Điền Trạch - Thiên Cơ (V) liệu có tự mua nhà riêng cho mình được ko các bác?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
iceluzz79
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Điền Trạch - Thiên Cơ (V) liệu có tự mua nhà riêng cho mình được ko các bác?

Gửi bài gửi bởi iceluzz79 »

Cung Điền Trạch - Thiên Cơ (V) liệu có tự mua nhà riêng cho mình được ko các bác?
Cung Thê có Lộc Tồn (M) liệu sau 29 bước vào 30 thì có thể đủ để kết hôn muộn ko?
Em cám ơn.
t2021.jpg (182.35 KiB) Đã xem 951 lần
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Điền Trạch - Thiên Cơ (V) liệu có tự mua nhà riêng cho mình được ko các bác?

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

1- Không được hưởng tổ nghiệp , nếu có cũng phải bỏ đi không được hưởng , rồi tự tay gây dựng mà có .
2-Lộc tồn ở cung thê thì phải chậm cưới ( ngoài 30t ) để tránh bất hòa hay chia ly sau này , lấy vợ hay ghen , dễ gặp nhau để rồi xa nhau ( nên phải muộn lập gia đình ) .
Đầu trang

iceluzz79
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Điền Trạch - Thiên Cơ (V) liệu có tự mua nhà riêng cho mình được ko các bác?

dunglanchin đã viết: 17:21, 28/08/21 1- Không được hưởng tổ nghiệp , nếu có cũng phải bỏ đi không được hưởng , rồi tự tay gây dựng mà có .
2-Lộc tồn ở cung thê thì phải chậm cưới ( ngoài 30t ) để tránh bất hòa hay chia ly sau này , lấy vợ hay ghen , dễ gặp nhau để rồi xa nhau ( nên phải muộn lập gia đình ) .
Chắc là tổ nghiệp ông bà bác nhỉ. Chứ em con trai một, nhà hai nơi, nếu ba mẹ ko để lại cho em thì ~X(
Mà thật sự trong thâm tâm em vẫn muốn tự mua nhà riêng ở cơ. :D Em cũng có dự định nhưng chưa có đủ tài chính.
Nếu 30t cưới âu cũng là hợp vận bác nhỉ? Em cũng trải qua nhiều mối tình rồi, cũng chỉ thấy chia ly. :(
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Năm 31t bạn có hỷ đó , đã có người yêu chưa mà 30t tuổi muốn cưới , cô ấy sinh năm nào ?
Đầu trang

iceluzz79
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dunglanchin đã viết: 17:35, 29/08/21 Năm 31t bạn có hỷ đó , đã có người yêu chưa mà 30t tuổi muốn cưới , cô ấy sinh năm nào ?
Chưa có bác, nhiều lúc bị gái chọc em kén quá nên ế.
Vẫn đang mơ và hy vọng 8-> [-O<
Giờ đang hi vọng làm ăn có của để để mua căn nhà riêng. >> sau đó cưới vợ là hợp lý.
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Thế thì sang năm 30t làm sao cưới được , phải 31t mới có hỷ nhé , chúc bạn may mắn sớm có người yêu .
Được cảm ơn bởi: iceluzz79
Đầu trang

iceluzz79
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dunglanchin đã viết: 21:04, 29/08/21 Thế thì sang năm 30t làm sao cưới được , phải 31t mới có hỷ nhé , chúc bạn may mắn sớm có người yêu .
Dự trù ấy bác. Mà người tính ko bằng trời tính bác nhỉ.
Với em đang nợ tầm tỷ 8-> đang ráng để trả hết nợ đã.
Như năm nay vận tiền bạc em đang lên lại đúng ko bác? Có mạnh hơn đoạn 2015-2017 ko ta.
Đầu trang

iceluzz79
Nhất đẳng
Nhất đẳng

up nhẹ.
Em đang bị F0 :((
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Yeutanhuong »

Không chết nổi đâu.
Lo mà tập thể dục.
Ăn uống điều độ vào.
Chúc may mắn
Đầu trang

iceluzz79
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Yeutanhuong đã viết: 20:20, 06/09/21 Không chết nổi đâu.
Lo mà tập thể dục.
Ăn uống điều độ vào.
Chúc may mắn
Dạ nay em khoẻ lại rồi. 8->
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”