Mong được mọi người cho đôi lời về công việc của em

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
leesongha1106
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong được mọi người cho đôi lời về công việc của em

Gửi bài gửi bởi leesongha1106 »

Xin chào tất cả mọi người trên diễn đàn, mong được các anh/chị/cô/chú cho đôi lời về lá số của em ạ.

Hiện nay, em đang làm bên ngành dịch vụ, vì vậy cũng là công việc tương đối áp lực. Thêm vào đó, em lại là người có tính cả nghĩ, sống nội tâm, nên khả năng chịu áp lực kém và dễ bị stress nhiều hơn. Kiểu như cùng một vấn đề có thể người khác mặc kệ hoặc không nghĩ nhiều thì em cứ hay bị để tâm ấy. :(

Em mong muốn vào nhà nước vì em thích sự ổn định và không muốn bon chen, cũng là một nhân tố khiến em cảm thấy mình không hợp với công việc hiện tại.

Do đó em đang muốn có một hướng đi mới cho bản thân, và bao giờ thì công việc được khởi sắc hơn. Rất mong nhận được lời khuyên ạ.
Tập tin đính kèm
H.jpg (181.61 KiB) Đã xem 545 lần
Đầu trang

leesongha1106
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong được mọi người cho đôi lời về công việc của em

Mong được luận giải đôi lời ạ.
Đầu trang

sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

sang năm 2022 thay đổi về công việc rồi. chú ý thương tật chân tay xe cộ. Không làm những việc quá sức, quá khả năng vì nếu làm dễ đổ vỡ. Nếu sang năm chuyển việc mà phải THI thì e rằng thiếu điểm, còn nếu không phải thi thì không sao. Chú ý sức khỏe của bản thân và của bố (nếu bên họ bố có tang) ngoài ra nếu đã có gia đình và có con gái thì chú ý sức khỏe của con gái nữa nhé.
Đầu trang

leesongha1106
Mới gia nhập
Mới gia nhập

sonqhkt đã viết: 10:46, 01/12/21 sang năm 2022 thay đổi về công việc rồi. chú ý thương tật chân tay xe cộ. Không làm những việc quá sức, quá khả năng vì nếu làm dễ đổ vỡ. Nếu sang năm chuyển việc mà phải THI thì e rằng thiếu điểm, còn nếu không phải thi thì không sao. Chú ý sức khỏe của bản thân và của bố (nếu bên họ bố có tang) ngoài ra nếu đã có gia đình và có con gái thì chú ý sức khỏe của con gái nữa nhé.
Cảm ơn anh đã phản hồi. Cho em hỏi thêm việc thay đổi công việc này có bớt áp lực hơn không ạ? Em cũng không muốn làm việc quá sức, quá khả năng đâu nhưng hiện giờ chưa biết phải đi theo con đường nào hết, và với tình hình dịch thì xin việc càng khó khăn hơn.
Em cũng sẽ chú ý sức khỏe của bản thân và bố hơn ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”