Xin lỗi bác Hà Túc Đạo

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Xin lỗi bác Hà Túc Đạo

Gửi bài gửi bởi Tôn Ngộ Không !!! »

Gửi lời xin lỗi đến bác

Xin lỗi bác không có nghĩa là tin lời bác mà là đã nói năng không đúng mực làm bác giận.

Cháu không cần bác phải vào trả lời cháu chỉ cần biết trong lòng cháu đã ăn năn.

Giờ sinh bây giờ chả quan trọng, cháu cũng chả còn thích Huyền học, chỉ thích lâu lâu lên post mấy cái linh tinh cho đỡ chán.

Đời cháu chỉ có biết code và trading, chả làm được cái gì cao siêu. Mong mấy năm nữa đủ tiền để ấm no thôi chứ giàu sang không còn nghĩ tới nữa

Sắp 30 rồi mà đời chán lắm, cả đời cháu chắc không so nổi 10% của bác.

Haizzz chán quá đi thôi, đời ơi là đời

Bác không cần phải vào trả lời
Được cảm ơn bởi: coco87
Đầu trang

Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Xin lỗi bác Hà Túc Đạo

Ước mơ cao nhất bây giờ là kiếm được công việc lập trình remote từ xa cho Nhật và trading

Sau đó dọn nhà lên vùng sâu, vùng xa nào đó, xa khuất sự phồn hoa của Sài Gòn , không còn bon chen với đời. Hi vọng kiếm được người vợ trên núi, ráng kiếm tiền mua miếng đất trên đó và học cách sống của người dân tộc.

Tuổi trẻ đã hết, lý tưởng chỉ là ảo mộng.

Vĩnh biệt tất cả. Nhìn người ta nhà lầu xe hơi, Mình chỉ là kẻ thất bại, cũng không còn mặt mũi nào ở Sài Gòn phồn hoa nữa
Tập tin đính kèm
BE41CE60-41FE-44BC-AA72-1AB005D329FF.jpeg (51.35 KiB) Đã xem 1554 lần
Được cảm ơn bởi: Tôn Ngộ Không !!!
Đầu trang

Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Có thể đây là một trong những tính xấu của mình nhưng dù sao nó cũng là bản chất

Mình không thể chịu nổi cái cảnh sống trong một cộng đồng mà mình là kẻ thấp kém, bất lực trong việc vượt qua họ

Mình thà vô núi rừng mà sống còn hơn phải chịu cảnh đấy.

Tạm biệt Sài Gòn hoa lệ :-h đến với rừng sâu và thác nước

Không còn bon chen và cũng không còn bị ai xem thường nữa
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Là 1 người chân chính nên có chánh( chính) kiến của bản thân mình.

Lời mình nói nên cân nhắc lúc nói, 1 khi đã nói là xác định đó là tâm tư của mình, không nên bất nhất như thế.

Không ai hoàn hảo cả đâu, nhiều khi người ta đang ước được 1% của bạn.

Có 1 điều trong cuộc sống này, tôi luôn tâm niệm, một khi tôi đã nói ra rồi thì sẽ không bao giờ quay lại, cho dù người đó là ai.
Đầu trang

Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

quách xảo què đã viết: 23:50, 19/03/22 Là 1 người chân chính nên có chánh( chính) kiến của bản thân mình.

Lời mình nói nên cân nhắc lúc nói, 1 khi đã nói là xác định đó là tâm tư của mình, không nên bất nhất như thế.

Không ai hoàn hảo cả đâu, nhiều khi người ta đang ước được 1% của bạn.

Có 1 điều trong cuộc sống này, tôi luôn tâm niệm, một khi tôi đã nói ra rồi thì sẽ không bao giờ quay lại, cho dù người đó là ai.
:-h Cảm ơn bạn, thật ra tôi đã không xem số và không tin số được một thời gian ngắn . Chắc do trong và ngoài nó chán như nhau nên chả còn quan tâm đến số.

Con đường sự nghiệp của tôi thì ai cũng đi được vì sự thật là nó đơn giản lắm, vấn đề là nó đòi hỏi mình phải chăm chỉ.

Số mọi người có xấu thế nào cũng không cần quan tâm luôn, mọi người cứ code được , trade được, có ngoại ngữ nữa thì vài chục triệu nó đơn giản. Nếu mọi người chỉ muốn no bụng thì không cần phải xem số

thôi đi đây :-h 10 năm nữa có duyên gặp lại
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

Ồ, bạn khá đấy.
Nhanh vậy đã tỉnh ngủ rồi à?

