Nhờ các bác xem giúp e đường công danh sự nghiệp, e đang cảm thấy bế tắc trên con đường công danh quá ạ :(

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
ktphoenix
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các bác xem giúp e đường công danh sự nghiệp, e đang cảm thấy bế tắc trên con đường công danh quá ạ :(

Gửi bài gửi bởi ktphoenix »

Chào các bác, e là nam sinh 19/11/1992 dương, 3h30p sáng. Nhờ các bác xem giúp e đường công danh sự nghiệp sắp tới. 2 năm nay e có chung tiền làm ăn kinh doanh với bạn bè 2 lần mà đều thất bại hết. E cảm thấy như e cứ làm gì là công việc đó chuẩn bị lụi :((, ko chỉ qua 2 lần trên mà 1 số lần khác có dự định làm thì y rằng trong 1 tháng sau cái e định làm đang trên đà sụp đổ :(( .
Sơ qua về bản thân : tốt nghiệp đại học, e đang làm nv kế toán , nhà có 2 chị sinh năm 1984 và 1986, gia cảnh bình thường, bố mẹ công nhân viên chức ( mẹ e sinh 1961, bố 1957 ). E đã lấy vợ năm 2019 ( vợ sinh 07/02/1994 dương, con trai sinh 19/12/2019 dương, 1h34p sáng )

Cám ơn các bác nhiều ạ. Mong được hữu duyên ạ

https://lyso. vn/lasotuvi/2022/N9L2EH5C.jpg ( các bác xóa dấu cách ở lyso. giúp e ạ, e ko biết post hình :( )
Đầu trang

ktphoenix
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các bác xem giúp e đường công danh sự nghiệp, e đang cảm thấy bế tắc trên con đường công danh quá ạ :(

Mong các bác hữu duyên xem giúp e với ạ :(
Được cảm ơn bởi: kimhoai
Đầu trang

dokien90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhờ các bác xem giúp e đường công danh sự nghiệp, e đang cảm thấy bế tắc trên con đường công danh quá ạ :(

Gửi bài gửi bởi dokien90 »

Mệnh Không Thân Kiếp cuộc đời cũng vất vả. Đang trong đại vận 24-33 có địa kiếp làm gì cũng thất bại
Đợi sang đại vận 34-43 thì hãy làm.
Được cảm ơn bởi: ktphoenix
Đầu trang

ktphoenix
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dokien90 đã viết: 11:46, 25/06/22 Mệnh Không Thân Kiếp cuộc đời cũng vất vả. Đang trong đại vận 24-33 có địa kiếp làm gì cũng thất bại
Đợi sang đại vận 34-43 thì hãy làm.
Cám ơn bác ạ. Số e ko biết có nên làm kinh doanh ko hay làm công, làm nghề thì hơn ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”