Em đang rất bế tăc, xịn hãy luận giúp em con đường làm ăn tiền bạc được không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Ng.mai91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em đang rất bế tăc, xịn hãy luận giúp em con đường làm ăn tiền bạc được không ạ?

Gửi bài gửi bởi Ng.mai91 »

Em xin được gửi lá số của em ạ. Có những lúc em làm ăn rất khá, xong tự dưng chẳng vì chuyện gì lại như xe tuột dốc không phanh. Cuối cùng là bao năm cứ vất vả mà kết quả chả ra sao. Trong khi ai xem cũng bảo là em giàu. 😭 Xin các cao nhân xem giúp em tới bao giờ về mặt tài chính em mới khá hơn ạ? Cuộc đời chỉ cầu bình an con cái mạnh khoẻ nhưng đúng là phải có cả tài chính mới lo cho con cái tới nơi tới chốn được.

Em đã có chồng cùng tuổi và 2 con, bé đầu 2015, bé sau 2020. Em xin cảm ơn ạ!
Tập tin đính kèm
6EAB80E7-BD09-4A04-8E64-C0F4BB665700.jpeg (297.75 KiB) Đã xem 207 lần
Đầu trang

Ng.mai91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Em đang rất bế tăc, xịn hãy luận giúp em con đường làm ăn tiền bạc được không ạ?

Huhu k ai ngang qua luận giúp em với ạ? 😭😭😭
Đầu trang

Ng.mai91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Em đang rất bế tăc, xịn hãy luận giúp em con đường làm ăn tiền bạc được không ạ?

Hic. Buồn thật. :(((((
Đầu trang

Rajneeshbible
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Rajneeshbible »

Ng.mai91 đã viết: 01:22, 27/11/21 Hic. Buồn thật. :(((((
số bạn nên làm ngành giáo viên hoặc hướng dẫn các bé trai tuổi mới lớn (kiểu hướng đạo sinh), do bạn khá là tâm lí và để ý tới những chi tiết nhỏ nhặt nên rất dễ để các boys mới lớn có thể tin tưởng và dựa vào sự giúp đỡ của bạn
bạn khá là serious (nghiêm túc quá), nên cởi mở và nhìn đời theo chiều hướng vui nhộn
bạn cũng có nguyên tắc của riêng bạn, nếu ai phạm lỗi thì bạn sẽ chiếu theo nguyên tắc đó ngay cả khi bạn và người phạm lỗi không muốn hoặc hối hận thì bạn cũng không, mà nghe theo nguyên tắc mình đặt ra
bạn dễ được người khác phái để ý hoặc khi bước tới đâu thì cũng có người bám theo chào mời này kia
Đầu trang

Dokhoavan
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Ng.mai91 đã viết: 23:18, 24/11/21 Em xin được gửi lá số của em ạ. Có những lúc em làm ăn rất khá, xong tự dưng chẳng vì chuyện gì lại như xe tuột dốc không phanh. Cuối cùng là bao năm cứ vất vả mà kết quả chả ra sao. Trong khi ai xem cũng bảo là em giàu. 😭 Xin các cao nhân xem giúp em tới bao giờ về mặt tài chính em mới khá hơn ạ? Cuộc đời chỉ cầu bình an con cái mạnh khoẻ nhưng đúng là phải có cả tài chính mới lo cho con cái tới nơi tới chốn được.

Em thuộc dạng người tốt, không thích tranh giành, thường chịu thiệt để mọi chuyện yên ổn. Thế nên làm ăn nó khó giữ được tiền bạc, vì sẽ bị anh em bạn bè làm hao hụt hết! Đại vận này kiếm tiền khó khăn, có khi gặp cơ hội làm ra, nhưng rồi lại tiêu tán hết. Đại vận sau khá hơn.

Người thuộc Thuỷ mệnh kị nên làm những việc dùng tiền mặt lưu chuyển nhanh.

Cung Phu khá hung, nên phòng phải làm mẹ đơn thân! Mệnh này rất chăm lo con cái!
Đầu trang

dunglanchin
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Ng.mai91 đã viết: 23:18, 24/11/21 Em xin được gửi lá số của em ạ. Có những lúc em làm ăn rất khá, xong tự dưng chẳng vì chuyện gì lại như xe tuột dốc không phanh. Cuối cùng là bao năm cứ vất vả mà kết quả chả ra sao. Trong khi ai xem cũng bảo là em giàu. 😭 Xin các cao nhân xem giúp em tới bao giờ về mặt tài chính em mới khá hơn ạ? Cuộc đời chỉ cầu bình an con cái mạnh khoẻ nhưng đúng là phải có cả tài chính mới lo cho con cái tới nơi tới chốn được.

Ng.mai91 thân .
Bạn sinh hai bé , là trai hay gái ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”