Tôi đã nói là bạn ko xấu mà :))
Đẹp zai, thông minh, hiểu biết rộng. Tuy ko sâu nhưng đó là do bạn còn trẻ thôi.

Bạn ko cần xin lỗi tôi. Tôi và bạn chỉ là người qua đường. Bạn định qua mât tôi nhưng ko đc. Cũng ko hại gì tôi. Lừa cho vui, cho thêm tự tin thôi. Còn tôi thì định chỉ bạn vài câu nhưng bạn ko tin. Vậy thôi

Tôi sống đến giờ là 4x tuổi, đã từng thành công, đã từng thất bại. Loại người gì tôi chưa từng gặp. Sao phải để bụng mấy câu nói láo nháo của người dưng ;)

Là tôi quý bạn nên mới khuyên bạn mấy câu thôi. Chẳng qua, duyên ko tới nên bạn ko tin, nghĩ tôi là thằng chém gió như hàng vạn thằng khác nói thế để dìm hàng bạn :))
Lỗi cũng tại tôi quên mất rằng bạn chỉ biết tôi trên mạng. Trước khi nói mà ko thể hiện trình độ của mình

Thôi cũng là số phận.

Tôi ko giận bạn nha :))
Chỉ là giờ hết hứng khuyên bảo người khác rồi

@: Lá cự đồng kia còn hay hơn lá tử vi cư ngọ đó
Được cảm ơn bởi: ngnhatha99, coco87, Tôn Ngộ Không !!!, Qúy Dậu
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Hà Túc Đạo đã viết: 11:47, 20/03/22 Ồ, bạn khá đấy.

Đẹp zai, thông minh, hiểu biết rộng. Tuy ko sâu nhưng đó là do bạn còn trẻ thôi.

Bạn ko cần xin lỗi tôi. Tôi và bạn chỉ là người qua đường. Bạn định qua mât tôi nhưng ko đc. Cũng ko hại gì tôi. Lừa cho vui, cho thêm tự tin thôi. Còn tôi thì định chỉ bạn vài câu nhưng bạn ko tin. Vậy thôi

Tôi sống đến giờ là 4x tuổi, đã từng thành công, đã từng thất bại. Loại người gì tôi chưa từng gặp. Sao phải để bụng mấy câu nói láo nháo của người dưng ;)

Là tôi quý bạn nên mới khuyên bạn mấy câu thôi. Chẳng qua, duyên ko tới nên bạn ko tin, nghĩ tôi là thằng chém gió như hàng vạn thằng khác nói thế để dìm hàng bạn :))
Lỗi cũng tại tôi quên mất rằng bạn chỉ biết tôi trên mạng. Trước khi nói mà ko thể hiện trình độ của mình

Thôi cũng là số phận.

Cậu ta chắc hẳn đã khóc khi đọc được message này của bạn Hà! :))
Đầu trang

Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Hà Túc Đạo đã viết: 11:47, 20/03/22 Ồ, bạn khá đấy.

Thôi cũng là số phận.

Bác Hà luận sai cho cháu đến từng chi tiết thì sao mà tin nổi được

Thôi câu chuyện giờ sinh cháu không muốn nghe nữa
Đầu trang

Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Thôi cứ ở lại Sài Gòn, chán đời nghĩ linh tinh quá
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

Sai cái méo gì.
Là bạn muốn tôi sai thôi chứ thực tế là tôi đúng :))

Sự nghiệp đang lên, lương tháng trăm triệu, 4 tháng nửa tỷ, đang lên kế hoạch starup, lập team làm vua nọ kia mà tôi dám bảo sẽ phá sản trong 2021 mà phá sản thật. Bảo sự nghiệp đổ vỡ tiêu tan là tiêu tan. Bảo tình duyên sớm nở tối tàn thì cả 2021 chỉ đc vài người mai mối :))
Từng câu từng chữ vẫn còn nguyên trên mạng. Nói trước khi sự việc xảy ra luôn mà giờ còn cãi đc :))

Tôi là truyền thuyết dồi. Đẹp zai thì ko bao giờ sai. Nhất là vừa đẹp zai vừa dài 18 cm như tôi :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”