cho mình). Thực ra bạn đăng lên diễn đàn kết bạn hoặc mấy app Tinder hay gì đó thì lại cưới nhanh (nhớ ghi anh là xk pm lương 40m). Lên đây thì khó hơn. Bạn xấu nhất là cung tật ách nhé, dễ nhiễm thói xấu kiểu nghiện ngập: rượu thuốc hoặc phải chữa trị nhé (năm ngoái 2020 bạn có thể nghiệm lý). Hoặc giả hơi ngông cuồng: kiểu sếp chả biết gì, ta là nhất, đồng nghiệp toàn ông kém...Nhìn chung năm nay 2021 và năm sau 2022 bạn sẽ gặp phải nhiều cô đẹp giỏi nhưng ghê gớm đá mình trong một nốt nhạc. Vẫn còn trẻ nên sửa mình. Năm Mão 2023 nhiều cơ duyên sẽ thành.
Em xin cám ơn cao nhân đã hữu duyên giúp em nhưng em là người không thích uống bia rượu lại không hút thuốc lá bao giờ nên thầy bảo em nghiện em xin thưa là không đúng. Còn việc anh sư tử đeo em nghĩ nên dĩ hòa vi quý là con người với nhau không nên làm mất hòa khí lỡ sau này có duyên gặp gỡ còn chào nhau một tiếng, em có làm gì anh đâu mà anh dọa tra IP này nọ em là tv mới em chỉ cần có ng luận quẻ thôi em cự môn nhưng em không hề có lời lẽ cay độc nhé mong anh xem xét. Nếu vì vậy mà anh oán trách thì cho em xin lỗi anh. Xin thưa với thầy tuviexpress là em cũng không có ý định kết hôn sớm, em có nghiên cứu tử vi và thấy cung thê xấu quá lại án ngữ nên mới post bài nhờ các thầy có exp lâu năm nghiệm giúp, nếu có gì sai sót mong mọi người thông cảm bỏ qua cho. Dĩ hòa vi quý ạ !!! Mong thầy tuviexpress chấp bút thêm một lần phán nốt đường công danh của em, em xin đội ơn thầy rất nhiều ạ !
Cậu này đang gạt bạn gái lấy tiền kinh doanh. Tuy ban đầu thu dc lợi lộc nhưng sẽ bị kiện, ảnh hưởng nặng đến sự nghiệp về sau.
Ủa ??? Gì vậy anh ? Post này e đăng lên để hỏi lâu rồi, em cưới vợ rồi mà lừa gạt kiện cáo gì ở đây, anh có đang xem nhầm ko vậy ?
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Mikolas đã viết: 16:17, 05/03/22
Mikolas đã viết: 12:29, 05/03/22
Em xin cám ơn cao nhân đã hữu duyên giúp em nhưng em là người không thích uống bia rượu lại không hút thuốc lá bao giờ nên thầy bảo em nghiện em xin thưa là không đúng. Còn việc anh sư tử đeo em nghĩ nên dĩ hòa vi quý là con người với nhau không nên làm mất hòa khí lỡ sau này có duyên gặp gỡ còn chào nhau một tiếng, em có làm gì anh đâu mà anh dọa tra IP này nọ em là tv mới em chỉ cần có ng luận quẻ thôi em cự môn nhưng em không hề có lời lẽ cay độc nhé mong anh xem xét. Nếu vì vậy mà anh oán trách thì cho em xin lỗi anh. Xin thưa với thầy tuviexpress là em cũng không có ý định kết hôn sớm, em có nghiên cứu tử vi và thấy cung thê xấu quá lại án ngữ nên mới post bài nhờ các thầy có exp lâu năm nghiệm giúp, nếu có gì sai sót mong mọi người thông cảm bỏ qua cho. Dĩ hòa vi quý ạ !!! Mong thầy tuviexpress chấp bút thêm một lần phán nốt đường công danh của em, em xin đội ơn thầy rất nhiều ạ !
Cậu này đang gạt bạn gái lấy tiền kinh doanh. Tuy ban đầu thu dc lợi lộc nhưng sẽ bị kiện, ảnh hưởng nặng đến sự nghiệp về sau.
Ủa ??? Gì vậy anh ? Post này e đăng lên để hỏi lâu rồi, em cưới vợ rồi mà lừa gạt kiện cáo gì ở đây, anh có đang xem nhầm ko vậy ?
Nếu cưới vk rồi thì vk ck sẽ vì tiền bạc xảy ra tranh chấp và trong đại vận này cũng dễ dính kiện tụng dân sự!
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Không cần vội, hết sang năm cậu lên đây nghiệm lý nhé!

Mệnh cậu giáp Không Kiếp, phi hoá kị nhập Di nên đường đời chông chênh, ra ngoài dễ dính tai kiếp. Đại vận này bị Tuyệt mệnh kị, sang năm ứng nghiệm nên cậu phải cẩn trọng!

Còn vụ kiện dân sự cũng có thể liên quan đến hôn nhân của cậu, đa phần do có người thứ ba. Cung Thê này thể hiện vk đẹp, gia thế tốt nhưng bạc bẽo, hôn nhân không cát tường!
Được cảm ơn bởi: Mikolas
Đầu trang

Mikolas
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dokhoavan đã viết: 16:29, 05/03/22
Mikolas đã viết: 16:17, 05/03/22

Nếu cưới vk rồi thì vk ck sẽ vì tiền bạc xảy ra tranh chấp và trong đại vận này cũng dễ dính kiện tụng dân sự!
Cám ơn anh !!! Vậy phiền anh xem kỹ giúp chứ em hiện tại đang làm cntt và mới cưới vợ, được bố vợ tự nguyện cho bọn em một số tiền để làm vốn em tính mượn tạm số vốn này để mở cty riêng, này là trên nguyên tắc tự nguyện chứ em không lừa gạt hay chiếm đoạt gì của gia đình vợ em cả, em xin đính kèm link thread và lá số bên dưới !!!
Được cảm ơn bởi: cattynew
Đầu trang

Mikolas
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dokhoavan đã viết: 16:49, 05/03/22 Không cần vội, hết sang năm cậu lên đây nghiệm lý nhé!

Mệnh cậu giáp Không Kiếp, phi hoá kị nhập Di nên đường đời chông chênh, ra ngoài dễ dính tai kiếp. Đại vận này bị Tuyệt mệnh kị, sang năm ứng nghiệm nên cậu phải cẩn trọng!

Còn vụ kiện dân sự cũng có thể liên quan đến hôn nhân của cậu, đa phần do có người thứ ba. Cung Thê này thể hiện vk đẹp, gia thế tốt nhưng bạc bẽo, hôn nhân không cát tường!
Cám ơn anh !!! Nghe anh luận mà em hoang mang quá, ở ngoài em chơi rất tốt với mọi người và hay được đồng nghiệp, sếp giúp đỡ hiện tại cũng chưa dính tai kiếp gì, nhưng anh nói vậy thì em xin ghi nhớ và cẩn thận hơn, anh cho em hỏi người thứ 3 trong hôn nhân mà anh nói xuất phát từ bên em hay bên vợ ? Trước em có yêu người cũ 2 năm nhưng đã chia tay theo chú dunglanchi luận rồi và vợ em khi quen em thì vẫn còn "lần đầu" với em nên em rất trân quý về điều đó
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Nhẹ thì bố vợ đòi lại tiền! :))
Được cảm ơn bởi: Mikolas
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”